Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aek_vr

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 10, 2010, 01:35:16 หลังเที่ยง
คาบู Beat 110 กับแดชอ่ะไรดีกว่ากันครับ

คือว่าตอนนี้ใส่ของบีทอยู่ครับ (ของแท้มีjapan)
คาบูแดชน่าจะดีกว่านะคับ   

yakuzaphuket

วันนี้โทรคุยกับพี่รงค์ ใกล้เสร็จแล้ว เหลือไล่ปั้มออโต้ลูป

TONG-SE

อ้างจาก: yakuzaphuket เมื่อ สิงหาคม 10, 2010, 07:17:48 หลังเที่ยง
วันนี้โทรคุยกับพี่รงค์ ใกล้เสร็จแล้ว เหลือไล่ปั้มออโต้ลูป
วันเสาร์อย่าลืมออกมาก็แล้วกันน่ะคับท่านดี่ มิทติ้ง แต่ที่ไหนไม่รู้อ่ะคับ เหอๆๆ
เสร็จแล้วอย่าลืมมาแวะให้ชมที่หน้าร้านน่ะคับ อิอิ
[/url]

TONG-SE

วันนี้ไปไหนกันหมดนิ อิอิ
[/url]

Gate ลัลล้า

ไม่มีร้านไหนเปิด แล้วจะพาน้องๆ ไปชงเหล้าที่ไหนดีหล่ะครับ ประธานโต้ง
น้องๆรอคำตอบอยู่น่ะครับ
อากาศเย็นอย่างนี้ หาที่นอนดีกว่ามั่งครับ อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 08:35:25 หลังเที่ยง
ไม่มีร้านไหนเปิด แล้วจะพาน้องๆ ไปชงเหล้าที่ไหนดีหล่ะครับ ประธานโต้ง
น้องๆรอคำตอบอยู่น่ะครับ
อากาศเย็นอย่างนี้ หาที่นอนดีกว่ามั่งครับ อิอิ

เอาแบบนี้แล้วกันคับท่านเกตุ เอารถกับน้องๆมา แล้วหยบมาจอดรถที่ข้างบ้าน เด้วผมจาลงปายเปิดตูบ้านให้(แต่ขอเสียงเบาๆน่ะคับ อิอิ)
มาถึงบ้านแล้วขึ้นปายชั้น 2 เลยน่ะคับ เมียจาได้ไม่รู้ พามา 3 คนก็พอน่ะคับ เอา น้องทราย เอ๋ ก้อย มาก็พอน่ะคับ
ส่วนน้องตูน แตน อิง กิ๊บ ค่อยไปรับทีหลังน่ะคับ OK จัดปายตามนั้น อิอิ
[/url]

Gate ลัลล้า

ไม่ทันแล้วครับ ประธาน น้องเขาแต่ตัวกันหมดแล้วเอา เดี๋ยวถึงข้างบ้านกระพริบไฟ 2ทีแล้วรีบโดดข้างกำแพงมาเลยน่ะครับ
สถานที่เดี๋ยวไปหากันข้างหน้าแล้วกัน น่ะ กระซิบ เลขาโย หน่อยดีไหม ไม่กล้าโทรไปเดี๋ยวโดนแบน อิอิ
ตามนี้น่ะออกไปเลยน่ะ อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 11:20:10 หลังเที่ยง
ไม่ทันแล้วครับ ประธาน น้องเขาแต่ตัวกันหมดแล้วเอา เดี๋ยวถึงข้างบ้านกระพริบไฟ 2ทีแล้วรีบโดดข้างกำแพงมาเลยน่ะครับ
สถานที่เดี๋ยวไปหากันข้างหน้าแล้วกัน น่ะ กระซิบ เลขาโย หน่อยดีไหม ไม่กล้าโทรไปเดี๋ยวโดนแบน อิอิ
บ้าใหญ่แล้วให้ผมโดดกำแพงรั้วบ้านล่าว อิอิ แต่ก็ยอมว่ะ
เด้วเลขาผมจัดการเอง เอาตามนั้นน่ะคับ ท่านรอง 55555+1
[/url]

