Main Menu

ขอเช็คสมาชิก 2 T ชาวสุรินทร์-ศรีสะเกษมีบ้างไหมครับ ยกมือขึ้น

เริ่มโดย ekkarat, พฤษภาคม 05, 2010, 08:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ekkarat

มีสมาชิก 2T ชาวสุรินทร์-ศรีสะเกษบ้างป่าวครับ

รวมกลุ่มกันไว้ดีป่าวครับเผื่อมีโอกาสมิดติ้งกัน

ถ้ามีขอให้ยกมือขึ้น
;D :( ;D :(

yakuzaphuket

Mtz

อยู่สุรินทร์ครับ   แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่กรุงเทพแล้ว  อิอิอิ 

CIVIL ENGINEER

ผมอยู่ขุขันธ์ ศรีสะเกษครับ กำลังหารถ 2t ใช้อยู่ คุณ ekkarat ช่วยหารถหน่อยครับ รุ่นไหนก็ได้ครับ  รบกวนหน่อยนะครับถ้ารู้จักคนที่กำลังจะขายแถวบ้านเรา

TZMClub150

อ้างจาก: CIVIL ENGINEER เมื่อ พฤษภาคม 06, 2010, 01:42:56 ก่อนเที่ยง
ผมอยู่ขุขันธ์ ศรีสะเกษครับ กำลังหารถ 2t ใช้อยู่ คุณ ekkarat ช่วยหารถหน่อยครับ รุ่นไหนก็ได้ครับ  รบกวนหน่อยนะครับถ้ารู้จักคนที่กำลังจะขายแถวบ้านเรา
แถวอุบลแบบเยอะ อยากได้รุ่นไหน ลงมาดูได้เลย จ้า จะพาไปชม

mike ling

สุรินทร์ แท้ ๆ มาแล้ว ยิอะป๋อง เยอะ ๆ กว่านี้ก่อน ว่าง ๆ มีตติ้งกันเด้อ

cagivamod

อิอิ

อยากไปช่องจอม อยากได้จักรยานสักคัน แต่แดดมันร้อน

Mtz

อ้างจาก: mike ling เมื่อ พฤษภาคม 06, 2010, 08:55:21 ก่อนเที่ยง
สุรินทร์ แท้ ๆ มาแล้ว ยิอะป๋อง เยอะ ๆ กว่านี้ก่อน ว่าง ๆ มีตติ้งกันเด้อ

เวีย แปล ว่า อ๊วย บอง  "ยิอะป่อง"  ขมาด มะ เข้า ใจ  (เสียงไตรยางค์ในสระภาษาไทยมันไม่ได้ สะกดไม่ถูก วุ้ย)

ekkarat

ยิ  เขมร กระจาย

555+

ดีใจจัง มีคนบ้านเดียวกันด้วย

pongpang

อยู่ศรีสะเกษเหมือนกันครับ ถ้าออกทริปชวนด้วยนะครับ 085-4942912

evilboy

คนอุบลครับแต่ทำงานที่ศรีสะเกษ ว่างๆก็มาเจอกันได้ครับในโชนศรีสะเกษและอุบลครับ

ส่วนมากจะจัดมิตติ้งที่อุบลครับ บ้านท่านต้นครับถ้าว่างก็เชิญนะครับ

Mtz

อ้างจาก: CIVIL ENGINEER เมื่อ พฤษภาคม 06, 2010, 01:42:56 ก่อนเที่ยง
จัดไป ปีอบ  ชาลี อิอิ เน้นแรงเลี้ยวโค้งดี ราคาแรง  ก็ N pro เน้นเลี้ยวโค้งกัดตูดชาวบ้าน ทางตรงห้อยนิดๆ รอเสียบทางโค้ง  ราคาถูก ก็ TZM  (เพื่อนพ้องแถวอุบลเยอะรุ่นนี้)  เน้นแนวเด็กแว้น  เล็กๆบางๆ  ก็เคอาร์   เน้นดุ  ดิบ เถื่อน  สะเทือนถังน้ำมัน  อะไหล่เหมือนงมเข็มก็  RG แกรมม่า

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

mike ling

อยู่สุรินทร์ครับ อิอิ ว่าง ๆ คงจะได้มีมีตติ้งนะครับ  ชื่อไมค์ครับ (0865249392)  อีเมล [email protected]   :)

full

:( อยู่สุรินทร์ อยู่เหมือนกันตั๊วะ
เย้ๆๆ ยินดีที่รุจักคับ ชื่อปัดครับ

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

tawat

อยู่สุรินทร์เหลา ไปดูงานเลี้ยงอาหารช้างดีกว่า  [email protected]

@@TaJung@@

TZMClub150

เง้อ  อยู่สุรินทร์แล้ว เลย มาอุบลก็ได้นะ จุ๊บๆๆ

@@TaJung@@