Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshi

มีสวิทซ์รัน ออฟเหลือบ้างไหมคับเสี่ย

SER_NEVERDIE

แวะมาทักทายพี่น้องชาวภูเก็ต คงสบายดีกันทุกท่านนะครับ

อยากไปเที่ยวภูเก็ต และอยากเห็นมี๊ตติ้งริมหาดจัง คุณโต้งจัดเลยนะครับ   อิอิ  8)  :o

และอยากไปดำน้ำๆๆๆ ......  ???

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

TONG-SE

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 09:30:20 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายพี่น้องชาวภูเก็ต คงสบายดีกันทุกท่านนะครับ

อยากไปเที่ยวภูเก็ต และอยากเห็นมี๊ตติ้งริมหาดจัง คุณโต้งจัดเลยนะครับ   อิอิ  8)  :o

และอยากไปดำน้ำๆๆๆ ......  ???

แวะมาเที่ยวได้เรยคับท่าน ยินดีต้อนรับเพื่อนๆคับ
[/url]

wutpaisal

ขอบคุณมากครับ พี่โต้ง เด๋วผมจะแวะเข้าไปดู
นาย วุทธิพร  โอฬารประวิตร (08-0522-6171)
108/52 ซอยไพศาล  ถนนเจ้าฟ้า ตำบลวิชิต
อำเภอเมือง  จังหวัดภูเก็ต  83000

yoshi

ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้นี้เลยหรอคับเสี่ยโต้ง

TONG-SE

อ้างจาก: yoshi เมื่อ มิถุนายน 17, 2010, 09:53:50 หลังเที่ยง
ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้นี้เลยหรอคับเสี่ยโต้ง
มาดูทุกวันคับท่านโย แต่เด้วเป็นการปั้นทู้เรยเงียบๆไปคับท่าน ฮิฮิ
[/url]

iPaq

วุทไพศาล คุ้นๆน่ะ.  ต้องรู้จักแน่เลย. จำพี่เปี๊ยกได้ป่าว555

TONG-SE

เปี๊ยกไปไหนหลายวันไม่เจอกันเรยน่ะช่วงนี้ เป็นไงบ้างสบายดีหรือป่าวคับ
ถู้ชาวใต้เงียบจังคับวันนี้ ไปไหนกันหมดไม่รู้ ทั้งสงขลา นครศรีฯ ภูเก็ต
สงใสไปดูบอลโลกกันหมด ฮ่าฮ่า
[/url]

burapha

หวัดดีครับ ผมบอยครับอยู่ตะกั่วป่าครับ พอดีผมเพิ่งซื้อ serpico มาในราคา1000 บาทครับแต่ว่าไม่มีชุดสีติดมาด้วยโก้พอจะรู้จักร้านที่มีชุดสีขายบ้างไหมครับแล้วราคาเท่าไหร่ครับ รบกวนโก้ช้วยสอบถามให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

TONG-SE

อ้างจาก: burapha เมื่อ มิถุนายน 23, 2010, 02:59:42 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ ผมบอยครับอยู่ตะกั่วป่าครับ พอดีผมเพิ่งซื้อ serpico มาในราคา1000 บาทครับแต่ว่าไม่มีชุดสีติดมาด้วยโก้พอจะรู้จักร้านที่มีชุดสีขายบ้างไหมครับแล้วราคาเท่าไหร่ครับ รบกวนโก้ช้วยสอบถามให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

อยู่แถวไหนคับกั่วป่า เมื่อก่อนแต่หลายปีแล้วผมก็อยู่กั่วป่าคับ ที่น้ำเค็ม ถ้าอะไหล่ที่ภูเก็ตตอนนี้เริ่มหายากแล้วคับ
ผมก็หาในเว็บเหมือนกันคับ ตอนนี้ ว่างๆลงมาเที่ยวที่ภูเก็นบ้างก็ได้น่ะ
[/url]

Gate ลัลล้า

สวัสดีครับ อิตาลี่ สุโค่ยยยย   ;D

Gate ลัลล้า

rc เข้าแก็งได้มิครับ อิอิ
แม็ค CBR ยังไม่ได้ใส่น่ะครับ เครื่องยังไม่ติด เหอ ๆ ๆ
กลับบ้านเก่าแน่อิตาลีเรา ฮุฮุ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ มิถุนายน 24, 2010, 09:55:43 หลังเที่ยง
แม็ค CBR ยังไม่ได้ใส่น่ะครับ เครื่องยังไม่ติด เหอ ๆ ๆ
rc เหรอคับ ให้นำขบวนไปเลยคับ ไอ้คันที่ดังแต่ท้อล้อไม่หมุน สีน้ำตาลใช่ม้ายคับ
[/url]

