Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paula

งุงิ

:)
รถTZMนู๋ยังเน่าอยู่เลย เพิ่งขุดจากห้องเก็บของมาไม่นาน ถังงี้สนิมเขอะ...คงต้องผ่าตัดใหญ่

:-X  :P :-X

seilencer_TZR

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ธันวาคม 30, 2010, 10:51:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 30, 2010, 06:19:04 หลังเที่ยง
คันบนสวยมากครับ อิอิ
ไปถอยมาซิ่งซักคันดิฟู เท่นะ จะบอกให้ คนน้าตาดีขี่TZM  ;) ;)

คนหน้าดี ขี่ VR ก้อมีนะครับ อิอิ

MaX_TzR

คุ้มค่าเหนื่อยนะมิง...........

ปล. กุหล่อวะรถก็งามแท้

ปล2. ความเหมือนที่แตกต่าง 55555555555555555

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Mtz

อ้างจาก: paula เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 12:07:31 ก่อนเที่ยง
งุงิ

รถTZMนู๋ยังเน่าอยู่เลย เพิ่งขุดจากห้องเก็บของมาไม่นาน ถังงี้สนิมเขอะ...คงต้องผ่าตัดใหญ่

จัดไปครับyamaha ไทย จะไปโมโต้GP กันทั้งเวป

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 12:06:24 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากครับ พี่ก้อ  ทำแบบนี้มันประหยัดเงินได้มากๆเลย เสียเงินน้อยมาก

ต้องใช้เงินลงทุนเรื่องอื่นอีกเยอะครับ เลยต้องเก็บๆไว้บ้าง
ถ้าได้แฟริ่งเต็มๆ แบบต้นแบบ จะแจ่มกว่านี้อีกนะ แต่แบบนี้บำรุงรักษาง่าย

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 12:12:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: paula เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 12:07:31 ก่อนเที่ยง
งุงิ

จัดไปครับyamaha ไทย จะไปโมโต้GP กันทั้งเวป
ทำเรื่อง ล้างถังใหม่ ก็แจ่มแล้วครับ สีอย่างแจ่มเลย

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อืมม ทำรถมาหลายวัน

นอนดึก+ตื่นเช้า ตากแดด เหมือนตัวร้อนๆ

สงสัยทำรถจนไม่สบายแน่ๆเลย

ThoShiRo

ปีนี้ไม่เสร็จแน่แล้วครับพี่น้อง  :P

love 2T bike

อ้างจาก: paula เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 01:02:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 12:14:40 ก่อนเที่ยง
ทำเรื่อง ล้างถังใหม่ ก็แจ่มแล้วครับ สีอย่างแจ่มเลย
ไม่ใช่คันที่ลงรูปนั้นเน้อ..

ของผมเน่ากว่านั้นเยอะ
เรื่องล้างถัง นี่ผ่าจากข้างในมาขัดได้มั้ยครับ สนิมมันเยอะมาก
ไม่นานนี้ก็มาถามพวกพี่ๆเรื่องยกเลิกวาล์รถ พี่ๆก็แนะนำว่าให้ใส่เสื้อวีอา ตอนนี้พ่อผมจะยัดเสื้อวีอาสะและเหอะๆ อดเปิดวาวล์กันไป  :-*
ไม่ก็หาเสื้อ TZR มาใส่แทนก็ได้ครับ ส่วนสนิมในถัง ขอหากระทู้ก่อนนะครับ มีที่รับทำ เคลือบถังกันสนิม

narokawayg

อ้างจาก: x-chevy เมื่อ ธันวาคม 30, 2010, 06:07:17 หลังเที่ยง
หมกอยู่ในห่้องเก็บของมาซัก10ปีแระ นับด้วยมั๊ย ???

เอ สงสัยนิดหนึ่งครับ รถเดิมๆทำไมโครงดำ + ไมล์ TZR ...

narokawayg

ใครพอจะหากระจกแท้ได้บ้างครับ กทม ไม่มีแล้ว ...

แถวบ้านผมมีเทียม อย่างดีเลยนะ 110 บาทเอง

narokawayg

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 02:28:58 ก่อนเที่ยง
แถวบ้านผมมีเทียม อย่างดีเลยนะ 110 บาทเอง
ของเทียมกระจกมันไม่โค้งน่ะสิครับ มุมมองมันจะแคบมากเลย

ของแท้กระจกมันโค้งมองกว้างดี

TZMClub150

อ้างจาก: narokawayg เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 02:31:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 02:28:58 ก่อนเที่ยง
ของเทียมกระจกมันไม่โค้งน่ะสิครับ มุมมองมันจะแคบมากเลย

ของแท้กระจกมันโค้งมองกว้างดี
ไว้ลองจะถามให้ ไม่รู้มีหรือเปล่าครับ

TZMClub150

บอร์ดเงียบแท้ หายไปกะ ปีใหม่แล้วบ้อ

chimkul01

ผม ผสมถัง ไปหลายฝาและควันไม่ท่วมเลย อยากได้แบบควันท่วนๆๆ ใส่มันทั้งขวดเลยดีม่ะ

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

TZMClub150

chimkul01

ผมขี่รถแถวบ้านวนไปวนมาเกือบ100รอบ (รันอิน)  ไมล์ขึ้น690 ผมไม่มั้นใจ แต่ตอนนี้อยากซัดเต๊มที่ สงไสไมล์พัง

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก