Main Menu

ควันขาว จ.เลย พอจะมีไหม

เริ่มโดย j-man966, มิถุนายน 29, 2010, 11:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seksan

ถ้าอย่างจะรวมตัวกัน เวลาว่างๆสามารถรวมตัวกันได้ที่ไหนบางครับ

seksan

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

jz-freeman

ผมยก nsr-proarm ให้เพื่อน ที่เป็นสถาปนิก คุมงานก่อนสร้างอยู่ข้างๆ ราชภัฏฯ เมืองเลย
แต่เค้ายังใหม่กับ รถ 2T อยู่ ฝากเพื่อนๆ ดูแลต่อด้วยนะครับ
ตอนนี้หาร้านตั้งโซ่ ยังไม่ได้เลย...มีแต่รั้านจะเอาไขควงตี...อย่างเดียว
เพื่อผมชือโดด ครับ เป็นสถาปนิกอารมณ์ดี
ขี่ pro arm สีเขียว-ขาว ป้ายขอนแก่น ครับ
รำลึกความหลัง NSR 150

NUZX

เงียบจังไม่ได้มาแวะเลยครับสวัสดีตอนใกล้เที่ยงครับ

NUZX

อ้างจาก: jz-freeman เมื่อ สิงหาคม 06, 2013, 10:04:27 หลังเที่ยง
ผมยก nsr-proarm ให้เพื่อน ที่เป็นสถาปนิก คุมงานก่อนสร้างอยู่ข้างๆ ราชภัฏฯ เมืองเลย
แต่เค้ายังใหม่กับ รถ 2T อยู่ ฝากเพื่อนๆ ดูแลต่อด้วยนะครับ
ตอนนี้หาร้านตั้งโซ่ ยังไม่ได้เลย...มีแต่รั้านจะเอาไขควงตี...อย่างเดียว
เพื่อผมชือโดด ครับ เป็นสถาปนิกอารมณ์ดี
ขี่ pro arm สีเขียว-ขาว ป้ายขอนแก่น ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณโดด

meaw_meaw

อยู่หน้า ราชภัฏเลย ทักทายกันได้ครับ...

j-man966

ผมก็พึ่งจะได้ KR มา ช่วงนี้อยู่ระหว่างการปั้นอยู่คับ กำลังทะยอยสั่งอะไหล่อยู่คับ ทักที่เฟสผมได้คับ Chanwit  seeha

j-man966

กลุ่มจังหวัดเลย ใช้ชื่อเฟสว่า 2Tเมืองเลยฮั้นแนว   พี่ๆน้องท่านใดสนใจเข้ากลุ่มก็เรียนเชิญคับ

tookkb

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน