Main Menu

ปลุก NOVA

เริ่มโดย toyotactm, สิงหาคม 08, 2010, 08:01:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toyotactm

หวัดดีคับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน ผมขอฝากNOVA คันน้อยๆ ไว้สักคันนึงนะคร๊าบบบบ ถึงจะไม่สวยสักเท่าไรก็อย่าว่ากันน้า (อยู่สมุทรปราการคับ)

toyotactm

อันที่จริงแล้วรถเป็นสีแดงสดนะครับ พอดีถ่ายรูปออกมาแล้วมันเป็นสีออกส้มๆ

ผมคือใคร...?

สภาพนี้+อายุ ถือว่าแหล่มแล้วครับ  :D

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

กี้ อริสมันส์

toyotactm

cagivamod

หุหุ  เห็นอย่างงี้แรงใช่เล่นครับ

toyotactm

รู้ได้ยังงายยยยยย  อิอิ   :-[      ขอบคุณมากครับ   

ใครอยู่โซนสมุทรปราการ หรือปากน้ำ ถ้าเข้ามาดูแล้วช่วยทักทายด้วยนะคับ เผื่อจะรู้จักกัน

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

toyotactm

อันนี้สภาพยังไม่เต็มนะคร๊าบบบบ พอดีเอาไว้ขับไปทำงาน เฉยๆ 
ถ้าจะไห้สภาพเต็ม อาจจะโหดกว่านี้ เอาแบบว่าแว๊นๆๆๆๆ กันไปเลย อิอิ
แต่เอาแค่นี้พอแระ เดี๋ยวจะหมดมากกว่านี้ แฮะๆ

toyotactm

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

nex

ตัวแรงแห่งค่ายฮอนด้า...กะเทยตัวจีดมาอีกแล้วคับท่าน..แต่ที่เห็นน่าจะ..4เกียหรือปล่าวคับ..ไม่แน่จาย.. :-[

toyotactm

4 เกียร์คับผม คุณน้า   ขอบคุณ คุณน้ามากคับที่เข้ามาเยี่ยมชม

ดันๆๆๆๆ

toyotactm

ดันหน่อยจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

helloteddygirl

ดีครับ โนว่าเหมือนกัน

ของผมในรูปเลย
เจอกันที่โคราช...

teerapon2538

มันยังไงยังไง ตัวอาร์เอสซุปเปอร์ลงเครื่อง4เกียร์ *-*

สาวกโนวาเหมือนกันครับ (รถของผมเป็นมรดกจากตา) :o
เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

panbangkam

นาย จักรพันธ์  นรเหรียญ  47 ม.5 ต.บางระกำ อ.บางเลน จ.นครปฐม โทร 08-2349-0539 ดีแทค

numsmall

มันมี ด้วย เหรอ ครับ 4 เกียร์ โชคเดี่ยว ผมเห็นแต่ แต่โชค คู่นะ แล้วก็ 5 เกียร์โชคคู่ เดี่ยว แค่ นั้นเอง ครับ นอกจากจะเป็น เทน่า ผิดถูก ขออภัยด้วย ครับ

bbgun

เข้าใจถูกแล้วครับเพียงแต่คันนี้น่าจะเปลี่ยนแคร้งมาครับใส่ของ4เกียร์ดูจากรูปครับ

numsmall

ผมว่าน่าจะเป็นเทน่า แปลงมาใส่เฟรม โนวา ป่าว ครับ (ความคิดส่วนตัวนะครับ)

ฺBoyBz

นาย พิษณุ ศริสมฤทธิกุล เลขบัญชี 521-4-02041-3 ธนาคารกรุงเทพ สาขาถนนหน้าเมือง 087-3654825 บอยคับปม
รับจัดหาอะไหล่รถ HONDA  YAMAHA รถทุกรุ่นคับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=77904.0
         รถไม่ค่อยสวยคับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=78757.0