Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อ้างจาก: promjan เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 10:19:12 หลังเที่ยง
สวัสดีรอบดึกครับ จะมีใครดูบอลรอบดึกเป็นเพื่อนกันบ้างหรือเปล่าครับวันนี้

มีครับ...โอม ขาเมาประจำห้อง อยู่เป็นเพื่อนท่าน

promjan

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 10:34:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: promjan เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 10:19:12 หลังเที่ยง
สวัสดีรอบดึกครับ จะมีใครดูบอลรอบดึกเป็นเพื่อนกันบ้างหรือเปล่าครับวันนี้

มีครับ...โอม ขาเมาประจำห้อง อยู่เป็นเพื่อนท่าน
โอะโอ ถ้างั้นราตรีคงอีกยาวนานครับท่าน มีเพื่อนแน่แล้วซิเรา คอยลุ้นคอยเชียร์ด้วยกัน

CHINWARIT

สวัสดีครับเพิ่งได้เครื่องกลับมาครับ โดนไวรัส เล่นงาน
คุณ นายได้รถยังครับ ติดต่อกลับด้วยครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 10:34:57 หลังเที่ยง

แอบมาดูตอนดึก หลับกันยัง

โอม

micronz

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 10:46:04 หลังเที่ยง
สวัสดีครับเพิ่งได้เครื่องกลับมาครับ โดนไวรัส เล่นงาน
คุณ นายได้รถยังครับ ติดต่อกลับด้วยครับ
ตอบให้แทน ครับ ยังครับ 
  คงต้องหาทางปั้มเงินก่อนล่ะครับ  รถสภาพดีๆๆ พร้อมขี่ ราคาหมื่นกว่า ๆๆ ทั้งนั้นเท่าที่ แกไปเสริชมาอะนะ
--------------------------------------------------------
เหมือนผม ช่วงนี้ ชิวๆๆ ไปก่อนดูเรื่อยๆๆครับ ยังไม่รีบไปหารถ ก่อน  ไหนจะเครื่องที่วางอีก หุหุ หุ
ไว้ให้กำเงินให้ได้ก่อน ล่ะ ค่อย ส่องเป้า
---------------------
  ว่าแล้วหายไป ไหนคุณ ริท สงสัย เลื่อนมิทติ้งไปกลางๆๆ เดือนนี้ล่ะครับเดี่ยวโทรไปแจ้ง สมาชิกใหม่ มีเข้ามาหลาย
คน ครับ อิอิ  ทำงานหาเงิน ไปก่อนนะครับ

micronz

555 ได่ โอม ยุงกัดเจ็บชิบ เลย รำคาญโคตรๆๆ
นรา ยุงเยอะมะ 55+

โอม

123456

หวัดดีครับ เมื่อเซ้าพี่อู๋มาหาผมที่บ้าน ถ่ายรูปรถผมด้วยรอพี่อู๋เอาลงให้ซมนะครับ แต่พี่อู๋ไปไหนมาเข้าเวปเลย

โอม

อ้างจาก: 123456 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 03:28:45 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ เมื่อเซ้าพี่อู๋มาหาผมที่บ้าน ถ่ายรูปรถผมด้วยรอพี่อู๋เอาลงให้ซมนะครับ แต่พี่อู๋ไปไหนมาเข้าเวปเลย

สวัสดีน้องโย ดูบอลรึเข้าเวรครับ...

เมื่อเช้าว่าจะฝากสติกเกอร์ไปให้ แต่พี่อู๋ไม่โทรมา เลยไม่ได้ฝากไป...

ปล.แมก ZX สภาพเป็นงัยบ้าง

CHINWARIT

สวัสดีตอนเช้าครับ.
ท่านไมครอน ฝากถึงคุณ นัย95ด้วยครับ เรื่องkr150 เมื่อวันก่อน ผมไปยกมาแล้วครับช่างคนวันก่อนไม่มาเอา บอกเสียบอลหลาย ผมเลยจับใส่รถมาเลย
มาดูครับถ้าชอบผมตัดใจให้เท่าที่ได้มา แต่ถ้าไม่สนใจ ผมจะลงมือปั้นมาทำแนวรถสนามครับ สภาพตามราคา มีดีแค่ คารูเหลี่ยม กับ did japan ครับ
กำเหนิดใหม่ kr 150 ตัวแรกท้ายกระดาน 55555
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

nai95

สวัสดีทุท่านตอนสายครับ ???  คุณริท ทำไมผมจะไม่สนใจละครับ กำลังมีความต้องการสูงครับ :((หื่นเล็กน้อยตามพี่อู๋) :-\

เจ้าบีชผมทำพิษหลายรอบแล้วครับ เรื่องระบบไฟ กำลังตามไล่เช็ดระบบใหม่ :D ถ้าไม่หายจะจำหน่าย :P

จะให้ไปเอารถที่ไหนบอกพิกัดด้วยครับ :-[

tanakron

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 10:23:32 ก่อนเที่ยง
สวัสดีทุท่านตอนสายครับ ???  คุณริท ทำไมผมจะไม่สนใจละครับ กำลังมีความต้องการสูงครับ :((หื่นเล็กน้อยตามพี่อู๋) :-\

เจ้าบีชผมทำพิษหลายรอบแล้วครับ เรื่องระบบไฟ กำลังตามไล่เช็ดระบบใหม่ :D ถ้าไม่หายจะจำหน่าย :P

จะให้ไปเอารถที่ไหนบอกพิกัดด้วยครับ :-[
หวัดดีด้วยคับนัย

micronz

มีลุ้นแล้วสิ ครับ รถ kr150 มาแล้ว อิอิ

nai95

พี่ไมเตีรยมตัวไว้จะได้แก้ผ้าโชร์  ;) ขัดผิวให้ผ่องนะ >:(  ทำสี...ด้วยว

โอม

ได้มาราคาเท่าไหร่ครับคุณริท ขอดูรูปหน่อยจิ 555+

เผื่อพี่นัยผ่าน

สวัสดีทุกท่านครับ

micronz

เหอ ถอดเสื้อ โชว์กล้ามทำบ่อยนะ ให้ถอด ชิ้นล่าง นี้ หลักแสน นะ  ตามราคานางแบบ นู้ด 55+
อิอิ     
--------------
  อ้าวๆๆๆๆนายๆๆ โอม

โอม

bangnara

เพิ่งกลับมาจากนั่งดื่มกับโอมมาครับ เค้าไปถึงไหนกันแล้ว....

tanakron

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:30:11 หลังเที่ยง
เพิ่งกลับมาจากนั่งดื่มกับโอมมาครับ เค้าไปถึงไหนกันแล้ว....
กินกันแต่วันเรยเหลอพี่อู๋
  คิดถึงจังไม่เจอกันตั้งสองวันแนะ รักนะ จุ๊บ จุ๊บ +1จ๊ะ