Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seilencer_TZR

วันนี้ขอบายค้าบบบบ

มีกินเลี้ยงที่ร้านที่ทำงาน

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 28, 2011, 08:58:16 หลังเที่ยง

ตาคนนี้หายไปเลย อิอิ..

เพื่อนเก่าผมเองพี่

มานบอกว่า เลิกเเล่น2จังหวะแล้ว
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

อ้างจาก: backawer เมื่อ ธันวาคม 28, 2011, 09:25:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 28, 2011, 08:58:16 หลังเที่ยง

ตาคนนี้หายไปเลย อิอิ..

เพื่อนเก่าผมเองพี่

มานบอกว่า เลิกเเล่น2จังหวะแล้ว

เห็นขี่ kr มามีทติ้งตอนนั้น  ขายไปแล้วรึ แป่ววว

.

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ปุ๊_ทาลิ เมื่อ ธันวาคม 27, 2011, 10:30:03 หลังเที่ยง
รถเดิมขี่ไม่ได้อะ คันมือ+คันตูดแย่ อิอิ
รูปเสื้อสูบในรายเซ็นต์ของปุ๊เเต่งเหมือนเสื้อ วิรัต ปากน้ำเลย...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

อ้างจาก: ปุ๊_ทาลิ เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 11:05:02 หลังเที่ยง
ก็ว่าไปนั้น  :-*
เหมือนจริงๆปุ๊ สมัยก่อนตอนที่วิรัตเเข่งกับตาเปี๊ยกเเข่งเสร็จจะต้องผ่าเครื่องดูว่าเดิมตบเเต่งหรือเปล่าพี่ก็ดูอยู่เห็นเสื้อสูบของวิรัตก็เเต่งเเบบในรายเซ็นต์ของปุ๊นั่นเเหละเเต่จะขัดเงากว่าเเค่นั้น

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: jojo11 เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 11:56:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ปุ๊_ทาลิ เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 11:05:02 หลังเที่ยง
เหมือนจริงๆปุ๊ สมัยก่อนตอนที่วิรัตเเข่งกับตาเปี๊ยกเเข่งเสร็จจะต้องผ่าเครื่องดูว่าเดิมตบเเต่งหรือเปล่าพี่ก็ดูอยู่เห็นเสื้อสูบของวิรัตก็เเต่งเเบบในรายเซ็นต์ของปุ๊นั่นเเหละเเต่จะขัดเงากว่าเเค่นั้น
แต่ผมก็เห็นที่พี่ไจ้ทำ
ดูเนื้อที่มันเหลือนิดเดียวเอง

สวัสดีพี่ไจ้ครับไม่ค่อยได้เสวนากันเลยครับ
ช่วงนี้เรื่องเยอะมากครับ
ไว้ว่างแล้วผมจะไปหาครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีครับพี่ไจ้ ผ่านบ้านพี่ไจ้ หลายรอบแล้ว แต่ไม่ได้แวะไปเลยครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 12:03:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 11:56:21 หลังเที่ยง
แต่ผมก็เห็นที่พี่ไจ้ทำ
ดูเนื้อที่มันเหลือนิดเดียวเอง

สวัสดีพี่ไจ้ครับไม่ค่อยได้เสวนากันเลยครับ
ช่วงนี้เรื่องเยอะมากครับ
ไว้ว่างแล้วผมจะไปหาครับ
เสื้อสูบของผมกับวิรัตจะคนล่ะเเบบครับ ผมถือคติในการทำรถว่าถ้าทำเหมือนเค้าเราก็จะวิ่งเหมือนเค้าเเต่นี่เราต้องการวิ่งกว่าเค้าก็เลยต้องไม่เหมือนเค้าไงครับ...อิอิอิ

เอส ณ.โซนรั่ว

MaX_TzR

.

Freedom First

SIT_KRR-SSR

นึกว่าหลับกันหมดซะแล้ว

สงสัยเจ้าแม็กเล่นเกมตามเดิมมั่งนี่
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

MaX_TzR

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 12:21:48 ก่อนเที่ยง
นึกว่าหลับกันหมดซะแล้ว

สงสัยเจ้าแม็กเล่นเกมตามเดิมมั่งนี่

กำผมเลิกติดเกมส์แล้วครับลุงงงงงงงง

ตอนนี้ติดรถบังคับแทน    น้ำตาจะไหลครับ  คันละ 2 หมื่นกว่าบาท

http://www.youtube.com/v/lwijY93phiA?version=3&hl=th_TH

อยากได้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

.

MaX_TzR

อ้างจาก: Freedom First เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 12:19:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 12:15:38 ก่อนเที่ยง
ตามเขามา.....อิอิอิ
BBCU ได้ขึ้นไทยลีกแล้ว :D

พี่ลักพรุ่งนี้ไปกี่โมง

ไอตูนบอกแมกเดี๋ยวจะโทรหาตอนจะไป  ไงก็นัดมานะพี่

.

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

MaX_TzR

.