Main Menu

ข้อเสียงพี่น้องชาวสงขลาหน่อย

เริ่มโดย poola-eit, เมษายน 09, 2010, 12:06:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phantom-SKA

อยู่หาดใหญ่ครับ มาสายแต่ก็มาแล้วครับ ผมใช้phantom 150 ถ้ามีทริปโพส์ทมาเลยอยากไปแจมสักรอบ

TONG-SE

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ตุลาคม 12, 2010, 08:57:05 ก่อนเที่ยง
อยู่หาดใหญ่ครับ มาสายแต่ก็มาแล้วครับ ผมใช้phantom 150 ถ้ามีทริปโพส์ทมาเลยอยากไปแจมสักรอบ
ฝนตกม้ายคับแถวโน่น ภูเก็ตตกหนักทั้งวันทั้งคืนเลยคับ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

Phantom-SKA

แห้งมา 3วันแล้วครับ วันนี้ก็แห้งครับ

TONG-SE

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ตุลาคม 12, 2010, 09:07:35 ก่อนเที่ยง
แห้งมา 3วันแล้วครับ วันนี้ก็แห้งครับ
ตกทุกวันเลยคับที่นี่อ่ะคับ อดแว๊นหลายวันแล้วนิคับ
ว่าแต่มิทติ้งที่สงขลาวันไหนกันคับ อย่าลืมเก็บภาพสวยๆๆมาฝากด้วยน่ะคับ
[/url]

Phantom-SKA

mra68

รอด้วยคนครับ ตอนนี้กำลังทำอยู่ทั้งสองคัน
N-Pro ใกล้เสร็จแล้ว (อาทิตย์นี้)
Ser เพิ่งรับมาเมื่อวานนี้ ตัวนี้ยังอีกนาน กว่าจะเสร็จ

phraiwan

ในสงขลา มีใครขาย KR สวยๆถูกๆบ้างครับ

mra68

mra68

nine-dear

เบอร์ติดต่อ 087-3997881 เดียร์ครับ อยู่หาดใหญ่น่ะครับ
เลขบัญชี 5654170299 ชื่อบัญชี นายจักรกริช  ทองเพ็ง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา ม.อ.หาดใหญ่

l3etwo

เห็นเพื่อนผมว่า ตอนนี้ที่แยกคอหงษ์น้ำท่วมถึงเอวล่ะหรอ

TONG-SE

อ้างจาก: l3etwo เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 03:56:02 หลังเที่ยง
เห็นเพื่อนผมว่า ตอนนี้ที่แยกคอหงษ์น้ำท่วมถึงเอวล่ะหรอ
ดูแลตัวเองกันด้วยน่ะคับพี่น้อง ชาวสงขลา หาดใหญ่
ดูข่าวเมื่อตอนเช้าผมยังตกใจเลยอ่ะคับ
[/url]

pinyo

tanakron

เป็นงัยกันบ้างครับ น้ำเยอะหรือเปล่า ดูแลตัวเองและสุขภาพกันครับ

สองzx korat

ดูภาพในข่าว น้ำเยอะมากครับ เอาใจช่วยให้ผ่านพ้นไปเร็วๆนะครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

mra68

น้ำท่วมหาดใหญ่ บ้างแห่งน้ำก็สูงมาก
เดือดร้อนกันเยอะครับ  ขอให้น้ำลดไวๆครับ

bangnara

เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่หาดใหญ่ และบางส่วนของสงขลาครับ สู้ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2010, 09:16:35 ก่อนเที่ยง
เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่หาดใหญ่ และบางส่วนของสงขลาครับ สู้ๆ
ขอให้น้ำลดเร็วๆๆน่ะคับ เป็นกำลังใจให้อยู่คับพี่น้อง ชาวสงขลา หาดใหญ่
[/url]

tanakron

วันนี้น้ำเริ่มลดหรือยังครับ เมื่อเช้าดูข่าวน้ำยังเยอะอยู่เลย
ดูแลตัวเองกันนะครับ