Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

ผมคงไม่ได้ไป อะคับใบขับบี่ไม่มีเพราะยังทำไม่ได้อย่าว่าแต่ใบขับขี่เลย บัตรประชาชนยังมะมีเลย^^

ทำใหม่ปี53นี้เป็นในบที่7ละกลัวโดนเจ้าหน้าที่ด่าเอา^^

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

Vilator

โดยสรุปคือ สาวกยามาฮ่าเจอกัน ที่ไหน วันไหน เวลาเท่าไหร่
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

MaX_TzR

ผม ยาง ม่ายได้ ทำงาน เลยคร้าบบบบบบบ  อิอิ

แล้วสาวก ยามาห้า  นัดรวมตัวอะไรกานเหรอ ไม่เหนรุ้เรื่องเยยย

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

MaX_TzR

นี่ พวกท่าปรมจาร

หนูจะเปลี่ยนใส่โช้คหลัง LS ของ YSS ขอทราบราคาหน่อยนะคะ บอกหน่อยจะได้เตรียมตังถูก

แล้วก็..... ยางหน้ายางหลังใส่ล้อ 17 ขอบ 1.4  ขอหนึบๆแต่ราคาขอไม่แรงมากนะงบจำกัดคับ
ตอนนี้ใส่มิชลิน m35 [ดอกข้าวโพด] ยางแข็งปังเลย กัวเข้าโค้งแล้วข้าวเม่าแดกน่ะ
แนะนำหน่อยนะคับ อยากใส่หน้า 225 หลัง 250 เอายี่ห้อ/รุ่นใดดี..

ขอบคุณจ๊ะ
                                             หัวฟู

.

Mtz

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 01:59:14 ก่อนเที่ยง

หนูจะเปลี่ยนใส่โช้คหลัง LS ของ YSS ขอทราบราคาหน่อยนะคะ บอกหน่อยจะได้เตรียมตังถูก

แล้วก็..... ยางหน้ายางหลังใส่ล้อ 17 ขอบ 1.4  ขอหนึบๆแต่ราคาขอไม่แรงมากนะงบจำกัดคับ
ตอนนี้ใส่มิชลิน m35 [ดอกข้าวโพด] ยางแข็งปังเลย กัวเข้าโค้งแล้วข้าวเม่าแดกน่ะ
แนะนำหน่อยนะคับ อยากใส่หน้า 225 หลัง 250 เอายี่ห้อ/รุ่นใดดี..

ขอบคุณจ๊ะ
                                             หัวฟู
เมื่อก่อนเคยใส่โนวา ลายM85 อย่างหนึบเลย เดี่ยวนี้คงต้องเป็นลาย pilot sport แต่ไม่แน่ใจเบอร์เล็กๆจะมีไหม อีกยี่ฮ้อที่เคยใช้เองก็ของ ดันล๊อป ลายอะไรจำไม่ได้ จำได้แต่มันป้ายเหลือง เบอร์2.50 เส้นละ430(อันนี้ไปเปลีี่ยนที่ีกำแพงแสนมา)เกาะโครตดีเลย เอาเวฟ110ไปแบนโค้งได้เลย

Mtz

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 01:16:18 ก่อนเที่ยง
ผม ยาง ม่ายได้ ทำงาน เลยคร้าบบบบบบบ  อิอิ

แล้วสาวก ยามาห้า  นัดรวมตัวอะไรกานเหรอ ไม่เหนรุ้เรื่องเยยย
อ้างจาก: Vilator เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 12:22:04 ก่อนเที่ยง
โดยสรุปคือ สาวกยามาฮ่าเจอกัน ที่ไหน วันไหน เวลาเท่าไหร่
ไม่ได้มีนัดไปไหนครับ แค่มาซาวน์เสียงว่า มิตติ้งบางทราย มีใครไปมั่ง

Vilator

อ้าวเหรอ  ไหนๆๆก็ไหนๆๆ  น่าจะนัด กลุ่ม ยามาฮ่าซะเลย  ใครจะเป็นโต้โผกันละครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 01:59:14 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณจ๊ะ
                                             หัวฟู

ใส่โชคLS ผมเคยใส่อยู่สูงนะ ต้งหาบูทมารองตัวล่างไว้ เพราะล่างมันเล็กกว่าของเดิม

570 บาทโล๊ท^^

sodaban

นัดสำคัญแบบนี้(ถ้ามี)  มีรึจะพลาด......หัวเรือใหญ่ ดูจากกระทู้เยอะสุด ฮา ฮ้า...

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Vilator

บางทรายนี่มันที่ไหน ไกลจาก ลาดพร้าวไหมครับ

maxybobby

เมื่อคืนไปมิตติ้งกับพี่จุงมา

ขากลับดวงซวย ลูกติด  160+ เบรกหลังไม่มี  แข่งกะcbr มา

แหกเลย รถพัง คนเจ็บ  เกือบพังร้านก๋วยเตี๋ยว ตอนนี้เข็นไปจอดไว้บ้านพี่โจ

รอบิ้วใหม่ รายงานจากtzm มหาสารคาม จบข่าว

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

@@TaJung@@

อ้าวเวรแล้วไงเจ้าแม๊ก รถยังไม่สมบูรณ์ แถมพึ่งทำลูกมาซัดไปซะแล้ว ฮ๊วย

กลับมาประจำการแล้ว  ขี่รถกลับบ้านมา วาล์วรุ่น 2 ที่ว่าไม่ขาด  ก็ขาดล่ะครับ  รถดูดน้ำมันกระจาย บิดได้แค่ 120

