Main Menu

คนเมืองกาญ

เริ่มโดย I_Love_LS, กรกฎาคม 04, 2010, 07:47:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

I_Love_LS

ขอโทดนะคับผมขับ CBR150 อยากมีเพื่อนคับ ขับCBแต่ใจLS

หายไปนานคับผม ฝากตัวด้วยนะแต่ผมขี่ CBR นะคับ

ตอนนี้ทำงานอยู๋ สถานีรถไฟท่าเรือน้อยคับ

Uploaded with ImageShack.us

อันนี้น้องแถวบ้านคับ ชื่อเพียว อายุ 18

พนักงาน การรถไฟแห่งปะเทศไทย
ท่าเรือ - ท่ามะกา - กาญจนบุรี

doob

jirapa

แวะมาทักทายมาทักทายครับผมกวาง เคอาร์ 150ครับ

SIRI

:)อยู่ท่ามะกาครับ ยังไม่มี2Tขี่ครับ อดีตเคยใช้nsr rr กลิ้งมาครั้งนึง หมวกกันน๊อคช่วยชีวิตไว้...

toaofficer

เพิ่มพี่ไปอีก1เสียงตอนนี้ยังไม่มีรถแต่จะต้องมีให้ได้

Preechasound

;D รถคู่ใจของผมต้อง KAWASAKI VICTOR 150 CC เดิมๆก็ 180 แล้วครับ
TEL.087-1523607
นายปรีชา อัศวกิตติธาดา
เลขบัญชี 360-2-24658-3 ออมทรัพย์ ธนาคารทหารไทย สาขาท่าเรือ กาญจนบุรี

ส่งมาที่ (TEL.087-1523607)
นายปรีชา อัศวกิตติธาดา
367/89/7 ต.ดีลัง อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี 15220

KR803

อ้างจาก: doob เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 08:24:59 หลังเที่ยง
ผมอยู่พนมทวนใช้LS

ผมอยู่ อ.เมือง กาญจน์ ใช้ KR SE กะ Serpico se
ท่านอยู่บ้านทวน แถวใหนเหรอ ผมเคยอยู่บ้านทวนมาเกือบ 10ปีครับ
เมื่อยุคที่ไฟไหม้กุฏิวัด บ้านทวน อะ
สมัยที่ตาหว่าง ยายจึ๋งยังอยู่โน้นแหละ ราวๆนั้น
บ้านทวนน่าอยู่ครับ ถิ่นวัฒนะธรรม ชุมชนน่าอยู่

KR803

หวัดดีครับท่านเจ้าของกระทู้ครับและเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ขอเพิ่มอีก 1 เสียงครับ
ผมอยู่ อ.เมือง กาญจน์ ครับ ปัจจุบันก็เช่นกันครับตัวอยู่เมืองกาญจน์
แต่มาทำงานบ้านโป่งครับ ไปเช้าเย็นกลับครับ

ผมว่านะจะรวมกลุ่มโซนเมืองกาญจน์ สุพรรณ กันมั่งนะ
แล้วใช้ชื่อกลุ่มว่า 2Strock เมืองขุนแผน หรือว่า 2Strock เมืองเหน่อ หรือ 2Strock 2แคว ดีมะ

toaofficer

อัพชื่อรวมตัวกันครับแต่ตอนนี้ไม่อยู่บ้านได้ของดีมาจากถิ่นหลวงพ่อคูณser seผมว่าแถวเขตตั้งแต่บ้านโป่งยันเมืองกาญจน์150มีไม่น้อยนะครับ
ได้เรื่องยังไงตามกันเรื่อยๆนะครับ

paper

ผมว่าน่าจะมี meeting บ้างนะครับจะได้ทำความรู้จักกัน

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

toaofficer

อ้างจาก: paper เมื่อ ตุลาคม 08, 2010, 07:29:42 ก่อนเที่ยง
ผมว่าน่าจะมี meeting บ้างนะครับจะได้ทำความรู้จักกัน
เอาเลยครับเมื่อไหร่ดี0812094041ต่อครับ

paper

คุณ toaofficer อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่ท่าม่วงครับ หรือมีใครสนใจก็ติดต่อมานะครับ

toaofficer

อ้างจาก: paper เมื่อ ตุลาคม 09, 2010, 12:13:30 ก่อนเที่ยง
คุณ toaofficer อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่ท่าม่วงครับ หรือมีใครสนใจก็ติดต่อมานะครับ
ผมอยู่ลูกแกครับแต่ตอนนี้ไม่อยู่บ้านมาทำงานต่างจังหวัดpaperอยู่ไหนครับผมเดาว่าอยู่วังใช่ไหมครับpaperแปลว่ากระดาษอยู่คาฟร์ไทยใช่ไหมครับ

toaofficer

อ้างจาก: KR803 เมื่อ สิงหาคม 23, 2010, 06:37:46 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับท่านเจ้าของกระทู้ครับและเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ขอเพิ่มอีก 1 เสียงครับ
ผมอยู่ อ.เมือง กาญจน์ ครับ ปัจจุบันก็เช่นกันครับตัวอยู่เมืองกาญจน์
แต่มาทำงานบ้านโป่งครับ ไปเช้าเย็นกลับครับ

ผมว่านะจะรวมกลุ่มโซนเมืองกาญจน์ สุพรรณ กันมั่งนะ
แล้วใช้ชื่อกลุ่มว่า 2Strock เมืองขุนแผน หรือว่า 2Strock เมืองเหน่อ หรือ 2Strock 2แคว ดีมะ
สวัสดีครับเป็นไงครับปล่อยserได้ยังครับคุณkr803หน้าเสียดายผมรับser seมาจากโคราชแล้วก่อนที่คุณจะลงขายผมว่าใช้ชื่อ2Strokeเมืองขุนแผนก็ดีนะ

tatza

ผมบ้านโป่ง  อนามัยบ้านม่วง คับ เอนโปรอามคับยินดีที่รุ้จักคับ

paper

พี่ต่อเมื่อไหร่จะกลับบ้านเกิดครับ จะได้รวมตัวโซนนี้สักที

toaofficer

อ้างจาก: paper เมื่อ ตุลาคม 23, 2010, 04:21:57 หลังเที่ยง
พี่ต่อเมื่อไหร่จะกลับบ้านเกิดครับ จะได้รวมตัวโซนนี้สักที
ช่วงนี้ยังยุ่งอยู่เลยว่าจะกลับตอนออกพรรษาแต่ติดงานSHUT DOWNคงเร็วนี้นะว่าแต่รถเป็นไงบ้างเข้าที่หรือยังไว้ว่างๆจะโทรคุยด้วยโซนเรารวมตัวกันได้ซัก10คันไหมเนี๊ย

toaofficer

paper

toaofficer