Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

atv

วันนี้หายไปไหนกันหมดเนี๊ยะ

mnop_29

อ้างจาก: Eakachai เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 10:54:08 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณคับที่มีของมาฝาก หามานานแล้วแบบนี้ มีหวังได้เจาะรถเพิ่มอีก แหงมๆ

รถสวย +1  ม้า  เลยครับ

เห็นเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาได้ข่าว  ชาว 2T แถวดาวรุ่ง กับแถวกวางตุ้ง  รวมตัวนี่ครับ  รู้สึกรวมกันหน้าซอย  ธนิจธุรกิจ  แถวนั้นถิ่นท่าน aek VR นี่ครับ  ถ้าจำไม่ผิด  รวมกันวันไหนอีกก็แจ้งข่าวกันด้วยเด้อ  ได้เอารถ Ser ๆๆ  ไปเข้าก้วนด้วย

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: tong เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 11:39:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 11:12:04 ก่อนเที่ยง
ชอบคันข้างบนจัง SER ตัวแรงเสื้อตึก
ของ เอ๋ เพื่อนๆในทีมคับก้อ เสื้อตึก แต่วิ่ง สามพันกว่าโลเห็นแล้วตกใจเลยอ่ะคับ

รถเก่าเก็บเหรอครับท่านโต้ง

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

wvuitews

ว่าจะขี่รถลงไปภูเก็ตพอดีเลยครับ

jack_phuket

pเอ๋ ท่อใส่แล้วเป็นไงบ่าง   okไมครับ                                                                                                                 วันนี้วันหยุด ฝนตกเลย อดเเว้น   เซ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :P

Gate ลัลล้า

สงสัยตกยาวทั้งวันแน่ ๆ วันนี้ เหอ ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 02:03:56 หลังเที่ยง
สงสัยตกยาวทั้งวันแน่ ๆ วันนี้ เหอ ๆ
ตกปลาเหรอคับท่านรอง อิอิ(กูไปด้วย)
[/url]

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 03:17:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 02:03:56 หลังเที่ยง
ตกปลาเหรอคับท่านรอง อิอิ(กูไปด้วย)
ครับ กำลังเลือกคันเบ็ดกับเยื่อปลอมเลยหว่าจะ เอา ไหนก่อน ช่วยตัดสินใจหน่อยอากาศเย็นด้วย อิอิ

อันนี้เผื่อ ประธาณ จะตามมาผมยกให้  เหอ ๆ

tanakron

โอ้โย๋ อยากเป็นป๋องน้ำอัดลมจัง ;D ;D

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tanakron เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:26:54 หลังเที่ยง
โอ้โย๋ อยากเป็นป๋องน้ำอัดลมจัง ;D ;D
กลิ่นมันอาจจะไม่คอยดีก็ได้น่ะครับ คุณกร

tanakron

ท่านรองวันนี้อากาศที่ภูเก็ตเป็ยงัยบ้าง วันอาทิตย์กะว่าไปออกเรือตกปลาสักหน่อย

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tanakron เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:33:59 หลังเที่ยง
ท่านรองวันนี้อากาศที่ภูเก็ตเป็ยงัยบ้าง วันอาทิตย์กะว่าไปออกเรือตกปลาสักหน่อย
ฝนตกยาวทั้งวันแล้วครับ เหอๆ

tanakron

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:36:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tanakron เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:33:59 หลังเที่ยง
ฝนตกยาวทั้งวันแล้วครับ เหอๆ
มีหวังอาทิตย์นี้แห้วอีกแหละ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:24:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 03:17:25 หลังเที่ยง
ครับ กำลังเลือกคันเบ็ดกับเยื่อปลอมเลยหว่าจะ เอา ไหนก่อน ช่วยตัดสินใจหน่อยอากาศเย็นด้วย อิอิ

อันนี้เผื่อ ประธาณ จะตามมาผมยกให้  เหอ ๆ

คันเบ็ดก็ไม่มีทีอ่ะคับ เหยื่อก็ไม่มีทีคับ
งั้นเอาทั้งสองอย่างเลยคับ ท่านรอง เก็บใว้ให้ด้วยน่ะคับ เด้วตามไปคับ อิอิ
[/url]

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:24:01 หลังเที่ยง

ขอน้องเหยื่อปลอมนะครับ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Gate ลัลล้า

ได้ครับประธาณ โต้ง แบ่งกับคุณ ก้อกันเองน่า
แต่คนนี้ของผมน่า จะพาไปตกสัก 3 คืน 2วัน 55+
V
v

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:43:59 หลังเที่ยง
ได้ครับประธาณ โต้ง แบ่งกับคุณ ก้อกันเองน่า
แต่คนนี้ของผมน่า จะพาไปตกสัก 3 คืน 2วัน 55+
V
v

แกไปตกที่เกาะไหนคับท่านรอง อิอิ
เด้ว ปธ. จาได้เหมาเรือตามไปด้วย เกาะรังใหญ่ เกาะไม้ท่อน เกาะโหลน เกาะยาว ฯลฯ
ตอบด้วยน่ะจร้า
[/url]

อ้างจาก: tong เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:57:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:43:59 หลังเที่ยง
V
v

แกไปตกที่เกาะไหนคับท่านรอง อิอิ
เด้ว ปธ. จาได้เหมาเรือตามไปด้วย เกาะรังใหญ่ เกาะไม้ท่อน เกาะโหลน เกาะยาว ฯลฯ
แต่ก่อนไปตกแถวรายัน เคยไปไหมท่านโต้ง

TONG-SE

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 05:05:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 04:57:36 หลังเที่ยง
V
v

แต่ก่อนไปตกแถวรายัน เคยไปไหมท่านโต้ง
เคยไปตกที่แหลมสิงห์คับ ก้อ
เดินขึ้นเขาลงเขาอ้วกเกือบออกเลยคับ
[/url]

อ้างจาก: tong เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 05:09:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 05:05:02 หลังเที่ยง
V
v

เคยไปตกที่แหลมสิงห์คับ ก้อ
เดินขึ้นเขาลงเขาอ้วกเกือบออกเลยคับ

รายัน ตรงที่เค้าถมทะเลเชื่อมกับเกาะ เมื่อก่อนไปบ่อยๆ เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง

มีปลายเยอะเหมือนกันท่านโต้ง