Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 09:33:18 หลังเที่ยง
ผมไม่ติด เพราะ ลองแค่เสียงกัล 555

ป๊าด เสียงTZR ต่อให้CBR 2คันยังสู้ไม่ได้เลยถ้าไม่ผ่าท่อนะ คริคริ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

chimkul01

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 09:35:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 09:33:18 หลังเที่ยง
ผมไม่ติด เพราะ ลองแค่เสียงกัล 555

ป๊าด เสียงTZR ต่อให้CBR 2คันยังสู้ไม่ได้เลยถ้าไม่ผ่าท่อนะ คริคริ

บ้าหรอจ่ะ มันใส่ท่อสูตร เราถอดปลาย ท่อ ยัดแป๊ป  ลองกันได้สักแป๊ป มีอารายลอยมา เฮ้ย สากตำส้มตำนี่หว่า โดนไฟหน้าซีบีเลย555 จากนั้นก๋ ฝาหม้อ ขวกน้ำ รองเท้า และก็อารายหลายๆๆอย่างตามมา เพราะลองกันตรงกลาง ระหว่างตึกสองตึก พูดเบาๆๆยังก้องเลย

403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 09:38:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 09:35:01 หลังเที่ยง

บ้าหรอจ่ะ มันใส่ท่อสูตร เราถอดปลาย ท่อ ยัดแป๊ป  ลองกันได้สักแป๊ป มีอารายลอยมา เฮ้ย สากตำส้มตำนี่หว่า โดนไฟหน้าซีบีเลย555 จากนั้นก๋ ฝาหม้อ ขวกน้ำ รองเท้า และก็อารายหลายๆๆอย่างตามมา เพราะลองกันตรงกลาง ระหว่างตึกสองตึก พูดเบาๆๆยังก้องเลย

พูดถึงเรื่องนี้แล้วขึ้นเลย พอดีมีเรื่องนิสหน่อย แบบว่ามีคนปากดีอะ ตัวฉันเล่นเกมกับลูกเตยใน ร้านเกม แล้วมีพวกเด็กแถวนั้นเข้ามาเล่นมันก็เล่นทุกวันแหละแต่ฉันสนิทกับเจ้าของร้านมากกว่า วันั้นฉันขี่X1ของเพื่อนไปพวกมันเดินเข้ามาบอกว่า คัยขี่X1ว๊เสี่ยจังเอ้ามาว่าได้ไง เราก็ยังเฉยอยู่ แมร่งก็โม้ สรรพคุณของโซนิค แต่งยังก็เสี่ยวตองอู รถสีขาวดำลงล้อสีส้ม ดุมสีชมพู ว่า แหม่แดก LS
ลูกแกรมมาแล้ว ฉันก็ขำในใจกลัวมันได้ยิน คราวนี้ เวลาหมด ก็ออกจากร้านไป แล้วอีกประมาณ 2ชั่วโมงฉันกลับมาใหม่มันนั้งอยู่หน้าร้าน แล้วบอกว่ารถนายแรงส์ป๊ะ บอกแรงส์ มันถามว่าวิ่งได้เท่าไหร่ เราบอกไป ไม่รู้ขี้เกียจมอง เราก้ถามกลับไปว่า รถคุณแรงส์มากป๊ มันบอกว่าแรงส์ไม่แรงส์ชนะรถพ่อมึงละกัน เอ้ามันหาเรื่องกันนี่หว่า เราก็บอกไปว่าจะแข่งไหม มันบอกว่าเอาดิ๊ เราก็ไปเอา เลม่อนมา มันบอกว่าไรรู้ไหม โห่สภาพอย่างนี้จะแข่งกะกู เอารถขายไก่ย่างมาไม เราก้ยั่วใหญ่เราก็บอกว่าเร็วๆๆเหอะยากลองกะโซเสื้อCBจังเล๊ยคันมากๆๆ มันก็ขี่ตามมาพอถึงทางด่วน แมร่งโกงออกตัวก่อน แต่ก็สายเกินไปสำหรับโซเน่าๆๆ เจอลากเกีย4 โซนิคไม่เห็นแม้แต่ไฟท้ายเลม่อน ได้กลิ่นแต่ควัของเซลป๋องเหล็ก มันบอกขออีกที ตะกี้รถมันเกียขัด เราก้ให้มันเรารู้อยู่ในใจว่ามันฟอร์ม
เพื่อนผมที่ไปด้วย7-8คนขำกันใหญ่ คราวนี้เพื่อนผมขอขี่ ผมให้เพ่อนผมขี่แทนคราวนี้แมร่งโดนตั้งแต่เกีย3เลย แบบว่า เพื่อนผมยูเทินกลับมาแล้วรอมันจนเบื่ออะ พอมันมาบอกว่าวันหลังอย่าปากดีให้มาก มันบอกว่าไรรู้ไหม ไอ...หน้า... แฟนผมเลยด่ามันคุณเป็นตัวผู้หรือตัวเมียค่ะแพ้แล้วพาล มันก็พักฟัวแฟนผม แล้วมันรีบขี่รถหนี ผม ไปกัน5คันขีไล่ตามเอาขวดเบียไล่ปามัน แต่ไม่โดนเลยสักดอกพอเช้าอีกวันมันส่งคนเข้ามาจะเก็บผมที่บ้านเลย มากัน2คนถามว่าคัยขี่รถคันนี้ คนในซอยไม่มีคัยบอกมันรอจน8โมงมันมาตั้งแต่6โมงมั้ง แต่พอดีวันนั้นตื่น3โมงเยนเลรอดไป ช่วงนี้เลยไม่ค่อยอยากขี่ไปไหน เบื่อพวกเกรียน^^