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 11, 2010, 11:20:10 หลังเที่ยง
ตอนนี้เฮียใหญ่กับท่านป็อป ปายรออยู่ที่ระเบียงไม้แล้วคับ ยังไงก็รีบๆล่ะกันน่ะคับท่านรองเกตุ
ผมเสร็จแล้วคับ มาพิบไฟได้เลย อิอิ
[/url]

Gate ลัลล้า

เอ๋ ประธานโต้ง ยังไม่กลับมาอีกเหรอเนี๋ย พาน้อง ๆไปข้ามวันข้ามคืนเลยเหรอเนี๋ย ฮุฮุ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 12, 2010, 07:21:44 หลังเที่ยง
เอ๋ ประธานโต้ง ยังไม่กลับมาอีกเหรอเนี๋ย พาน้อง ๆไปข้ามวันข้ามคืนเลยเหรอเนี๋ย ฮุฮุ
เพิ่งกลับเข้าบ้าน พอมาถึงเนี่ยคับ เหอๆๆ
อย่างแจ๋มๆๆๆๆ ทั้งนั้นเลยคับเมื่อคืน หมดเรี่ยวหมดแรงเลยคับผม อิอิ
วันนี้ต่ออีกวันแทบม่ะได้นอนเลยคับ ยังไงก็ขอบคุณท่านรองเกตุมากๆน่ะคับ เมื่อคืนที่จัดมาให้ 555555+
[/url]

mnop_29

เงียบน่ะช่วงนี้  สงสัยฝนตกหลับกันหมด

waiwai752

TONG-SE

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ สิงหาคม 13, 2010, 11:40:43 ก่อนเที่ยง
เซงฝนตกอีกแล้ว
เหมือนกันเลยคับ แล้วTZR ได้แว๊นยังอ่ะคับท่านไว อิอิ
[/url]

waiwai752

อ้างจาก: tong เมื่อ สิงหาคม 13, 2010, 11:45:04 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ สิงหาคม 13, 2010, 11:40:43 ก่อนเที่ยง
เซงฝนตกอีกแล้ว
เหมือนกันเลยคับ แล้วTZR ได้แว๊นยังอ่ะคับท่านไว อิอิ
ประกอบเครื่องรอบที่สองเสร็จเมื่อกี้นี้ เดี๋ยวจะจับใส่เสื้อผ้าแล้ว แต่ยังไม่ได้วิ่งละฝนตกและเซงเลย

Gate ลัลล้า

;) คืน นี้เลขไหนเด็ด ครับ ประธานโต้ง อิอิ  ???

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 13, 2010, 08:38:24 หลังเที่ยง
;) คืน นี้เลขไหนเด็ด ครับ ประธานโต้ง อิอิ  ???

พอก่อนเหอะคับท่านรอง อิอิ น้ำมันจาหมดบ่ออยู่แล้วคับ
แม่งคืนนี้ดันมีนัดกับกิ๊กอีก เฮ้อ อีบ้านี่แม่งนับทุกหยด ตายยยยย แน่ตูคืนนี้
[/url]

ชาติ มารชมพู

อยากไป เยี่ยม โซนภูเก็ตแต่ต้องรอช่วงสงการต์นะกลับบ้านพอดีแล้วจะแวะไปหานะคับท่านโต้ง :D
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

TONG-SE

อ้างจาก: chaych เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 01:45:27 หลังเที่ยง
อยากไป เยี่ยม โซนภูเก็ตแต่ต้องรอช่วงสงการต์นะกลับบ้านพอดีแล้วจะแวะไปหานะคับท่านโต้ง :D
ได้เลยคับผม ยินดีต้อนรับเสมอคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

สนใจรีโมท ใหม่ป่าวประธานโต้ง แต่ผมว่าอย่างท่านโต้งคงไม่ต้องใช้หรอก ขั้นเทพเหล่ะ
แต่เลขาโย ผมว่าน่าจะมีพกติดเอวน่ะ ครับ เหอ ๆ (จะซวยไม่ว่ะตู) เครียให้ด้วยน่าประธาน  ;)
เชิญชมสินค้า ภูมิใจนำเสนอ 555+  ???