Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxybobby

พี่จุง มา  สารคามวัน ที่ 29 แม่นบ่

มาตอนไหนโทรหาหน่อยเด้อ

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

ที่ถามดู พอดีว่า ผมยังไม่เคยเห็นครับ

YAMAHA Touchplus กับ YAMAHA อะไรสักอย่างทรงค้ายๆๆเทน่า

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

seilencer_TZR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 04:52:32 หลังเที่ยง
ที่ถามดู พอดีว่า ผมยังไม่เคยเห็นครับ

YAMAHA Touchplus กับ YAMAHA อะไรสักอย่างทรงค้ายๆๆเทน่า

ถ้าคล้ายเทน่า ก้อมี JR กับ JR-S เป็นคู่แข่งกันด้วยแหละมั้ง

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 06:28:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 04:52:32 หลังเที่ยง

ถ้าคล้ายเทน่า ก้อมี JR กับ JR-S เป็นคู่แข่งกันด้วยแหละมั้ง

JR-S กับJR ผมรู้จักแต่นึกก่อนมันรุ่นอะไรนะ

Goldencat

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 05:04:18 หลังเที่ยง
ผมอยู่สมุทรปราการ ตรงเยอะครับ โค้งไม่เท่าไหร่ ใส่แค่ หน้า 225 หลัง 250 พอแระ
คิคิ
พี่อยู่แถวไหนอ่ะครับ
ผมอยู่ บุญศิริ แถว ร.ร.นายเรืออ่ะครับ
อยากให้พี่ดูรถให้หน่อยครับ
ไม่รู้จะทำอะไรก่อนเลย
อยากสวยด้วย    เครื่องแน่นด้วย(ไม่เอาแรง)   งบน้อยด้วย  เลยไม่รู้จะเริ่มตรงไหน

เครื่องหลวมไม่หลวมฟังตรงไหนถึงจะรู้อ่ะครับ
แล้วเปลี่ยนซีล โชร์ค ยากไหมครับ ใช้เวลานานเท่าไหร่
(มีเครื่องมือ  แต่เปลี่ยนไม่เป็น)

Goldencat

อับโหลดรูปยังไงอ่ะครับ    อับโหลดไม่เป็น
ทำตามกระทู้  วิธีอับโหลดแล้วมันไม่ขึ้น

แล้วอยากรู้  เบอร์ยางของเดิม ของTZM   +   เบอร์ยางที่ใหญ่ที่สุดเท่าที่จะใส่ได้โดยไม่ต้องแปลงอะไรเลย

TZMClub150

อ้างจาก: Goldencat เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 08:57:49 หลังเที่ยง
อับโหลดรูปยังไงอ่ะครับ    อับโหลดไม่เป็น
ทำตามกระทู้  วิธีอับโหลดแล้วมันไม่ขึ้น

แล้วอยากรู้  เบอร์ยางของเดิม ของTZM   +   เบอร์ยางที่ใหญ่ที่สุดเท่าที่จะใส่ได้โดยไม่ต้องแปลงอะไรเลย

ใส่หน้า 100/70 หรือ  100/80 ก็ได้ครับ หลัง 120/80 กะลังหล่อเลย หรือ 130/70 เนี่ย ก็หล่อขึ้นอีก

หรือจะเอาหล่อหน่อย ก็ยกชุดยางหน้าหลัง ลายนินจา250 มาใส่ก็โลยครับ

Mtz

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 06:33:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 06:28:14 หลังเที่ยง

JR-S กับJR ผมรู้จักแต่นึกก่อนมันรุ่นอะไรนะ
เทียร่าไงครับ จะเป็นตัว120c.c ตัวบางๆแล้วก็มีอีกตัว

speed mx ตัวนี้สวยเลย

Mtz

อ้างจาก: Goldencat เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 08:57:49 หลังเที่ยง

แล้วอยากรู้  เบอร์ยางของเดิม ของTZM   +   เบอร์ยางที่ใหญ่ที่สุดเท่าที่จะใส่ได้โดยไม่ต้องแปลงอะไรเลย

ตอนนี้การอัพโหลดผ่านกระทู้มีปัญหา ผมใช้วิธีเอารูปไปฝากตามเว็บฝากไฟล์รูปภาพ แล้วก๊อบลิ้งมาวางเลย ง่ายดี ติดด้วย
อันนี้เป็นเวปที่ผมฝากบ่อยๆ
http://upload.tarad.com/
พออัพโหลดรูปได้ปั๊บ ให้ก๊อบลิ้งตรงคำว่า"BB Code [ Full image ] " มาวางได้เลย อัพงายดีเวปนี้

TZMClub150

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 09:19:26 หลังเที่ยง

ตอนนี้การอัพโหลดผ่านกระทู้มีปัญหา ผมใช้วิธีเอารูปไปฝากตามเว็บฝากไฟล์รูปภาพ แล้วก๊อบลิ้งมาวางเลย ง่ายดี ติดด้วย
พออัพโหลดรูปได้ปั๊บ ให้ก๊อบลิ้งตรงคำว่า"BB Code [ Full image ] " มาวางได้เลย อัพงายดีเวปนี้

