Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshi

จัดมาเยอะๆเลยท่านรองผมชอบ หื่นๆๆๆๆๆ

TZMClub150

อ้างจาก: tanakron เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 11:37:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 11:35:44 ก่อนเที่ยง
:-[ บอร์ดหื่น ตั๊บๆ  :-[ :-\
หวัดดีคับลุงกิ๊ป +1จัดไป
จะร่วมแจมด้วยป่าวคับลุง อิอิ

ขาหื่นมะพลาดคับ  รายงานตัวอีกหนึ่ง อิอิ

tanakron

หลังจากกินข้าวเที้ยงกันเรียบร้อย ต่อครับ

yoshi

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ทำอะไรกันอยู่เนี่ย ยกมือขึ้น

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

tanakron

ผมยังอยู่ครับ
รัยอะครับ ก้อ มาแนวพี่หนวดเลยนะ

yoshi

ให้ยกมือข้างไหนอ่ะคับท่านก้อ

ยกมือข้างขวา ถือแก้ว แล้วชน คัมไป อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

tanakron

อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 05:05:11 หลังเที่ยง
ยกมือข้างขวา ถือแก้ว แล้วชน คัมไป อิอิ
ตกเย็นหน่อยหาเรื่องมาวกันหลาว อิอิ

yoshi

วันนี้เมาบ้านปธ.โต้งคับเค้าจัดงานแบบปิดซอยเลยคับ

อ้างจาก: tanakron เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 05:13:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 05:05:11 หลังเที่ยง
ตกเย็นหน่อยหาเรื่องมาวกันหลาว อิอิ
ตรุษจีน วันที่ 2 กุมภา ไม่รู้จะได้กลับบ้านหรือเปล่า

อ้างจาก: yoshi เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 05:19:29 หลังเที่ยง
วันนี้เมาบ้านปธ.โต้งคับเค้าจัดงานแบบปิดซอยเลยคับ

เสียดายจัง อยากไป

yoshi

เด๋วรอปธ.มาคอนเฟิร์มอีกครั้งว่าจะปิดซ.หรือป่าวนะคับ

อ้างจาก: yoshi เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 05:43:12 หลังเที่ยง
เด๋วรอปธ.มาคอนเฟิร์มอีกครั้งว่าจะปิดซ.หรือป่าวนะคับ
OK ตามน้ำครับ

tanakron

ขนาดปิดซอยกันเลยเหรอครับ

TZMClub150

เมาเผื่อหน่อยเด้อ ลุงๆ

ปอลิง หาสาวๆ ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะจ้ะ

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: yoshi เมื่อ ธันวาคม 14, 2010, 05:19:29 หลังเที่ยง
จริงเหรอครับเลขา โย เวนเหล่ะกินข้าวสะอิ่มเหล่ะ
ประธาณ โต้ง จัดงานไหรหว่า เหอ ๆ

AcidZero

อีกสองหน้า ขยันกันหน่อยครับ ท่านประทาน

Gate ลัลล้า

อ้าวประธาณ โต้ง เป็นนักแข่ง Moto GP แล้ววุย
ไม่ได้เป็นนักแข่งส่ง MK สะเหล่ะ เหอ ๆ

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ธันวาคม 15, 2010, 12:58:26 ก่อนเที่ยง
อ้าวประธาณ โต้ง เป็นนักแข่ง Moto GP แล้ววุย
ไม่ได้เป็นนักแข่งส่ง MK สะเหล่ะ เหอ ๆ
เดี๋ยวก็เป็นนักแข่ง MK 555+

2 หน้า พรุ่งนี้ก็เกิน 100 แล้ว อิอิ

tanakron

สวัสดี ทีมปั่นทุกคน อิอิ
ใครจะไปกิน เอ็มเค กันที่ไหน อะไร ไปด้วย (มั่ว ตาม mk)555555555+1ปายทุกๆคน