วิ่งหาอะไหล่ที่อุดรฯได้แกนวาล์วที่เดียวกันกับอะไหล่ท่าน sodaban  2 ชิ้นสุดท้ายของร้าน  หุหุหุ  ช่วงนี้หายหน้าเพราะเน็ตหมดชั่วโมงเด้อ

มีอะไรโทรมาครับ  กว่าจะเล่นได้ต้องวันที่ 6 จ้า(ตอนนี้ยืมเขาเล่น)

เวร....แกนวาล์วที่อุดรฯแพงกว่าสุรินทร์  เฮ้อไม่ซื้อก็ไม่ได้เพราะรถวิ่งไม่ออก  ขากลับวาล์วก็ค้างอีกต้องไปนั่งโมที่บ้านพี่โจ
ออกจากบ้านพี่โจก็ค้างอีก  สรุปฝาปิดด้านข้างมันไม่มีน้ำมันหล่อลื่น....เช้านี้แก้เรียบร้อยลื่นปรื๊ด....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

chimkul01

ตอบพี่แม็ก ทำไมไม่ใส่ ตรงรุ่งอ่า ไส่ทำไมของแอล
ยาง  วีรับเบอร์ ก็น่าเล่นน่ะ

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 04:30:36 หลังเที่ยง
อ้าวเวรแล้วไงเจ้าแม๊ก รถยังไม่สมบูรณ์ แถมพึ่งทำลูกมาซัดไปซะแล้ว ฮ๊วย

กลับมาประจำการแล้ว  ขี่รถกลับบ้านมา วาล์วรุ่น 2 ที่ว่าไม่ขาด  ก็ขาดล่ะครับ  รถดูดน้ำมันกระจาย บิดได้แค่ 120

วิ่งหาอะไหล่ที่อุดรฯได้แกนวาล์วที่เดียวกันกับอะไหล่ท่าน sodaban  2 ชิ้นสุดท้ายของร้าน  หุหุหุ  ช่วงนี้หายหน้าเพราะเน็ตหมดชั่วโมงเด้อ

มีอะไรโทรมาครับ  กว่าจะเล่นได้ต้องวันที่ 6 จ้า(ตอนนี้ยืมเขาเล่น)

เวร....แกนวาล์วที่อุดรฯแพงกว่าสุรินทร์  เฮ้อไม่ซื้อก็ไม่ได้เพราะรถวิ่งไม่ออก  ขากลับวาล์วก็ค้างอีกต้องไปนั่งโมที่บ้านพี่โจ
ออกจากบ้านพี่โจก็ค้างอีก  สรุปฝาปิดด้านข้างมันไม่มีน้ำมันหล่อลื่น....เช้านี้แก้เรียบร้อยลื่นปรื๊ด....

เปิดซิงวาล์วขาดแล้วหรอพี่จุง เห็นบ่นๆ ว่า วาล์วทำไมไม่ขาดซะที

ขาดแล้วเป็นงัยอ่ะ อิอิ

Mtz

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 04:35:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 04:30:36 หลังเที่ยง

เปิดซิงวาล์วขาดแล้วหรอพี่จุง เห็นบ่นๆ ว่า วาล์วทำไมไม่ขาดซะที

ขาดแล้วเป็นงัยอ่ะ อิอิ
อิอ โสหน๊าหน้า พี่จุง :( :( :( :( :( :( แรงนัก อิจฉา วาล์วขาดเลย หุหุ วาล์วถ้าจะให้หมดปัญหา ต้องTZR เท่านั้น (ผมเคยใส่เสื้อTZR วาล์วไม่เคยขาดเลย แต่น๊อตที่ร้อยแกนวาล์วกับตัวเมียในวาล์วดันหวานแทน เวร)
   ป.ล บังไมล์TZM ผมแห้วอีกแล้ว ท่านปูเขามีงานด่วน อดเลยเรา กะหล่อตอนสิ้นเดือน

maxybobby

ตอนนี้รถล้ม ยังไม่ได้ดูสภาพรถเลย

ไม่รู้ต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง

คนก็เจ็บ รถก็พัง  เข็ดเลย เวร

รถกำลังสวย แต่ก็งานงอก ต้องทำอีก

เหนื่อยยยย

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

Mtz

อ้างจาก: maxybobby เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 07:32:41 หลังเที่ยง
ตอนนี้รถล้ม ยังไม่ได้ดูสภาพรถเลย

ไม่รู้ต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง

คนก็เจ็บ รถก็พัง  เข็ดเลย เวร

รถกำลังสวย แต่ก็งานงอก ต้องทำอีก

เหนื่อยยยย
ใจเย็นๆน้อง ซิ่งเหลือเกิ๊น เล่นล่อร้านก๊วยเตี๋ยวเลยหรือไงนี้ สงสัยหิว

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

MaX_TzR

.

อ้างจาก: maxybobby เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 12:06:43 หลังเที่ยง
เมื่อคืนไปมิตติ้งกับพี่จุงมา

ขากลับดวงซวย ลูกติด  160+ เบรกหลังไม่มี  แข่งกะcbr มา

แหกเลย รถพัง คนเจ็บ  เกือบพังร้านก๋วยเตี๋ยว ตอนนี้เข็นไปจอดไว้บ้านพี่โจ

รอบิ้วใหม่ รายงานจากtzm มหาสารคาม จบข่าว

มันเหมือนมี อะไรสักอย่างนะผมว่าคัยลองกะCBRลูกติดเกือบทุกคน ผมก็ติด เพื่อนผม2คนก็ติด

พี่ก็ติด คริคริ^^