Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ มิถุนายน 28, 2010, 08:32:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yoshi เมื่อ มิถุนายน 27, 2010, 11:22:26 หลังเที่ยง
น่าจะเปงที่นมหนูอากาศนะคับ ส่วนRCสีน้ำตาล เนี่ยให้นำขบวนไปเลยคับท่านโต้ง
แล้วพอจะมีนมน้องหนูม่ายครับ หาได้ที่ไหนดรับเนี่ย เหอ ๆ
รบกวนหาไซเรนให้ด้วยน่ะครับ เหอ ๆๆ

นมน้องหนูต้องไป ระเบียงไม้คับ ท่านเกตุ ฮ่าฮ่า
ส่วน ไซเรน ต้องขอรบกวน 191 คับท่าน ฮิฮิ 199 ก็ได้น่ะคับ ฮ่าฮ่าฮ่า เอิ๊กๆๆ
[/url]

AcidZero

ขอบคุณพี่โต้งครับ

ปัญหาแก้ได้แล้วโดยการเปลี่ยนจากของเพื่อนมาใส่ครับ 5 5+

แล้วอ่ะไรอ่ะครับ RC นำขบวนหรอ ๆ ๆ ๆ อยากไปร่วมขบวนด้วยจังครับ ๆ

TONG-SE

rc นำขบวนก็ของท่านเกตุไงคับ dk_hara
[/url]

OishiNova_Phuket

- อดีตกับเทคโนโลยี ยืดชักในสองจังหวะ
-
- https://www.facebook.com/char24p

TONG-SE

คับผม rcนำขบวนคับท่าน ชา เราจาได้ไม่ต้องขี่รถกันเร็วๆ ไงคับ ฮ่าฮ่า
ท่านเกตุจาด่ากูหรือป่าวว่ะเนี่ย ฮิฮิ ตามนั้นคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ มิถุนายน 29, 2010, 08:28:11 หลังเที่ยง
คับผม rcนำขบวนคับท่าน ชา เราจาได้ไม่ต้องขี่รถกันเร็วๆ ไงคับ ฮ่าฮ่า
ท่านเกตุจาด่ากูหรือป่าวว่ะเนี่ย ฮิฮิ ตามนั้นคับ
ตามผมให้ทันก็แล้วกันครับ เหอ ๆ ๆ
แอบเข้าซอย 11 หาไม่เจอ แน่ ๆๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ มิถุนายน 29, 2010, 08:42:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ มิถุนายน 29, 2010, 08:28:11 หลังเที่ยง
ตามผมให้ทันก็แล้วกันครับ เหอ ๆ ๆ
แอบเข้าซอย 11 หาไม่เจอ แน่ ๆๆ
ตีหม้อ แล้วนี่หว่า 555555 ซอย 11 ทั้งเพเลย
ขอซั๊กคนด้วยดิ ฮ่าฮ่า
[/url]

Gate ลัลล้า

ไปไหนกานหมดหว่า ไปดูอาเจนที่เดิมป่าว
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 03, 2010, 08:02:48 หลังเที่ยง
ไปไหนกานหมดหว่า ไปดูอาเจนที่เดิมป่าว
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา

เกตุแกโหลดเกมร์ ให้ผมยังง่ะ เด้วถ้าไงพรุ่งนี้เอาไปให้ที่โรงงานผมด้วยน่ะคับ ok
[/url]

Gate ลัลล้า

อาทิตย์ที่แล้วฝนตกยาวเลยไม่มีโอกาศเวะไปครับ
เกมส์ไหรง่า อันนั้นลงแล้วเครื่องไม่แรงพอม่างครับรันม่ายไหว (มอไซด์แรงกว่าคอมชัดเจนครับ(เหอ ๆ ๆ))
เกมส์ยังอยู่ ในเครื่องนั้นเหล่ะ ถาม yoshi ดูครับว่าสนใจลงเกมใหม่ไหม เพื่อ i 3 จะวิ่งดี อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 07:44:11 หลังเที่ยง
อาทิตย์ที่แล้วฝนตกยาวเลยไม่มีโอกาศเวะไปครับ
เกมส์ไหรง่า อันนั้นลงแล้วเครื่องไม่แรงพอม่างครับรันม่ายไหว (มอไซด์แรงกว่าคอมชัดเจนครับ(เหอ ๆ ๆ))
เกมส์ยังอยู่ ในเครื่องนั้นเหล่ะ ถาม yoshi ดูครับว่าสนใจลงเกมใหม่ไหม เพื่อ i 3 จะวิ่งดี อิอิ

โยชิถูกตัดสัญญานอยู่คับ ตอนนี้ฮ่าฮ่า ไม่ไปจ่ายค่าเน็ททีคับ 555555
[/url]

yoshi

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 04, 2010, 07:44:11 หลังเที่ยง

