Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AcidZero

อ้างจาก: yoshi เมื่อ กรกฎาคม 30, 2010, 09:30:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 30, 2010, 02:25:26 ก่อนเที่ยง
ููุ^
^
^
เย้ยย เดี๋ยวขอออกไปไถ่ชีวิต โค รอบนึก นี่ ม่ะเนี๋ยยย อิอิ
มีไหมน่า ดึกป่านนี่หา โค แถวไหนได้บ้างครับ
ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยคับท่าน
พี่ๆพาน้องอย่างผมไปไถ่ด้วยคนดิ  :(

waiwai752

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 30, 2010, 09:08:35 หลังเที่ยง
http://www.upchill.com/image.php?id=b2f5eda900d43d39b085bcfdd6caed32

ของคัยไม่รู้ครับอยู่ภูเก็ตเนี่ยๆๆใครเคยเห็นบ้าง
นี่มันรถของยา ลูกน้องเจ้าบอน เชิงเล

TONG-SE

อ้างจาก: yoshi เมื่อ กรกฎาคม 30, 2010, 09:30:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 30, 2010, 02:25:26 ก่อนเที่ยง
ููุ^
^
^
เย้ยย เดี๋ยวขอออกไปไถ่ชีวิต โค รอบนึก นี่ ม่ะเนี๋ยยย อิอิ
มีไหมน่า ดึกป่านนี่หา โค แถวไหนได้บ้างครับ
ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยคับท่าน
ซื้อบัตรเลยคับ หัวล่ะ 1500 มีแค่ 5 คนน่ะคับ
ตอนนี้เหลือ 3 แล้วคับ อิอิ ผมจัดไป 2 แล้วคับ ฮ่าฮ่าฮ่า
[/url]

Gate ลัลล้า

โปรอามคันนั้นเมื่อก่อนสีเขียวลายเสันป่าว เห็นมานานเหล่ะถ้าเป้นคันเดียวกัน

ขอตั๋วฟรีได้ป่าว ประธานเหอ ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 31, 2010, 12:50:29 ก่อนเที่ยง
โปรอามคันนั้นเมื่อก่อนสีเขียวลายเสันป่าว เห็นมานานเหล่ะถ้าเป้นคันเดียวกัน

ขอตั๋วฟรีได้ป่าว ประธานเหอ ๆ

จัดไปอย่าให้เสียคับ อิอิ
วันนี้ทำไมเงียบกันจังเลยน่ะคับ
[/url]

waiwai752

เร่งทำรถอยู่ท่านโต้ง งานเข้าอย่างแรง สวิงอาร์ม TZM เอามาดันใส่ไม่ได้อีกต้องไปตัดบูสให้สั้นหลายเรื่องชิหาย เค้ามาเอารถป๋าแล้วนะ

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 31, 2010, 01:39:08 หลังเที่ยง
เร่งทำรถอยู่ท่านโต้ง งานเข้าอย่างแรง สวิงอาร์ม TZM เอามาดันใส่ไม่ได้อีกต้องไปตัดบูสให้สั้นหลายเรื่องชิหาย เค้ามาเอารถป๋าแล้วนะ
ยังงี้ ชาลี ตัวจี๊ด กลับมาเปรี้ยวแถวนี่แล้วซิ น่ะ อิอิ
เอาไปยกล้อเลย คุณโย อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 31, 2010, 05:21:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 31, 2010, 01:39:08 หลังเที่ยง
ยังงี้ ชาลี ตัวจี๊ด กลับมาเปรี้ยวแถวนี่แล้วซิ น่ะ อิอิ
เข้าเมืองปายหาน้องๆกันดีก่าเอาป่าวคับ คืนนี้ที่เชิงทะเลน่าจามากันครบทีมคับ
เอาแบบนั่งกินกันแล้วน้องๆกอดได้ด้วยดีอ่ะป่าวคับ อิอิ คุยกันถูกใจอ๊อฟออกไปด้วยกันเลย ดีป่าว อิอิ
ร้านไหนดีอ่ะคืนนี้ ท่านเกตุจัดมาเลยน่ะคับ ฮ่าฮ่า เอา HARLEY DAVIDSON ออกมาเลยน่ะคับท่านเกตู
นำทีมไปเรย เออ อย่าลืมแวะบอกโยชิด้วยน่ะคับ เหอเหอ
[/url]

AcidZero

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 31, 2010, 08:13:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 31, 2010, 05:21:24 หลังเที่ยง
เข้าเมืองปายหาน้องๆกันดีก่าเอาป่าวคับ คืนนี้ที่เชิงทะเลน่าจามากันครบทีมคับ
เอาแบบนั่งกินกันแล้วน้องๆกอดได้ด้วยดีอ่ะป่าวคับ อิอิ คุยกันถูกใจอ๊อฟออกไปด้วยกันเลย ดีป่าว อิอิ
ร้านไหนดีอ่ะคืนนี้ ท่านเกตุจัดมาเลยน่ะคับ ฮ่าฮ่า เอา HARLEY DAVIDSON ออกมาเลยน่ะคับท่านเกตู
นำทีมไปเรย เออ อย่าลืมแวะบอกโยชิด้วยน่ะคับ เหอเหอ

โห พวกพี่ๆขับฮาเล่กันเรยเนอะ
อยากแวะเข้าไปหาจังเนี่ยครับ พรุ่งนี้ลองเหวนแถวเกาะแก้วดู อิอิ

