Main Menu

ข้อเสียงพี่น้องชาวสงขลาหน่อย

เริ่มโดย poola-eit, เมษายน 09, 2010, 12:06:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kobori

;Dอยู่ สงขลา ครับ อ เมือง แถวๆ ธนาทิพย์ ชือ นัส ครับ

จะปรับปรุง TZM 150  ทั้ง คัน หาอะใหล่ อยู่ ครับ
หน้า กาก แฟร์ริ่ง ทั้งคัน มีขายที่ใหนมั่งในสงขลาหาดใหญ่ หรือ ร้าน ทำสี ก็ได้ ครับ
รถ 13 ปี แล้ว โทรมๆ อยากจะ ทำให้ใกล้ เคียงของเดิมๆ ครับ

oho

น้องใหม่ครับ...อยู่หาดใหญ่ TZM ครับ แต่ตอนนี้เน่าทั้งค้น แต่ยังดีที่วิ่งได้อยู่เหลย ไม่รู้อิหลุดเป็นชิ้นๆวันไหน

กำลังหาของเหมือน หลวงโก ข้างบน ครับ กะจะฟื้นฟูใหม่...มีแหล่งที่ไหน บอกผมค้อย

micronz

หวัดดีครับ ไมคร่อน หาดใหญ่  สิงเว็บมานานแหล่ว  Npro จ้า

kawasaki only

ปีใหม่ ไปไหนกันดีครับ ตอนแรกกะจะไปกะบี่ แต่กลัวสึนามิ อิอิ เลยมาหาแนวร่วม นัดมาเจอกันก็ยังดีคับ อยากเจอเพื่อนๆคับ

ผมเองก็อยู่หาดใหญ่คับ ขับzx สีเขียว ธรรมดาๆคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง !!!!

nai95

อ้างจาก: kawasaki only เมื่อ ธันวาคม 18, 2010, 11:17:05 ก่อนเที่ยง
ปีใหม่ ไปไหนกันดีครับ ตอนแรกกะจะไปกะบี่ แต่กลัวสึนามิ อิอิ เลยมาหาแนวร่วม นัดมาเจอกันก็ยังดีคับ อยากเจอเพื่อนๆคับ

ผมเองก็อยู่หาดใหญ่คับ ขับzx สีเขียว ธรรมดาๆคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
[/quote นัดเจอที่ไหนช่วยแจ้งวันเวลาด้วย

Rome

ลงชื่อด้วยคนครับ LS125 ดำ-เทา อยู่แถว มอ.ครับ

bangnara

ส.ค.ส. 2554

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ เพื่อนๆในเวป  รวมทั้งครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัย แคล้วคลาดจากสิ่งที่จะเป็นอันตราย และขอให้ร่ำรวยทุกคนน่ะครับ

สำหรับทุกท่านที่มีการสังสรรค์ในช่วงนี้ ยังไงก็อย่าหักโหมในการดื่มน่ะครับ  ขอให้มีสติ และอย่าประมาท ไม่ต้องกลัวว่าเหล้าหรือเบียร์จะหมด เค้ามีอีกเยอะครับ     

โอม

Ran_Nadun

ปีใหม่นี้ ขอให้เพื่อนๆชาวสงขลา มีความสุขนะครับ  พบแต่สิ่งดีๆ ตลอดปี 2554 ครับ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

nai95

ปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องชาวสงขลามีแต่ความสุขความเจริญตลอดปี เงินทองมากมี สุขภาพอนามัยแข็งแรงไม่มีโรคภัย สวัสดีปีใหม่ครับ ???

micronz

อ้างจาก: kip เมื่อ มกราคม 01, 2011, 07:01:22 หลังเที่ยง
ทุ่งหวังคับ
หวัดดีครับ ฮั่นแน่ มี SER ตั้ง 2 คันเลย ครับ ว่างๆๆ เอามาโฉบในเมืองหาดใหญ่ มั่ง

หวัดดีปีใหม่ช่าว สงขลา และ คนสงขลา ที่อยู่จังหวัดอื่นด้วยครับ อ้อ ชาวใต้ทุกคนด้วย

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 พี่น้องโซนสงขลา ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

mra68

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ๒๕๕๔ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้ทุกท่านและครอบครัว
พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไป ครับ

kip

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 01, 2011, 11:01:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kip เมื่อ มกราคม 01, 2011, 07:01:22 หลังเที่ยง
ทุ่งหวังคับ
หวัดดีครับ ฮั่นแน่ มี SER ตั้ง 2 คันเลย ครับ ว่างๆๆ เอามาโฉบในเมืองหาดใหญ่ มั่ง

หวัดดีปีใหม่ช่าว สงขลา และ คนสงขลา ที่อยู่จังหวัดอื่นด้วยครับ อ้อ ชาวใต้ทุกคนด้วย
อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 01, 2011, 11:01:47 หลังเที่ยง
ทุ่งหวังคับ

ทุ่งหวังคับ

micronz

อ้างจาก: kip เมื่อ มกราคม 05, 2011, 12:58:13 ก่อนเที่ยง
ผมทำงานอยู่ภูเก็ตคับ
SER 2 คันหัวกระไดไม่แห้งแน่ ลูกสาวสวย    เสียดายถ้าเป็น KR จีบไปแล้วเนี่ย อิอิ

nai95

โอม