สัณญาณมาแล้วคับ เรื่องเกมส์ก็สนใจอยู่คับเด๋วเข้าไปหา

iPaq

กำ อิอิ ไม่ค่อยได้ ออนเลย อ่า คนไม่มีเนต  อิอิ ต้องไปแอบเล่นเนตฟรีง่า ท่านโต้ง  ว่างๆค่อยแวะเยี่ยม หลาว เห็นไม่ค่อยอู่หน้าร้านเลยไม่กล้าเข้าไป อะ :(

AcidZero

ดีคร้าฟท่านโต้ง วันเสาร์หน้ามีมิตติ้งอ๊ะป่าวครับ อยากทำความรู้จักครับ

ทำไงได้ไม่มีเพื่อนขับ 2 จังหวะเลยอ่ะ เด๋วนี้คำว่ารักแท้แพ้แดชใช้ไม่ค่อยได้แล้วแฮะ

TONG-SE

อ้างจาก: iPaq เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 10:15:19 ก่อนเที่ยง
กำ อิอิ ไม่
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 09:33:48 หลังเที่ยง
ดีคร้าฟท่านโต้ง วันเสาร์หน้ามีมิตติ้งอ๊ะป่าวครับ อยากทำความรู้จักครับ

ทำไงได้ไม่มีเพื่อนขับ 2 จังหวะเลยอ่ะ เด๋วนี้คำว่ารักแท้แพ้แดชใช้ไม่ค่อยได้แล้วแฮะ
3ค่อยได้ ออนเลย อ่า คนไม่มีเนต  อิอิ ต้องไปแอบเล่นเนตฟรีง่า ท่านโต้ง  ว่างๆค่อยแวะเยี่ยม หลาว เห็นไม่ค่อยอู่หน้าร้านเลยไม่กล้าเข้าไป อะ :(
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 09:33:48 หลังเที่ยง

ทำไงได้ไม่
อ้างจาก: iPaq เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 10:15:19 ก่อนเที่ยง
กำ อิอิ ไม่ค่อยได้ ออนเลย อ่า คนไม่มีเนต  อิอิ ต้องไปแอบเล่นเนตฟรีง่า ท่านโต้ง  ว่างๆค่อยแวะเยี่ยม หลาว เห็นไม่ค่อยอู่หน้าร้านเลยไม่กล้าเข้าไป อะ :(
มีเพื่อนขับ 2 จังหวะเลยอ่ะ เด๋วนี้คำว่ารักแท้แพ้แดชใช้ไม่ค่อยได้แล้วแฮะ
3 ทุ่มไปรอทีพานหินได้เลยคับวันเสาร์นี้คับ แล้วจาได้เจอเทพ ที่เค้าไม่เล่นเน็ทอีกเพียบคับ
KAWASAKI สวยๆเพียบเลยคับ จาแนะนำให้หมดทุกคนเลยคับ ขี่
แด๊ด ok คับ โทรหาผมก่อนน่ะคับ 0867414442 ตามนั้นน่ะคับ
[/url]

AcidZero

แฮะๆ เสาร์ที่แล้วผมโดนตรวจเยี่ยวอยู่เรย - -*

ไปดูเครื่องเสียงอ่าครัฟ โดนตบหัวไปทีนึงโทษฐานท่อดัง

แฮะๆ ความทรงจำอันเรวร้ายครับ

yoshi

โอ้ถึงขนาดตบหัวเลยหรอเนี่ยผมว่ามันแรงไปนะ

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 09:53:02 หลังเที่ยง
แฮะๆ เสาร์ที่แล้วผมโดนตรวจเยี่ยวอยู่เรย - -*

ไปดูเครื่องเสียงอ่าครัฟ โดนตบหัวไปทีนึงโทษฐานท่อดัง

แฮะๆ ความทรงจำอันเรวร้ายครับ
ถูกตบหัวเลยเหรอ
คราวหลังบอกเค้าไปเลยคับว่าอย่าตบหัวน่ะคับ เด้วฉี่ใส่ที่นอน ฮ่าฮ่า
[/url]

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: yoshi เมื่อ กรกฎาคม 05, 2010, 10:16:11 หลังเที่ยง
โอ้ถึงขนาดตบหัวเลยหรอเนี่ยผมว่ามันแรงไปนะ
งั้นบอกเขาตบเบา ๆ ๆ ดิ 55+

ดีน่ะที่ตบหัวถ้าจับตูดจะคิดไงเดี๋ยย เหอ ๆ ๆ

เจ้าขาวเสร็จยัง เดี๋ยวยืมไป มิตติ้งด้วย

ment2007

มาเยี่ยม พี่น้องชาวภูเก็ต บายดีกันหม้าย
ว่างๆไปเที่ยวกัน เกาะสวาทหาดสวรรค์