TZMClub150

chimkul01

อ่านจบและกลับมา มองคีย์บอร์ดไม่รู้เรื่องเลย ไม่ต้องกลัว มีอาไรวิ่งมาทีบ้าน ชั้ล เดี๋ยวปราบให้ๆๆ เจอหน้ามันก็ชี้ให้ดูด้วยและกัล

TZMClub150

ระวังเน้อ เกรียนพวกนี้น่ากลัว

มันไมสนว่าใครจะด่ามันตัวผู้หรือตัวเมีย

ส่วนมากมันก็แบ่งแยกเพศของมันไม่ออกอยู่แล้ว

พวกนี้ ของมันจะขึ้นเวลามันอยู่ส่วนมาก

แต่มันอยู่คนเดียวเหมือนไก่หงอยใกล้ตาย

ทางที่ดีอยุ่ห่างๆมันไว้

สบโอกาสเมื่อไหร่ค่อยว่ากันอีกที หุหุ

อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:03:26 หลังเที่ยง
อ่านจบและกลับมา มองคีย์บอร์ดไม่รู้เรื่องเลย ไม่ต้องกลัว มีอาไรวิ่งมาทีบ้าน ชั้ล เดี๋ยวปราบให้ๆๆ เจอหน้ามันก็ชี้ให้ดูด้วยและกัล

โอเคพวกมันชื่อบอลขี่รถโซนิคสีขาวหลังดำล้อเหล้กสีส้มดุมชมพู เค้าโม้เยอะมากบอกรถเค้าร้านดำคลองเตยโอ่โห่ ถามจริงๆๆ
ถ้าร้านดำครองเตนทำได้แรงส์แค่160นะเค้าจะทำทำไมให้เสียชื่อร้านเค้าวะ แหม่บอกด้วยเสื้อฝาCB ขนาดCBRตัวเป็นๆๆยังสู้ไม่ได้เลยโซนิคจะเอาไรมาสู้บ้านมันอยู่ตรงข้ามอนามัยบางพึ่ง ตอนนี้ขี่ วิคเตอร์พ่อตาอยู่พ่อตาเอาเลม่อนไป แลกกันขี่ให้เรื่องมันเงียบๆๆก่อน

sodaban

เข้าใจในความรู้สึก นะครับ +1 ให้ในความมานะ พิมพ์ให้อ่านนะครับ  แต่อยากขอ "อย่าไปแข่งเลยครับ" ชนะหรือแพ้ ก็ไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้น เป็นห่วงครับ เก็บนํ้ามันไว้ขี่เที่ยวดีกว่า นะๆ
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

chimkul01

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:10:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:03:26 หลังเที่ยง

