Main Menu

ควันขาว จ.เลย พอจะมีไหม

เริ่มโดย j-man966, มิถุนายน 29, 2010, 11:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

j-man966

ควันขาว จ.เลย

SER_NEVERDIE

แวะมาเยี่ยม  ถ้าจำไม่ผิด จ. เลย มีน้องคนนึงที่ขับซูซุกิอยู่นะครับ    8)

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

chalala

แวะมาทักบ้านใกล้เรือนเคียงจ้า  ???

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

j-man966

sittipong

j-man966

Mozza

บอย ณ โซนรั่ว

0832645567       24 hour./DAY

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวแ

j-man966

juyjeffy

เงียบจัง สงสัยไม่ค่อยมีชาว2t อยู่เลยเหมือนกันครับ...แต่ทำงานที่กรุงเทพ

JOLS125

อุดรได้ป่าว

แดช  คันนี้ลูกเล่นเยอะจริงๆ
[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

j-man966

j-man966

BERSERKS

pepsi-leo.139

แอบ มา ดู ...  ที่ นั้น หนาว ยัง ครับ  อยากไป ภูกะดึง?

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 10:55:25 หลังเที่ยง
แอบ มา ดู ...  ที่ นั้น หนาว ยัง ครับ  อยากไป ภูกะดึง?
อยากไปเหมือนกันเลยครับพี่แป๊ป ปีหน้าคงจะได้ไป ขอฟิตร่างกายก่อนครับ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

j-man966

เข้าฤดูหนาว แล้วครับ ขอเชิญพี่ๆ แวะมาสัมผัส ความหนาวเย็นได้นะครับ เรียนเชิญขารั่ว  ยอดภูกระดึงเลยครับ.......

สองzx korat

จะไปเชียงคานปลายธันวา มีที่แนะนำมั้ยครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

BERSERKS

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2010, 11:51:10 ก่อนเที่ยง
จะไปเชียงคานปลายธันวา มีที่แนะนำมั้ยครับ
อย่าลืมชุดกันหนาว ครับ เเล้วจะวิ่งเส้นไหน ครับ มาจาก จังหวัดอะไรครับ ไม่งั้นบอกทางไม่ถูก - -

สองzx korat

อ้างจาก: BERSERKS เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2010, 02:26:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2010, 11:51:10 ก่อนเที่ยง
อย่าลืมชุดกันหนาว ครับ เเล้วจะวิ่งเส้นไหน ครับ มาจาก จังหวัดอะไรครับ ไม่งั้นบอกทางไม่ถูก - -
ไม่ได้เอารถไปครับ ขึ้นรถทัวร์ไป อยากหาที่นอนที่ติดริมโขงอ่ะครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

BERSERKS

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2010, 03:01:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BERSERKS เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2010, 02:26:32 หลังเที่ยง
ไม่ได้เอารถไปครับ ขึ้นรถทัวร์ไป อยากหาที่นอนที่ติดริมโขงอ่ะครับ
เเถวเชียงคาน ผมไม่ถนัดเท่าไหร่ รู้ทางเฉแพะ ตั้งเเต่ พิษณุโลก -เมืองเลย ครับ เชียงคาน ไปไม่กี่หน เอง
แต่ที่นอนคงมีเยอะ ครับ รถโดยสารก็เยอะ ถ้าจากกรุงเทพ รถทัวร์ถึงเชียงคาน เลยมีครับ สะดวกกว่าเมื่อก่อนเยอะ
การเดินทางโดยรถทัวร์ก็ประมาณ 8-9 ชม. (ป.1) นะครับ