Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MaX_TzR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กันยายน 30, 2010, 12:55:27 ก่อนเที่ยง
บอกตรงๆ ยิ่งต่ำใช่ว่าจะยิ่งดี มันสวยก้อจิงนะ

แต่อันตรายมันเยอะยิ่งกว่า ช่วงหน้ายิ่งเล็ก ก้อจะยิ่งทำให้รถไม่สเถียร

เกิดอาการคุมยากเวลาขี่เร็วๆ
ก็บอกแล้วใส่ของเดิมๆ
ไม่รู้จะสวยกันไปไหน เห้อ คนไทยทำอะไรตามใจกรู

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

vatanyu

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ กันยายน 30, 2010, 08:55:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ กันยายน 30, 2010, 12:55:27 ก่อนเที่ยง
บอกตรงๆ ยิ่งต่ำใช่ว่าจะยิ่งดี มันสวยก้อจิงนะ

แต่อันตรายมันเยอะยิ่งกว่า ช่วงหน้ายิ่งเล็ก ก้อจะยิ่งทำให้รถไม่สเถียร

ก็บอกแล้วใส่ของเดิมๆ
ไม่รู้จะสวยกันไปไหน เห้อ คนไทยทำอะไรตามใจกรู
ถูกใจ แต่ขอทำตามใจว่างั้น

NeonoN

เฮ้ย ไม่จริ๊ง เวลาขี่เร้ว รถคุมไม่ยากหรอก  ที่คุมยากอ่ะ ไอ้คนซ้อนข้างหลังเนี่ยดิ  >:(
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

beer53915

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ กันยายน 30, 2010, 11:27:02 ก่อนเที่ยง

เฮ้ย ไม่จริ๊ง เวลาขี่เร้ว รถคุมไม่ยากหรอก  ที่คุมยากอ่ะ ไอ้คนซ้อนข้างหลังเนี่ยดิ  >:(

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

pocpak

ร้านทำสี ฝั่งธน มีตรงไหนมั่ง อ่ะครับ จะทำสีอยู่หาร้านไม่ได้เลย ราคาย่อมเยาว์หน่อยก็ดีครับ

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ กันยายน 30, 2010, 12:32:42 ก่อนเที่ยง
สงสัยต้องไปตัดเสาโชค

ออกล๊ แค่นั้นมันโผล่ออกมาอย่างยาวเลย

จะตัดหรอ เสียดาย มาแลกกะพี่แล้วกัน ตัดมาแล้ว3นิ้ว กะลังสวยเลย   
ที่แลกก็เพราะ จะเอาโช๊คไปใส่SS1 ทำแนวแทรคเกอร์ พอดีมีโช็คตัดอยู่ มันสั้นไป อยากได้สูงๆ  อิอิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ กันยายน 30, 2010, 06:01:00 หลังเที่ยง
พี่ฟู รถ ผมสีเขียวคับ ม๊ ช่าย สีเหลือง ^^
เห็นๆอยู่ว่าเหลือง

จะหลอกว่าพี่ ว่าตาบอดสีช่ายมะ
งอน

.

pocpak

ร้านทำสีฝั่งธน มีตรงไหนบ้างอ่า ครับ แนะนำโหน่ย

ซ่อม เปลือก ด้วยอ่ะครับ

ผมคลายน๊อต 4 ตัวเพื่อจะกดโช๊คลงมันไม่เห็นลงเลยอ่ะ หรือ ผิดขั้นตอน

MaX_TzR

อ้างจาก: pocpak เมื่อ กันยายน 30, 2010, 07:22:37 หลังเที่ยง
ร้านทำสีฝั่งธน มีตรงไหนบ้างอ่า ครับ แนะนำโหน่ย

ซ่อม เปลือก ด้วยอ่ะครับ

ผมคลายน๊อต 4 ตัวเพื่อจะกดโช๊คลงมันไม่เห็นลงเลยอ่ะ หรือ ผิดขั้นตอน
นายดูที่โช้คนะ มันจะมีที่จับโช้คอยู่ตรงแผงคอ แผงคอล่างกับแผงคอบน
มันจะมีน๊อต อยู่ด้านละ 2 ตัว ล่าง กับ บน (แผงคอล่าง แผงคอบน ) **ดูที่แฮนด้วยว่า มีมั้ย ถ้ามีก็ไขด้วย**
ยากตงไหนเนี่ย -.-"

ส่วน ร้านทำสี
น้อง kikluxtae

เค้าบอกว่ามีโรงงานทำสีอยู่ในซอยสุขสวัสดิ์ 70

ผมก็ว่าจะไปคุยตอนมีทติ้งใหญ่กลางเดือนหน้าอยู่เหมือนกัน ว่าคิดยังไง

ไงก็สอบถามไปได้นะ

.

pocpak

เคครับ

น้องเค้าชื่ออะไรครับ จะได่เรียกถูก

ส่วนพี่ ผมเรียกหัวฟูละกันคับ

beer53915

MaX_TzR

.

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

^^ เรื่องสี มอไซค์วันไปมิตติ้งคุยกัน เลยน๊ คับ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

beer53915

ทำไมไม่คุยกันในนี้หว่าาา

จะได้แอบฟังงง 55

seilencer_TZR

ถ้าไม่เรียกฟู แล้วจะให้เรียกว่าอะไรดีวะ ฟายยยยยเหรอ 55555+

MaX_TzR

.

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

MaX_TzR

ฮ่วย แบบนี้ไม่หล่อ แล้วบักตูนจะเรียกว่าไรเนี่ย

.