Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

G-Gamez ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:51:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 02:48:57 หลังเที่ยง
เบอร์น้องแฟน น้องเกมส์ ก็สนน่ะครับ เอาขอ msn มาคุยก่อนก็ได้เกรงใจ
------------------------
  งั้นเอาแบบผมสิครับ  2 จังหวะมีไว้ขี่ โชว์ ไม่ได้ใช้ทุกวัน บอกตามตรงทุกวันซีดแน่
ครับ ก็รุ้ๆๆๆๆกัน เครือ่ง 2 มัน พ่นน้ำมันทิ้งเล่นเปน บางสุ่วนน่ะ
--------------------------
  ก็แนะให้หา WAVE 125 I  หรือ SHOGUN FI มาขับไว้ใช้งานแบบผมครับ ประหยัดน้ำม้นสุดๆๆ
ครับ ยาวๆๆ คุ้มกว่าแน่นอนครับ    ออโต้ ก็ยังซดเลยนะยุคนี้  ใช้ ตัว MAX ค่า กม/ลิตร สุดๆๆไปเลย
อย่างเวฟ  โชกันก็ประหยัดเช่นกัน เปน รองเวฟ แต่ ได้ตรงความนิ่ม กับเทคโนโลยี่ที่ขนมาใส่เกินตัว
------------
  ตามนั้นครับ

เกมส์ เค้าอยากได้ FR 80 ครับ ท่านไมครอนซ 55+

กำ.....ของเปน  beat r แทน  อิอิอิอิ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

bangnara

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:51:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 02:48:57 หลังเที่ยง
เบอร์น้องแฟน น้องเกมส์ ก็สนน่ะครับ เอาขอ msn มาคุยก่อนก็ได้เกรงใจ
  งั้นเอาแบบผมสิครับ  2 จังหวะมีไว้ขี่ โชว์ ไม่ได้ใช้ทุกวัน บอกตามตรงทุกวันซีดแน่
ครับ ก็รุ้ๆๆๆๆกัน เครือ่ง 2 มัน พ่นน้ำมันทิ้งเล่นเปน บางสุ่วนน่ะ
  ก็แนะให้หา WAVE 125 I  หรือ SHOGUN FI มาขับไว้ใช้งานแบบผมครับ ประหยัดน้ำม้นสุดๆๆ
ครับ ยาวๆๆ คุ้มกว่าแน่นอนครับ    ออโต้ ก็ยังซดเลยนะยุคนี้  ใช้ ตัว MAX ค่า กม/ลิตร สุดๆๆไปเลย
อย่างเวฟ  โชกันก็ประหยัดเช่นกัน เปน รองเวฟ แต่ ได้ตรงความนิ่ม กับเทคโนโลยี่ที่ขนมาใส่เกินตัว
  ตามนั้นครับ

อะนะ....ตัวละขวด  อิอิอิอิ

ผมให้ตัวล่ะ 2ขวดเลย 55+

tanakron

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:55:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:51:19 หลังเที่ยง
  ตามนั้นครับ

มีเกทับกันด้วย อิอิ

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 04:43:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 03:55:00 หลังเที่ยง
  ตามนั้นครับ

มีเกทับกันด้วย อิอิ

แพ้ความขาวครับ 55+

bangnara

เงียบจริงๆๆๆๆๆ

โอมคงยังเมาไม่เลิกตั้งแต่เที่ยงแล้วยังไม่กลับแน่ๆ

ถ้าใครผ่านมาฝากห้องด้วยน่ะครับ  วันนี้เมาแล้ว 55+

CHINWARIT

เมาไม่กลับ ลูกผู้ชายตัวจริง เลยครับท่าน
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

คุณริท แวะ มาคุยเรื่อยๆๆ นะครับ มีตติ้งน่าจะจัด กันไม่ปลายเดือน นี้ ก็ก่อนสงกรานต์ น่ะครับ
พอดีพึ่งจัดติดๆๆไป 2 ครั้งเกรง ว่าสมาชิกจะ เบื่อหน้ากันก่อน 555
---------------------------
  รอบใหม่ คงคึกคักครับ เพราะ รู้สึกสมาชิกจะมาเพิ่มใหม่ อีก 2 คน คุณริท กะคุณเต่า CBR
(จริงๆๆคนเก่าเค้าไปทำงานไกลครับ)  อ้อ เดี่ยวว่างๆๆ จะมาลงรูปที่มีกิจกรรมเทสต์ CBR 250 ไปนะครับ
  อย่าพึ่งเบื่อกันไปก่อนล่ะครับ หวาง นี้ ซิ่งกับเพื่อนๆๆ อีก 2 คนไปก่อนนะครับคุณ ริท