Gate ลัลล้า

เย้ยย... เอาจากไหนอ่า HARLEY DAVIDSON เนี๋ยยย..
มีแต่ HARLEY 110 CC. จะตามไปทันป่าว... เหอ ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 01, 2010, 02:01:44 ก่อนเที่ยง
เย้ยย... เอาจากไหนอ่า HARLEY DAVIDSON เนี๋ยยย..
มีแต่ HARLEY 110 CC. จะตามไปทันป่าว... เหอ ๆ

กลับถึงบ้านเกือบตีสี่แล้วเมื่อคืน มาวมาวมาว คับ อิอิ
[/url]

waiwai752

อ้างจาก: tong เมื่อ สิงหาคม 01, 2010, 11:35:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 01, 2010, 02:01:44 ก่อนเที่ยง

กลับถึงบ้านเกือบตีสี่แล้วเมื่อคืน มาวมาวมาว คับ อิอิ
อ้ายหย้าหรอยๆ นั่งขัดสีรอบสองใหม่นิ มุขไม่โดน

Gate ลัลล้า

ตะกี้ เห็น เขียว เขียว 2 คันขี่ตามกันอยู่แถวปั้มโมบิลนี่ใครหว่า เหอๆๆ
อุ้ย เหมือน ประธาน กับ เลขา เลยนิ อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 01, 2010, 05:17:01 หลังเที่ยง
ตะกี้ เห็น เขียว เขียว 2 คันขี่ตามกันอยู่แถวปั้มโมบิลนี่ใครหว่า เหอๆๆ
อุ้ย เหมือน ประธาน กับ เลขา เลยนิ อิอิ
ไปลองความเร็วกันมาคับท่านเกตุ อัดมาจากหน้าศูนย์ อีซูซุ ถึงแยกบายพาส แล้วแวะเติมเชื้อเพลิง อิอิ ดีน่ะที่ตำหนวดไม่เรียก ไม่งั้นมีซวยแน่ๆ  :o :o :o
ตามที่ท่านเกตุขอมาวันก่อน จัดให้แล้วน่ะคับ ยกลงทั้งคันทำสีใหม่หมด  :P :P :P

KRR SE ลำเขียวที่จอดทิ้งใว้ใต้บันได จนเห็นขึ้นจำได้อ่ะป่าวคับ  ???
ตอนนี้มีเวลาแล้วเลยลากออกมาทำ อิอิ เด้วเสร็จแล้วมานคงหล่อน่าดู  >:( >:(
[/url]

Gate ลัลล้า

ม่ายบอกว่าจะทำ สีใหม่ ส่งมา อู่ฝังนี้บ้างก็ได้น่า
ให้ร้านปากซอยผสมมาสักกระป๋อง ถังลมปากกามี แต่พื้นที่คับแคบหน่อย อิอิ
พ่นเสร็จ นั่งเมารอสีแห้งได้เลย อิอิ
ฝนตกมีสปอร์ทไลท 500 w ให้อบ อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 01, 2010, 07:47:43 หลังเที่ยง
ม่ายบอกว่าจะทำ สีใหม่ ส่งมา อู่ฝังนี้บ้างก็ได้น่า
ให้ร้านปากซอยผสมมาสักกระป๋อง ถังลมปากกามี แต่พื้นที่คับแคบหน่อย อิอิ
พ่นเสร็จ นั่งเมารอสีแห้งได้เลย อิอิ
ฝนตกมีสปอร์ทไลท 500 w ให้อบ อิอิ

พันนี้ก็ต้องไปอู่ช่างโนดีก่า อิอิ
มาวได้ด้วยราคาก็กันเอง เด้วพรุ้งนี้จาพาชุดสีไปให้พ่นคับ ท่านเกตุ

[/url]

Gate ลัลล้า

เสร็จแล้ว นั่งดื่มดูน้องๆล้างรถไห้ ด้วย อิอิ

AcidZero

วันนี้ไปน้ำตกบางแปมาครับ  :'(ขับผ่านโบทลากูน มองหาข้ามหาร้านท่านประธานครับ

ม่ายเจออารายเรย :P :Pสายตามะดีมั้งเรา :-X

ร้านอยู่ติดริมถนนมั้ยอ่าครับ ถ้าอยู่ริมถนนคงได้ยินเสียงกันบ้าง อิอิ :(

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ สิงหาคม 01, 2010, 08:27:52 หลังเที่ยง
เสร็จแล้ว นั่งดื่มดูน้องๆล้างรถไห้ ด้วย อิอิ

น้องออยกับน้องน้ำนี่ ผมจำได้
เคยรักกันคับแต่ตอนนี้อดีตไปแล้ว ส่วนภาพนี้คุ้นๆจังคับใช่ที่บ้านท่านเกตุป่าวคับ อิอิ
[/url]

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ สิงหาคม 01, 2010, 08:38:37 หลังเที่ยง
วันนี้ไปน้ำตกบางแปมาครับ  :'(ขับผ่านโบทลากูน มองหาข้ามหาร้านท่านประธานครับ

ม่ายเจออารายเรย :P :Pสายตามะดีมั้งเรา :-X

ร้านอยู่ติดริมถนนมั้ยอ่าครับ ถ้าอยู่ริมถนนคงได้ยินเสียงกันบ้าง อิอิ :(
ร้านรวยเจริญอะไหล่อ่ะคับน้อง พอดีวันนี้ร้านปิดอ่ะคับ เลยต้องไปอยู่กับครอบครัว(เล็ก)คับ อิอิ
ว่างๆมาใหม่น่ะคับน้องพี่ๆๆยินดีต้อนรับคับ
[/url]