Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ เมษายน 14, 2012, 05:43:03 หลังเที่ยง
ตาโอมใส่บังไมล์ปลอม คริคริ

ลุงอู๋บอกว่า"ของแท้"มาจากปากีสถานเลยครับ อิอิ

โอม

bangnara

ลุงมะมาเยือนนรา :D

ทีมงานประจำกลุ่ม (มีอยู่เท่านี้ อิอิ)

ทะเลสวยๆ.....

ว่าแล้วเรามาปรองดองกันดีกว่า....

แต่มาคิดอีกที....

.........        

.......จะไปปรองดองทำไม

TONG-SE

ทะเลสวยจิงๆด้วย น่าไปเท่วอ่า แต่กัวคาร์บอมส์
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

bangnara

เด็กแว๊นซ์ประจำกลุ่ม ไปที่ไหนควันขโมงที่นั่น อิอิ

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ เมษายน 14, 2012, 06:02:36 หลังเที่ยง

เด็กแว๊นซ์ประจำกลุ่ม ไปที่ไหนควันขโมงที่นั่น อิอิ

อ้าวววววว รถลุงสิทเหรอ ผมนึกว่าเขตามรถขายแหนมย่าง...

maxdrs

กลับมาถึง6กว่าๆแล้วคับ บอกได้คำเดียวประทับใจมากมายคับ ลุงๆต้อนรับเป็นอย่างดี นี่แหละคับ มิตรภาพ2ล้อ..........
ปอลิง.+1ทุกลุง ลุงแอร์ด้วย55555+
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

bangnara

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ เมษายน 14, 2012, 08:53:53 หลังเที่ยง
กลับมาถึง6กว่าๆแล้วคับ บอกได้คำเดียวประทับใจมากมายคับ ลุงๆต้อนรับเป็นอย่างดี นี่แหละคับ มิตรภาพ2ล้อ..........
ปอลิง.+1ทุกลุง ลุงแอร์ด้วย55555+

เช่นกันครับลุงมะ +1

bangnara

อ้างจาก: โอม เมื่อ เมษายน 14, 2012, 06:08:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ เมษายน 14, 2012, 06:02:36 หลังเที่ยง

อ้าวววววว รถลุงสิทเหรอ ผมนึกว่าเขตามรถขายแหนมย่าง...

จอดแยกไหน วงแตกแยกนั้น อิอิ

kowyum

อ้างจาก: bangnara เมื่อ เมษายน 14, 2012, 09:08:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอม เมื่อ เมษายน 14, 2012, 06:08:45 หลังเที่ยง

จอดแยกไหน วงแตกแยกนั้น อิอิ

555+ 2T แท้ๆขาดควันแม้แต่นิดเดียวเป็นไม่ได้....555..รถมันแรงไม่่ว่าแดง หรือขาว..ก้อตามหลังอยู่นั้นแหละ

จากปัตตานี-นราฯถึงน้ำแบ่ง

ลุงมะ ปธ.อู๋ แอ เอนโปร

ลุงมะกะน้องสิทธิ์....กร๊ากกกกกกกกกกกกกๆ

ตัวจุดกับมือเผา..ประกาศจะเผากันต่อไป

หล่อกานนนนท่างงงงน้านนนนนน

สุดทางที่คลองตัน

ลุงมะ

ปธ.อู๋

แอ เอนโปร

มังกือเขียว

น้อยใจ ผบ.

รัยนิ?

ก่อนกลับ

ดีใจ..ในการมาเยือนคับลุงมะ เอสโซ่เคอาร์

KOWYUM Narathiwat School

Gate ลัลล้า

แอบมาดู วิวสวยมากครับ  :D
กลัว....เพ่น ก่อนดีกว่า อิอิ   :'(

kowyum

อ้างจาก: Gate ลัลล้า เมื่อ เมษายน 14, 2012, 10:52:55 หลังเที่ยง
แอบมาดู วิวสวยมากครับ  :D
กลัว....เพ่น ก่อนดีกว่า อิอิ   :'(

ระวังสะดุดล้มนะลุงเกตุ +1 ก่อนเที่ยง..55

KOWYUM Narathiwat School

โอม

หล่อๆกันทั้งเพ พรุ่งนี้ไม่รู้จะเอาอะไรกินข้าว ATM ปลิวหายไปกับสายลม กำ...

มาที ทำรถผมหมองเลย ดีนะที่มีบังไมล์แท้ๆจากปากีสถาน ก๊ากๆๆๆๆๆๆ

ทำไหร๋ลุง ?? ??

เอาเข้าไป..

เอ้อ... รถสวยจริงๆ มากๆด้วย

โอม

โอม

พี่มันอินดี้น้อง... น้องไม่ใช่อินดี้ น้องไม่เข้าใจพี่หรอก

โอม

มั่วแระๆๆๆๆ เยอะไปหน่อยๆ เอารูปรถสวยๆผมลงบ้างแล้วกัน ที่เหลือให้ถือซะว่าเป็นอุปกรณ์ประกอบฉาก อิอิ

โอม

โอม

ลุงอู๋ครับ

แบมะ

ช่างแอร์ เอ็นโปร กับลุงสิท..

ช่างแอร์..

ลุงสิทกับช่างแอ

แบมะกับลุงอู๋

แบมะกับลุงสิท

ที่เหลือ...ลุงอู๋ขอเหมาครับ

โอม

อ่อ ลืมๆๆๆรูปลุงอู๋ไปอีกสองสามภาพ

ไปเป็นนายแบบได้เลยครับลุง...

โอม

กำ...ถ่ายรูปคนอื่นไปตั้งเยอะ รูปตัวเองแทบจะไม่มีเลย...

ปล.ทั้งทริป ชอบรูปนี้สุด..