micronz

มีโครงการ ซื้อ ชุดสี โชกัน เก็บไว้ ปีละ 2 -3 จุดครับ เห้อ ไม่ค่อยไว้ใจ SU
รถดี สเป็ค ยอด คุณภาพ โปร ระดับผ่าน EU ส่งขายเมืองนอกได้   แต่บริษัท มีประวัติ
ไม่สต็อค ชุดสีรถตกรุ่นให้  ..............หวังว่ายุ่นบริหาร คงแก้เรื่องนี้ นะเนี่ย   นะเนี่ย ไทย SUZUKI
   บ่นๆๆให้ทุกท่านฟังน่ะครับ  โดยรวมๆๆพอใจกับคุณภาพรถในระดับนึงทีเดียว 

tanakron

โอม

ดันกลางดึก เมาจังวันนี้ ไม่ใช้ตัวแสดงแทนด้วย

bangnara

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:15:39 หลังเที่ยง
เมาไม่กลับ ลูกผู้ชายตัวจริง เลยครับท่าน

หวัดดีครับท่านริท เมาไม่กลับหรือกลับไม่ไหวก็ไม่รู้ 55+

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:57:35 หลังเที่ยง
คุณริท แวะ มาคุยเรื่อยๆๆ นะครับ มีตติ้งน่าจะจัด กันไม่ปลายเดือน นี้ ก็ก่อนสงกรานต์ น่ะครับ
พอดีพึ่งจัดติดๆๆไป 2 ครั้งเกรง ว่าสมาชิกจะ เบื่อหน้ากันก่อน 555
---------------------------
  รอบใหม่ คงคึกคักครับ เพราะ รู้สึกสมาชิกจะมาเพิ่มใหม่ อีก 2 คน คุณริท กะคุณเต่า CBR
(จริงๆๆคนเก่าเค้าไปทำงานไกลครับ)  อ้อ เดี่ยวว่างๆๆ จะมาลงรูปที่มีกิจกรรมเทสต์ CBR 250 ไปนะครับ
  อย่าพึ่งเบื่อกันไปก่อนล่ะครับ หวาง นี้ ซิ่งกับเพื่อนๆๆ อีก 2 คนไปก่อนนะครับคุณ ริท

หวัดดีครับ ท่านไมครอนซ

อ้างจาก: tanakron เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2011, 11:30:11 หลังเที่ยง
ดันหน่อยครับ 555+++

มาดันตอนเกือบเที่ยงคืนเลยเหรอ  สงสัยพึ่งทำอะไรเสร็แน่เลย อึบๆ 55+

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 04:06:51 ก่อนเที่ยง
ดันกลางดึก เมาจังวันนี้ ไม่ใช้ตัวแสดงแทนด้วย

แว้กกกกกก  มาตอนตี 4   ช่วงนี้รีบตุนเสบียงน่าดู 55+

tanakron

หวัดดีหัวเช้าครับ 4จชต.  ดันหน่อย อึบ อึบ

TONG-SE

พี่อู๋กะน้องโอมไม่ตื่นทีมั้งเนี่ย +1 ปาย อึบอึบ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 08:33:36 ก่อนเที่ยง
หวัดดีหัวเช้าครับ 4จชต.  ดันหน่อย อึบ อึบ
[/quote
อ้างจาก: TONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 09:08:29 ก่อนเที่ยง
พี่อู๋กะน้องโอมไม่ตื่นทีมั้งเนี่ย +1 ปาย อึบอึบ

ตื่นแล้วครับ

+1 ปธ.กับเสี่ยโอ๋  ด้วยเช่นกัน

มากันเช้าจิงๆๆแต่ละคน  หลับกันบ้างมะนี่  อิอิอิอิอิอิอิอิ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

TONG-SE

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:06:43 ก่อนเที่ยง
มากันเช้าจิงๆๆแต่ละคน  หลับกันบ้างมะนี่  อิอิอิอิอิอิอิอิ
นี่มันจาเที่ยงแล้วน่ะเกมส์ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

อ้างจาก: TONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:08:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:06:43 ก่อนเที่ยง
นี่มันจาเที่ยงแล้วน่ะเกมส์ อิอิ

กำ  ผมเพิ่งตื่นนอนนี่  555+++

micronz

ตื่น 10 โมงเช้าแระครับ +1 ทุกท่าน
------------------
อ้อน้องเกมส์ ถ้าอยากประหยัดน้ำมัน 2 จังหวะโดยไม่ต้องบริหารจัดการด้วยรถ 4 จังหวะ
-------------
รุ้สึกเพื่อนๆๆ จะจูน E85 กับรถ 2 จังหวะกันที่ห้อง คุยเรื่องรถนะครับ ทางนั้นล่ะประหยัดชัวร์

micronz

หวัดดี พี่อู๋ ว่าจะโทรหาโอม หายสร่างยังเนี่ย
อุอุุอุ

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2011, 11:43:02 ก่อนเที่ยง
หวัดดี พี่อู๋ ว่าจะโทรหาโอม หายสร่างยังเนี่ย
อุอุุอุ

ไปๆมาๆ คับคนแถวนี้  555++