งั้นเดี๋ยวเอารูป xx ไปฝากเว็บนี้มั่ง ดีมะพี่เอ็ม เหอๆ

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 09:13:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 06:33:29 หลังเที่ยง

เทียร่าไงครับ จะเป็นตัว120c.c ตัวบางๆแล้วก็มีอีกตัว

speed mx ตัวนี้สวยเลย

อ๊อ คับบนนี่แหละเทียร่า ไม่คยเห็นมีคนใช้เลยอะครับหรือว่าผมเกิดไม่ทน

@@TaJung@@

อ้างจาก: maxybobby เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 04:42:28 หลังเที่ยง
พี่จุง มา  สารคามวัน ที่ 29 แม่นบ่

มาตอนไหนโทรหาหน่อยเด้อ
จะพยายามไปให้ถึงก่อนเที่ยง อิอิอิ

อ้างจาก: Goldencat เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 08:44:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 05:04:18 หลังเที่ยง
ผมอยู่สมุทรปราการ ตรงเยอะครับ โค้งไม่เท่าไหร่ ใส่แค่ หน้า 225 หลัง 250 พอแระ
คิคิ
พี่อยู่แถวไหนอ่ะครับ
ผมอยู่ บุญศิริ แถว ร.ร.นายเรืออ่ะครับ
อยากให้พี่ดูรถให้หน่อยครับ
ไม่รู้จะทำอะไรก่อนเลย
อยากสวยด้วย    เครื่องแน่นด้วย(ไม่เอาแรง)   งบน้อยด้วย  เลยไม่รู้จะเริ่มตรงไหน

เครื่องหลวมไม่หลวมฟังตรงไหนถึงจะรู้อ่ะครับ
แล้วเปลี่ยนซีล โชร์ค ยากไหมครับ ใช้เวลานานเท่าไหร่
(มีเครื่องมือ  แต่เปลี่ยนไม่เป็น)
ถิ่นเก่าเลยนะนั่นย่านสมุทรปราการเนี่ย....  สาวๆโรงงานเยอะดี  เดี๋ยวนี้ที่ดริ๊งค์ก็เยอะกว่าเดิมด้วย...สายข่าวรายงานมา
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Goldencat

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2010, 09:19:26 หลังเที่ยง

ได้แค่รูปอื่น   แต่รูปที่ถ่ายจากโทรศัทพ์มันอับโหลดไม่ขึ้นอ่ะครับ
เวบ ตาราด มันขึ้นว่า error unsupport อ่ะครับ
รูปที่ถ่ายมันก็ .jpg เหมือนกันอ่ะครับ  แต่ทำไมมันไม่ได้  งง

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

@@TaJung@@

นอนไม่หลับ มาฝากคลิ๊ป อิอิอิ
Tzm
ท่อเสียงหวานดีจริงๆ
TZR TUNING miralles

MaX_TzR

อยากทำสวิท ควบคุม มอเตอร์เซอโวดึงวาวล์ .......

เวลาเข้าด่าน จะปิดสวิท เมื่อตำรวจเร่งเครื่อง วาวล์จะไม่เปิด ท่อก็จะไม่ดัง ก็จะไม่โดนจับเรื่องท่อดัง

ต้องทำกับสายเส้นไหนอะ สายมันมี 3 เส้นใช่ป่ะ..

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

sodaban

เอารูปไปทริป"ภูชี้ฟ้า" มาฝากชาวสาวก ยามาฮ่า  VR กะ RXZ .....ลุยไปทุกที่ๆมีปั๊ม           

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Mtz

อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2010, 06:59:43 หลังเที่ยง
เอารูปไปทริป"ภูชี้ฟ้า" มาฝากชาวสาวก ยามาฮ่า  VR กะ RXZ .....ลุยไปทุกที่ๆมีปั๊ม          

แจ่มเลยพี่ต๋อง +1ม้า ใจมากๆ

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2010, 06:58:25 หลังเที่ยง
อยากทำสวิท ควบคุม มอเตอร์เซอโวดึงวาวล์ .......

เวลาเข้าด่าน จะปิดสวิท เมื่อตำรวจเร่งเครื่อง วาวล์จะไม่เปิด ท่อก็จะไม่ดัง ก็จะไม่โดนจับเรื่องท่อดัง

ต้องทำกับสายเส้นไหนอะ สายมันมี 3 เส้นใช่ป่ะ..

เวลาเข้าด่านเข็นเข้าไปโล๊ด^^

@@TaJung@@

อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2010, 06:59:43 หลังเที่ยง

ของที่ให้หา  ได้มาแล้วเด้อ  แต่ไม่มีแท้นะค๊าบ....

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2010, 06:58:25 หลังเที่ยง

เส้นเดี่ยวๆ ที่ไม่มีปลั๊กนั่นแหล่ะ...