Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maanoi11

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2014, 08:53:06 หลังเที่ยง
ไม่เป็นไรครับ ทุกท่านเคยเจ็บกันมาแล้วครับ

ใช่ๆ ผมเจ็บมาตั้งแต่ RXZ ละ สูบทะลุเนี่ย

แต่ที่เจ็บกว่า ต้องมาทำให้เจ้าถั่วงอกของครูปิ๊กเจ็บช้ำนี่สิ ขอโทษด้วยค้าบ ครูปิ๊ก และเจ้าถั่วงอก
CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"

นักบิดชนบท

ผมว่าเปลืยนชื่อเถอะ ถั่วงอก มันงอกไปเรื่อย

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

maanoi11

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2014, 09:34:58 หลังเที่ยง
ผมว่าเปลืยนชื่อเถอะ ถั่วงอก มันงอกไปเรื่อย

จะให้มันชื่อไรดีน๊า ลองๆ ช่วยคิดหน่อย อิอิอิอิ

@@TaJung@@

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2014, 09:34:58 หลังเที่ยง
เปลี่ยนจากถั่วดำ  เป็นไอ้ตุ๋ย  อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

นักบิดชนบท

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2014, 09:56:43 หลังเที่ยง
เปลี่ยนจากถั่วดำ  เป็นไอ้ตุ๋ย  อิอิอิ
กูว่าแล้วว่าต้องตามมาราวี 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Peek2TZ

ตระกูล ถั่ว มันเริ่ม มามาจากถั่วแดงคันแรกป๊ะ ถ้าจำไม่ผิด 555 รถพังซ่อมได้ คนไม่เปนไรก้อดีแล้ว อะไหล่ก้อจัดกันไปตามเหมาะสม ขั้นการใช้งานสมบุกสมบัน เนี่ยแนะนำให้ปรึกษาทีมงานบรรลัยไรเดอร์ครับ เพราะตอนอยู่กะผม ถั่วงอกมัน สายโชว์ สายขี่หล่อ ไม่เน้นแรง มีสวนชาวบ้านบ้างนานๆทีครับ
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

maanoi11

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2014, 06:19:41 ก่อนเที่ยง
ตระกูล ถั่ว มันเริ่ม มามาจากถั่วแดงคันแรกป๊ะ ถ้าจำไม่ผิด 555 รถพังซ่อมได้ คนไม่เปนไรก้อดีแล้ว อะไหล่ก้อจัดกันไปตามเหมาะสม ขั้นการใช้งานสมบุกสมบัน เนี่ยแนะนำให้ปรึกษาทีมงานบรรลัยไรเดอร์ครับ เพราะตอนอยู่กะผม ถั่วงอกมัน สายโชว์ สายขี่หล่อ ไม่เน้นแรง มีสวนชาวบ้านบ้างนานๆทีครับ

งานนี้ยกหัว เปลี่ยยคาร์บูใหม่เลยอิอิ

นักบิดชนบท

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

loso002man

เก่าคนอื่น  แต่ใหม่สำหรับผมครับ รักมากกกกกก- :o :o

กาฝาก

พรุ่งนี้คงต้องบอกลา zx ที่อยู่ร่วมกันมาหลายเดือน ส่งมอบให้คนที่รักและเห็นค่าของมัน

เนื่องจากอยู่กะผมแล้ว มันแทบมิได้ออกไปสูดอากาศนอกโกดังเลย

โชคดีนะเพื่อนเอ๋ย แกได้ไปอยู่กับคนที่รัก 2t มีทั้งทรัพย์ และเวลาที่จะดูแลแกแล้ว

ลาก่อน ..... เราจะไม่ลืมว่าครั้งนึงเราเคยอยู่ร่วมกัน  ???

Arm TZ

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

JO

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2014, 11:52:54 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้คงต้องบอกลา zx ที่อยู่ร่วมกันมาหลายเดือน ส่งมอบให้คนที่รักและเห็นค่าของมัน

เนื่องจากอยู่กะผมแล้ว มันแทบมิได้ออกไปสูดอากาศนอกโกดังเลย

โชคดีนะเพื่อนเอ๋ย แกได้ไปอยู่กับคนที่รัก 2t มีทั้งทรัพย์ และเวลาที่จะดูแลแกแล้ว

ลาก่อน ..... เราจะไม่ลืมว่าครั้งนึงเราเคยอยู่ร่วมกัน  ???

ถึงยังไงก็ขึ้นชื่อว่าเคยเป็นรถเรา เฮ้ย นั่นรถพี่ปอนี่นา55

maanoi11

งานงอกอีกแล้ว ผลของ แก๊สโซฮอล์ 95 (E10) ร่อนเป็นแผ่นเลย  :P

ในเมื่อมันเสียหาย เราก็ลงมือซ่อมบำรุงสะเลย

พ่นๆๆ เข้าไป

เสร็จแล้ว ไม่เนียนแต่พอดูเผินๆ โอเครอยู่  :D

@@TaJung@@

maanoi11

กาฝาก

อ้างจาก: JO เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2014, 01:56:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2014, 11:52:54 หลังเที่ยง

ถึงยังไงก็ขึ้นชื่อว่าเคยเป็นรถเรา เฮ้ย นั่นรถพี่ปอนี่นา55

ให้มันไปทำหน้าที่รถทัวร์ริ่ง ตามที่มันเกิดมาแล้วครับ อยู่กะผมมันทำหน้าที่เปงหุ่นโชว์อย่างเดียวเลยครับ.  :o

loso002man

อ้างจาก: Arm TZ เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2014, 12:22:25 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: loso002man เมื่อ กุมภาพันธ์ 20, 2014, 11:36:19 หลังเที่ยง
เก่าคนอื่น  แต่ใหม่สำหรับผมครับ รักมากกกกกก- :o :o
ใส่ตูด cbr ด้วย

พอดีไปเจอ ของเก่าเพื่อน เลยขอมาแปลงใส่ดูอ่ะครับ ^^