Main Menu

น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ TENA130 C.C ^^

เริ่มโดย jojoe4925, สิงหาคม 09, 2010, 10:34:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jojoe4925

น้องใหม่ครับ ดีใจมากเลยครับที่เจอเว็ปนี้คอเดียวกันครับ นึกว่าไม่ค่อยมีคนเล่น2จังหวะสะละ

ชื่อโจ้ครับ รถผมเทน่าเสื้อLSเครื่องโมเต็ม(ทำทุกอยากเท่าที่จะทำได้เพื่อความแรงครับ)

บ้านอยู่กำแพงเพชร แต่ตอนนี้เรียนท่พิดโลกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ^^

ใครขี่เทน่าเหมือนผมก้อมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ได้นะครับ

เมลผม [email protected]

ผมคือใคร...?

ยินดีด้วยครับ
ผมจิ๋ว ครับผม
สมาชิกใหม่เช่นกัน
ตามนั้น

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 02:01:53 ก่อนเที่ยง
ยินดีด้วยครับ
ผมจิ๋ว ครับผม
สมาชิกใหม่เช่นกัน
ตามนั้น
ต้องเป็น จิ๋ว หล่อเย็น ด้วยสิครับ

สวัสดีครับ ผม ก้อ สมาชิกใหม่เหมือนกันครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ILOVE U

ครับ กำแพงเพชรครับ พี่อยู่ หน้าเบียร์ช้างครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับนอ้งอยู่ อำเภอไหนครับ
ในนี้ กำแพงเยอะ ครับ

jojoe4925

ผมอยู่อ.เมืองครับ แถวกิโลสี ทางไปพิจิตร

แต่ตอนนี้มาเรียนพิดโลกครับ

ยินดีที่รุจักทุกคนครับ

JOLS125

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

jojoe4925

เสื้อLSครับ

เล่นแบบแรงๆเลยครับ

อิอิอิ