Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZMClub150

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 23, 2010, 11:12:03 ก่อนเที่ยง
จานเบรคหน้า ปั้มหน้า TZM ราคาเท่าไหร่ อยากหามาใส่ TZR บ้างแล้ว

เอาห้าร้อยพอ อิอิ

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

TONGTZM

เกียร์ 1 มันสั้น ๆ ปกติไหมครับ  ออกตัวติดไฟแดงไม่กี่เมตรรู้สึกตื้อ ๆ แล้ว
ไม่รู้แถว 5000 รอบจะสะดุดไหม ยังขับ 60 80 อยู่เลยยางเก่าทั้งแข็ง ทั้งโล้น ทั้งแตก

คุณ GiFt ครับ แม็กหน้า + หลัง TZM ได้พร้อมอะไรบ้าง  :( เผื่อจะได้เสียตังค์

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TZMClub150

อ้างจาก: TONGTZM เมื่อ ธันวาคม 23, 2010, 11:29:17 ก่อนเที่ยง
เกียร์ 1 มันสั้น ๆ ปกติไหมครับ  ออกตัวติดไฟแดงไม่กี่เมตรรู้สึกตื้อ ๆ แล้ว
ไม่รู้แถว 5000 รอบจะสะดุดไหม ยังขับ 60 80 อยู่เลยยางเก่าทั้งแข็ง ทั้งโล้น ทั้งแตก

คุณ GiFt ครับ แม็กหน้า + หลัง TZM ได้พร้อมอะไรบ้าง  :( เผื่อจะได้เสียตังค์

ได้ยกชุดจ้ะ จานดิส ล้อหน้า หลัง เพลา กระปุกไมล์ ดุมสเตอร์

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 23, 2010, 11:24:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 23, 2010, 11:15:32 ก่อนเที่ยง

เอาห้าร้อยพอ อิอิ

ขอดูรูปหน่อย อิอิ

รอแปบนะ

MaX_TzR

.

TZMClub150

TONGTZM

เห็นจานนึกได้จาน
อยากทราบว่าตรงที่ขึ้นสนิม  เราเอาอะไรขัดได้ครับ 
น้ำมันกลัวจะไม่เหมาะ  เป็ดสีม่วงได้ไหมอ่ะ

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

TZMClub150

กระดาษทรายเบอร์ร้อยนี่แหละจ้ะ

ออกแปบเดียว

MaX_TzR

.

TONGTZM

กระดาษทรายเบอร์ 100 ขอบคุณครับ

แล้วเรื่องเกียร์ 1 สั้น เนี้ยมันปกติไหมครับ

MaX_TzR

อ้างจาก: TONGTZM เมื่อ ธันวาคม 23, 2010, 12:47:16 หลังเที่ยง
กระดาษทรายเบอร์ 100 ขอบคุณครับ

แล้วเรื่องเกียร์ 1 สั้น เนี้ยมันปกติไหมครับ

รถผมลากได้ประมาณ 50-60 ตามไมล์ครับ เกียร์ 1

.

TONGTZM

งั้นคงปกติแหละครับ แต่ผมคงเกรงใจเครื่องมันเอง

komchai

น้องกิ๊ฟจ๊ะไอ้มอเตอร์สายฟ้าๆยังพอเหลือบ่เอาไปทิ้งไว้บ้านอ.หนุ่ยไม่ก้อเก็บตัวแจ่มๆไว้ซักตัวเด้อปีใหม่เมือบ้านเดี๋ยวแวะไปเอา อยากแรงบ้าง อิอิ
ตอนรุ่นๆขี่105แก่มาอยากขี่150cc.

TZMClub150

อ้างจาก: komchai เมื่อ ธันวาคม 23, 2010, 02:08:38 หลังเที่ยง
น้องกิ๊ฟจ๊ะไอ้มอเตอร์สายฟ้าๆยังพอเหลือบ่เอาไปทิ้งไว้บ้านอ.หนุ่ยไม่ก้อเก็บตัวแจ่มๆไว้ซักตัวเด้อปีใหม่เมือบ้านเดี๋ยวแวะไปเอา อยากแรงบ้าง อิอิ

จ้ะพี่ เดี๋ยวจะเก็บไว้ให้เหลือเยยอะอยู่ครับ

ปอลิง

เอา 037 มาแลกสามขวดเด้อ

narokawayg

TZMClub150

MaX_TzR

ออกไปตัดสติกเกอร์ดีกว่า

แว๊กกกกกกกกกกกกกกก

.

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...