Main Menu

คนเมืองกาญ

เริ่มโดย I_Love_LS, กรกฎาคม 04, 2010, 07:47:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

pauy2

???สวัสดีทุกคนครับผมอยู่ท่าม่วงเลี้ยงวัวนมใช่KRอยู่ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ >:(

paper

คนเมืองกาญจน์เริ่มกลับมาคึกคักอีกแล้ว

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

paper

คุณ Pauy2 อยู่แถวไหนของท่าม่วงครับ ผมทำงานอยู่คราฟไทยครับ

toaofficer

อ้างจาก: paper เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 02:51:52 หลังเที่ยง
คนเมืองกาญจน์เริ่มกลับมาคึกคักอีกแล้ว
เข้ากะดึกอยู่ใช่มั๊ยแอบมาเล่นอยู่คนเดียวหน้าอิจฉาจังทำๆเล่นๆโบนัสออกทียังได้ตั้งหลายเดือนฮิฮิฮิ

paper

เข้ากะบ่ายอยู่พี่ไวจริงๆนะพี่เมื่อไหร่จะกลับมาสักทีมีอะไรจะให้ดู อิอิ

toaofficer

อ้างจาก: paper เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 11:14:21 หลังเที่ยง
เข้ากะบ่ายอยู่พี่ไวจริงๆนะพี่เมื่อไหร่จะกลับมาสักทีมีอะไรจะให้ดู อิอิ
วนไปวนมานอนบ้านคืนหนึ่งเช้าก็ต้องไปต่อแต่ไม่แน่อาทิตย์นี้อาจได้เจอกันถ้ามีเวลาว่าแต่จะโชว์อะไรคนหรือรถฮิฮิ

paper

เข้ามาขุดกระทู้เดี๋ยวจะเป็นกระทู้ร้างไปเสียก่อน สมาชิกกาญจน์หายไปไหนกันหมด

toaofficer

อ้างจาก: paper เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2010, 09:04:23 หลังเที่ยง

เข้ามาขุดกระทู้เดี๋ยวจะเป็นกระทู้ร้างไปเสียก่อน สมาชิกกาญจน์หายไปไหนกันหมด
คนอะไรมีSE 98ตั้ง2คันหน้าอิจฉาจริงๆ

toaofficer

??? ???งานสะพานบ้านเราใกล้เริ่มแล้ว26-5นี้ขอเชิญสมาชิกชาวสองล้อทุกท่านไปเที่ยวกันโซนเมืองกาญจน์บ้านเราลงชื่อพร้อมเบอร์โทรนัดเจอกันผมดูจากเวลาแล้วหน้าจะวันที่4หรือ5หน้าจะOKจะได้ถือโอกาส
มิตติ้งโซนนี้ไปในตัวถ้าคิดว่าวันเวลาไหนสะดวกใน2วันนี้ให้เสนอมาได้เลยผมทจะทำการสรุปในวันที่30/11/53สมาชิกเขตบ้านโป่ง,นครปฐม,ราชบุรี,สุพรรณบุรี,หรือที่ไหนก็ได้ขอเชิญลงชื่อได้เลยครับ
เบอร์ผม081-2094041ยินดีต้อนรับทุกท่าน ??? ???toaofficerต่อครับผม

toaofficer

อ้างจาก: toaofficer เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2010, 04:11:48 หลังเที่ยง
??? ???งานสะพานบ้านเราใกล้เริ่มแล้ว26-5นี้ขอเชิญสมาชิกชาวสองล้อทุกท่านไปเที่ยวกันโซนเมืองกาญจน์บ้านเราลงชื่อพร้อมเบอร์โทรนัดเจอกันผมดูจากเวลาแล้วหน้าจะวันที่4หรือ5หน้าจะOKจะได้ถือโอกาส
มิตติ้งโซนนี้ไปในตัวถ้าคิดว่าวันเวลาไหนสะดวกใน2วันนี้ให้เสนอมาได้เลยผมทจะทำการสรุปในวันที่30/11/53สมาชิกเขตบ้านโป่ง,นครปฐม,ราชบุรี,สุพรรณบุรี,หรือที่ไหนก็ได้ขอเชิญลงชื่อได้เลยครับ
เบอร์ผม081-2094041ยินดีต้อนรับทุกท่าน ??? ???toaofficerต่อครับผม
up up ,,,,,มีใครสนใจเชิญเลย

toaofficer

ไม่มีใครเข้ามาเลยเมืองกาญจน์ :P :P :P :P :P :P

nutladya

ผมนัฏลาดหญ้า อยู่ตรงท่าเสาครับ rxz 135 แต่ง costom ครับ

สำนักดาบพุทไธสวรรย์ แห่งกาญจนบุรีครับ หลังวัดป่าเรไลย์

ว่างๆแวะมาคุยกันได้ครับ   :D

toaofficer

อ้างจาก: nutladya เมื่อ ธันวาคม 18, 2010, 10:17:15 หลังเที่ยง
ผมนัฏลาดหญ้า อยู่ตรงท่าเสาครับ rxz 135 แต่ง costom ครับ

สำนักดาบพุทไธสวรรย์ แห่งกาญจนบุรีครับ หลังวัดป่าเรไลย์

ว่างๆแวะมาคุยกันได้ครับ   :D
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

toaofficer

สวัสดีปีใหม่ครับชาวเมืองกาญจน์ทุกท่าน ??? ??? ???

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

toaofficer

อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 02, 2011, 03:22:20 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ
เช่นเดียวกันครับขอให้มีความสุขมากๆครับ >:( >:(
เริ่มออกเดินทางไปต่อสู้ชีวิตอีกครั้งหนึ่ง :'(ปีนี้ไม่รู้ชีวิตจะเจออะไรบ้างคาดเดาไม่ได้ต้องอยู่อย่างมีสติตลอด ???

james.dsl

คนเมืองกาญจน์เยอะยัง

ผม เจมส์ครับ

อยู่ลาดหญ้า ใกล้ๆกับครัวภักดี

ตอนนี้ขี่ RXK อยู่ครับ

@พี่นัฎยังไงไว้มาคุยกันน่ะครับ อยากเห็นรถพี่อ่ะ

นี่เบอร์ผม0899199306

toaofficer

เข้ามากันมากๆกลับมาคึกคักอีกแล้ว ;) ;)
จะได้รวมกลุ่มกันซะทีอนาคตไม่แน่อาจจะได้เป็นประธานกลุ่มสองล้อขุนแผน
:( :( :(

paper

ผมขอเป็นเลขากลุ่มละกันนะพี่ เริ่มมีคนเข้ามาแล้ว >:( >:(ว่างๆก็เข้ามาคุยกันบ้างนะครับกระทู้เราจะได้ไม้เหงา ??? ???