โอเคพวกมันชื่อบอลขี่รถโซนิคสีขาวหลังดำล้อเหล้กสีส้มดุมชมพู เค้าโม้เยอะมากบอกรถเค้าร้านดำคลองเตยโอ่โห่ ถามจริงๆๆ
ถ้าร้านดำครองเตนทำได้แรงส์แค่160นะเค้าจะทำทำไมให้เสียชื่อร้านเค้าวะ แหม่บอกด้วยเสื้อฝาCB ขนาดCBRตัวเป็นๆๆยังสู้ไม่ได้เลยโซนิคจะเอาไรมาสู้บ้านมันอยู่ตรงข้ามอนามัยบางพึ่ง ตอนนี้ขี่ วิคเตอร์พ่อตาอยู่พ่อตาเอาเลม่อนไป แลกกันขี่ให้เรื่องมันเงียบๆๆก่อน

เอามาไห้ชั้ลขี่นี่มา  ไครมันกะกล้าทำไร

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:10:26 หลังเที่ยง
เข้าใจในความรู้สึก นะครับ +1 ให้ในความมานะ พิมพ์ให้อ่านนะครับ  แต่อยากขอ "อย่าไปแข่งเลยครับ" ชนะหรือแพ้ ก็ไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้น เป็นห่วงครับ เก็บนํ้ามันไว้ขี่เที่ยวดีกว่า นะๆ

ขอบคุณครับตั้งแต่ผมขี่เจ้าเลม่อนมา ไม่ค่อยได้แข่งกับคัยเลยนะครับนี่ครั้งที่3ได้ครับที่แข่งแบบจริงจังนอกนั้นจะขี่แบบคราสสิคแค่20-40ครับ แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไมพวกเดีกแว๊นมันชอบคุยโม้นู้นโม้นี้ว่ารถตัวเองแรงส์อย่างโน้นอย่างนี้ ผมไม่เคยพูดเลยว่ารถผมลูกตงลูกโตผมรู้ครับว่ารถผมสู้รถ2TพวกKR VR VICTOR SERPICO อะไรอีกไม่ได้เลยครับเพราะเครื่องมันแย่มากแล้ว

MaX_TzR

กากวะ เจอได้โซนิค อิอิ
เราไม่เคยแข่งกะเด็กแว้นนอกจาก ออกไฟแดง

วันโน้น ออก4แยกพระประแดง เจอ vrr สภาพก็ ok มาจอดเทียบข้าง มองรถหนูใหญ่เลย พอไฟจะเขียว เขาก็เบี้ลใหญ่เลยเหมือนบอกให้รู้ว่า เอาป่าวไอ้หนู [30+แล้วมั้งที่ขี่]

เราก็ใส่เกียร์แล้วขับไปขนาบข้าง

พอออกตัว เราก็หาช่องว่างเลยคับท่าน แว้ดมันตั้งแต่เกียร์แรก หลบกันหมดทุกคัน

มองกระจกหลัง เจ้า vrr หายไปไหนไม่รู้ไม่ยักกะตามมา เราก็เลยขี่เรื่อยๆ ซักพักเจ้า vrr ตามมาทัน..

หันหน้ามา.....แล้วยกนิ้วโป้งให้ เยี่ยม!

เราก็ยักหน้าสองที [ขอบคุณคร้าบ]

จบและ..

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

TZMClub150

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:26:07 หลังเที่ยง
เราไม่เคยแข่งกะเด็กแว้นนอกจาก ออกไฟแดง

วันโน้น ออก4แยกพระประแดง เจอ vrr สภาพก็ ok มาจอดเทียบข้าง มองรถหนูใหญ่เลย พอไฟจะเขียว เขาก็เบี้ลใหญ่เลยเหมือนบอกให้รู้ว่า เอาป่าวไอ้หนู [30+แล้วมั้งที่ขี่]

เราก็ใส่เกียร์แล้วขับไปขนาบข้าง

พอออกตัว เราก็หาช่องว่างเลยคับท่าน แว้ดมันตั้งแต่เกียร์แรก หลบกันหมดทุกคัน

มองกระจกหลัง เจ้า vrr หายไปไหนไม่รู้ไม่ยักกะตามมา เราก็เลยขี่เรื่อยๆ ซักพักเจ้า vrr ตามมาทัน..

