Main Menu

kr 150 สตารื์ทติดยากตอนเช้าแต่ถ้าติดก็สตาร์ง่าย

เริ่มโดย kitsanaboy, มกราคม 28, 2017, 06:39:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsanaboy

kr 150 สตารื์ทติดยากตอนเช้า ต้อสตารทราว 20 ครั้งและ ดึงโช็คช่วย แต่ถ้าเครื่องร้อนสตารท์ปกติ ไม่ทราบว่า เครื่องหลวม หรือ คารบูครับ แต่คารบูก็ล้างและใช้ เบนศิน 95 เหลืองเลย
ขอบคุณครับ

SIRI

ผมว่าส่วนผสมของ2Tมันมากไป  ว่าง่ายๆคือ  ปั้ม2Tมันสึกหรอทำให้จ่ายมากเกินไปตกค้างในห้องข้อเหวี่ยง สันนิฐานนะครับรอท่านผู้รู้ท่านอื่นอีกทีครับ