AcidZero

สวัดดีครับผมชื่อ ตูน (มิใช่บอดี้สแลมน๊ะ) อยู่ภูเก็ตครับแถวๆ ทางไปบ่อแร่อ่ะครับ
ขับแดชตัวน้อยอยู่ แต่อยากทราบว่าตอนนี้มีมิตติ้งกันอยู่มั้ยครับพี่ๆ แล้วร้านระเบียงไม้อยู่ตรงไหนอ่าครับ

AcidZero

พี่โต้งครับ รบกวนหน่อยๆ ๆๆ 

รถผมใส่คาร์บูแดชของแท้ติดรถแล้ววูปอ่ะครับใช้งานไม่ดีเลยลูกเก่าก้อให้เพื่อนแล้ว

เซ็งอ่ะครับ รอบมาช้ามากๆ ๆๆ สะดุด วูป ดังแต่ท่อ เสียงท่อเพี้ยนไปเลย เสียงสโลว์ดัง ปั๊ง ปั๊ง ปั๊ง เรย

พี่พอจะแก้ไขได้มั้ยครับ - -* มันเป็นเพาะอาราย (นมหนูน้ำมัน 112 อากาศของเดิม จูนรอบครึ่ง)

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ มิถุนายน 26, 2010, 11:19:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ มิถุนายน 24, 2010, 09:55:43 หลังเที่ยง
rc เหรอคับ ให้นำขบวนไปเลยคับ ไอ้คันที่ดังแต่ท้อล้อไม่หมุน สีน้ำตาลใช่ม้ายคับ

งั้นคงต้องรอตลาดหุ้นเปิดก่อนน่ะครับถึงจะมีเงินซื้อ ไซเรนไปติด อิอิ

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ มิถุนายน 26, 2010, 01:22:22 หลังเที่ยง

รถผมใส่คาร์บูแดชของแท้ติดรถแล้ววูปอ่ะครับใช้งานไม่ดีเลยลูกเก่าก้อให้เพื่อนแล้ว

เซ็งอ่ะครับ รอบมาช้ามากๆ ๆๆ สะดุด วูป ดังแต่ท่อ เสียงท่อเพี้ยนไปเลย เสียงสโลว์ดัง ปั๊ง ปั๊ง ปั๊ง เรย

พี่พอจะแก้ไขได้มั้ยครับ - -* มันเป็นเพาะอาราย (นมหนูน้ำมัน 112 อากาศของเดิม จูนรอบครึ่ง)

เรื่องวูบนี่ปรึกษาคุณโต้งได้เลยครับ โดยเฉพาะเวลากลับบ้านตี4 - ตี5 วูบบ่อยครับ
ส่วนเรื่องระเบียงไม้นี่ร้านอยู่ในสามกองครับ แต่อาทิตย์นี่งดครับประธานกลับบ้านไปทำบุญบิดาครับ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ มิถุนายน 26, 2010, 10:56:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ มิถุนายน 26, 2010, 01:22:22 หลังเที่ยง

เรื่องวูบนี่ปรึกษาคุณโต้งได้เลยครับ โดยเฉพาะเวลากลับบ้านตี4 - ตี5 วูบบ่อยครับ
ส่วนเรื่องระเบียงไม้นี่ร้านอยู่ในสามกองครับ แต่อาทิตย์นี่งดครับประธานกลับบ้านไปทำบุญบิดาครับ
ขอบคุณมากๆคับท่านเกตุ ที่เป็น ผจก.ให้คับ (ตอบทู้แทน ฮิฮิ)
ตามท่านเกตุว่าล่ะคับ ผมจาวูบบ่อยๆตอนตี4ตี5คับ เพราะเพิ่งกลับถึงบ้าน
ของตูนเอ่อ ลองเปลี่ยนนมน้องหนูอากาศยังคับ ลูกสูบได้ลองไล่ไซร๊ดูหรือยังคับ
ชุดไฟเคยแปลงมาหรือป่าว ผมว่าหลักๆแล้วน่าจามาจาก สองสามอย่างนี่แหละคับ

[/url]

yoshi

น่าจะเปงที่นมหนูอากาศนะคับ ส่วนRCสีน้ำตาล เนี่ยให้นำขบวนไปเลยคับท่านโต้ง

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: yoshi เมื่อ มิถุนายน 27, 2010, 11:22:26 หลังเที่ยง
น่าจะเปงที่นมหนูอากาศนะคับ ส่วนRCสีน้ำตาล เนี่ยให้นำขบวนไปเลยคับท่านโต้ง
แล้วพอจะมีนมน้องหนูม่ายครับ หาได้ที่ไหนดรับเนี่ย เหอ ๆ
รบกวนหาไซเรนให้ด้วยน่ะครับ เหอ ๆๆ