Main Menu

นวลฉวี กับ SE 98

เริ่มโดย R2D2, กรกฎาคม 10, 2010, 09:24:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

น้อย คลองประปา

ในที่สุดเจ้าที่ก็หนี้เราไป

nongss1

^
     ^^
    ^^^
แถวบ้านพี่น้อยขนาดนั้นเรยหรอครับ คลองประปาที่เป็นข่าว

R2D2

แต่ก็ยังน้อย กว่า "แฟนต้า" นะจะบอกให้  :P

รับ เคาะ ปะผุ ทำสีรถยนต์ทุกชนิด ครบวงจร
ทำสี รถโบราณ/Vespa Lambretta ฯลฯ
เจาะฝากระโปง แก้ม ตีโป่ง Wide Body
เปลี่ยน หลังคา Sunroof/Moonroof
ซ่อมสีงานด่วน ซ่อมไฟเบอร์
ซ่อมกันชน ฟื้นฟูสภาพ Carbon Fiber
ขัดเคลือบสี พ่นกันสนิม
ยิงบอดี้ชู้ต Undercoating รถทุกรุ่น
https://www.facebook.com/NuanchaweeGarage
สนจัยติดต่อ 0840128201

nongss1

บ้านนวลเป็นไงมั้ง น้ำลดยังครับผม

ขนมจีนน้ำยา

น้ำแถวนั้นมันหนักขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย! / เสียดายรถสวยๆของพี่โอ๋ +  ไปรท์ ลูกบอสด้วย ขอให้น้ำลดเร็วๆนะครับ

เปงงัยบ้างน้อเจ้าของกระทู้นี้

ople

หายไปไหนเลยทั้งรถทั้งคน
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

ไปรท์ ลูกบอส

ล่าสุดที่ดูข่าวเห็นว่า หมู่บ้านแถว 345 ยังไม่มีไฟฟ้าใช้ เหมือนเมืองเอกนั้นแหละลุง น้ำยังท่วมเป็นเมตรกันอยู่อิอิ

nongss1

เอาคันนี้ออกมาทำเป็นเครื่องสูบนํ้าดีกว่า

มนีรินทร์  ตอนนี้ไปนังรินอยู่ที่ไหนก็ไม่รู้อิอิ

ople

bangnara

อ้างจาก: opel เมื่อ ธันวาคม 09, 2011, 06:58:04 ก่อนเที่ยง
sหายไปเลยทั้งรถทั้งคน

เดี๋ยวก็กลับมามั้งลุง กลับมาใหม่คงงามกว่าเดิม อิอิ

nongss1

ople

Naoho Bkk

อ้างจาก: opel เมื่อ ธันวาคม 14, 2011, 08:02:56 ก่อนเที่ยง
:-[แหนะๆ เริ่มมาหน่อยๆแล้ว >:( >:( >:(
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ ธันวาคม 14, 2011, 07:56:54 ก่อนเที่ยง

เจอกัน ที่นี่ เร็วๆนี้ ...........  >:( >:(

ปล. คิดถึง น้องๆ พี่ๆ ลุงๆ ทุกคนเลย นะครับ  ???

Naoho Bkk

weera

สงสารเจ้าแฟนต้าจัง แต่ด้วยฝีมือของโอ๋ มันต้องกลับไฉไลกริบๆ อีกแน่นอน

Naoho Bkk

อ้างจาก: weera เมื่อ ธันวาคม 16, 2011, 04:15:41 ก่อนเที่ยง
สงสารเจ้าแฟนต้าจัง แต่ด้วยฝีมือของโอ๋ มันต้องกลับไฉไลกริบๆ อีกแน่นอน

ขอบคุณ ครับ พี่ระ ที่เป็นกำลังใจ  ???