Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

ผมคือใคร...?

seilencer_TZR

เย้ดเข้.......เมียพี่นนท์เข้ามา ซวยยยยยยยย

ไปต่อไม่เรียก 5555+

Edge

ชื่อเอกครับ ขอร่วมด้วยคนนะครับพึ่งซื้อnsrมาครับกำลังทำอยู่ครับอีก2อาทิตย์คงเสร็จ

not

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

MaX_TzR

พี่
นนท์
หน้า
หื่น
จัง
คับ

+1 พี่แรงๆเลยครับ

[น้องมิได้จะลบหลู่พี่แต่ประการใด แต่พูดตามที่ตาเห็นเท่านั้น]
{{{น้องแค่อิจฉาาา}}}

.

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

^^

เว็บปิดไปนานไปไหนกันหมออ๊

สงสัยลงแดงกันเเล้ว^^

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

NeonoN

ใครตัดต่อรูปวะ โคตรเนียนเลยอ่ะ  ::)

ที่จริงผมแค่ไปนั่ง แหกปากร้องเพลง แล้วน้องเขา ก้เข้ามาขอถ่ายรูปด้วย แค่นั้น เวง   ???
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

beer53915

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ ตุลาคม 23, 2010, 08:11:49 หลังเที่ยง
ใครตัดต่อรูปวะ โคตรเนียนเลยอ่ะ  ::)

ที่จริงผมแค่ไปนั่ง แหกปากร้องเพลง แล้วน้องเขา ก้เข้ามาขอถ่ายรูปด้วย แค่นั้น เวง   ???

ใช่หราาาาาาาาา พี่นนท์

MaX_TzR

.

กำลังทำใจ

อีกไม่นานจะไม่มีรถใช้แล้ว

จากที่ผมเคยเล่าไป ตามนั้น

เรามามิิตติ้งฝั่งธน แก้ตัวกันมั้ย

จากรอบที่แล้ว งานกร่อยเพราะฝนตก

ใครจะรับงานนี้ไปดูแลครับ ???

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

หายไปไหนกันหมด^^

คัยเอาดิสโตหน้าไม่รู้ยี่ห้อไร

ให้เท่าไหร่ก็เอา^^

หรือว่าแลกกับตัวยกโชคหลังTZ-R

ตามนั้นด่วนคับผม^^

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

MaX_TzR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 24, 2010, 03:13:18 ก่อนเที่ยง
เรามามิิตติ้งฝั่งธน แก้ตัวกันมั้ย

จากรอบที่แล้ว งานกร่อยเพราะฝนตก

ใครจะรับงานนี้ไปดูแลครับ ???
มีทอาไรอีก
เพิ่งจะมีทไป

กุโดนด่าแน่ๆ
งานนี้6โมงกลับ ถ้าจัด เรื่องจริง

.

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 24, 2010, 11:34:21 หลังเที่ยง
หายไปไหนกันหมด^^

คัยเอาดิสโตหน้าไม่รู้ยี่ห้อไร

ให้เท่าไหร่ก็เอา^^

หรือว่าแลกกับตัวยกโชคหลังTZ-R

ตามนั้นด่วนคับผม^^

จาน TZM นิหว่า