หันหน้ามา.....แล้วยกนิ้วโป้งให้ เยี่ยม!

เราก็ยักหน้าสองที [ขอบคุณคร้าบ]

จบและ..

ดีนะฟูที่เค้ายังยกนิ้วโป้งให้ ถ้ายกนิ้วกลางล่ะ แย่เลย

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:26:07 หลังเที่ยง

จบและ..

ระวัง แถวพระประแดงเกรียนเยอะเฉพาะโซนิคดำ-ขาวล้อส้มดุมชมพูเจอที่ไหนแว๊ดใส่มันเลยพี่ฟู

คริคริ

DekSin

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:28:55 หลังเที่ยง

จบและ..

ดีนะฟูที่เค้ายังยกนิ้วโป้งให้ ถ้ายกนิ้วกลางล่ะ แย่เลย

มีจอดรถแน่ อิอิ

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:31:45 หลังเที่ยง
ระวัง แถวพระประแดงเกรียนเยอะเฉพาะโซนิคดำ-ขาวล้อส้มดุมชมพูเจอที่ไหนแว๊ดใส่มันเลยพี่ฟู

คริคริ

ได้เลย ถ้ามันตามพี่มา จะพาแม่มไปปล่อยในป้อม ไม่ก็ไปปล่อยในคลองสวน ไม่ก็..ไปปล่อยแถววัดจันทร์แก้วเพชร

เอาให้แม่มอึน ลากตามได้ลากตามมา เราชิวๆอยุ่แล้ว 555+

อ้างจาก: DekSin เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:34:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:28:55 หลังเที่ยง

มีจอดรถแน่ อิอิ

จอดทำไมหละก๊าบบบบบ  แว้ดใส่มานอีกทีจิ หนีๆๆ

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:35:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:31:45 หลังเที่ยง

คริคริ

ได้เลย ถ้ามันตามพี่มา จะพาแม่มไปปล่อยในป้อม ไม่ก็ไปปล่อยในคลองสวน ไม่ก็..ไปปล่อยแถววัดจันทร์แก้วเพชร

เอาให้แม่มอึน ลากตามได้ลากตามมา เราชิวๆอยุ่แล้ว 555+
555+มันแต่งตัวยังกะคนขายข้าวเหนียวแถมโรงเกลืออะ ใส่เสื้อโปโลลายทาง กางเกงยีนฟอก ผมทอง ปากแดง

ตามสไตน์เด๊กแว๊น

chimkul01

โทรเรียกด้วย อยากประทับยี่ห้อช้างดาวกะหน้ามันพวกกราก

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:37:54 หลังเที่ยง

555+มันแต่งตัวยังกะคนขายข้าวเหนียวแถมโรงเกลืออะ ใส่เสื้อโปโลลายทาง กางเกงยีนฟอก ผมทอง ปากแดง

พี่ก็ใส่หมวกเต็มใบ หูใส่ mp3 ฟังเพลงไปด้วย

กางเกงยีนธรรมดา รองเท้าผ้าใบ เสื้อยืด ร.ด

แป๊ดดดดดดดดดดด แปดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  แว๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เอิ้กกก

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:40:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 10:37:54 หลังเที่ยง

พี่ก็ใส่หมวกเต็มใบ หูใส่ mp3 ฟังเพลงไปด้วย

กางเกงยีนธรรมดา รองเท้าผ้าใบ เสื้อยืด ร.ด

แป๊ดดดดดดดดดดด แปดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  แว๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เอิ้กกก

เรามันแนวบ้านๆๆอยู่แร้ว ^^ ผมกางเกงJJไม่ใส่ กกน. เสื้อยืด รองเท้าแตะหมวกแถมร้าน ส.เสรี
คริคริ