Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

พรุ่งนี้กลับขอนแห่นแระ  เอิ๊กๆๆๆ  แว๊นๆ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

poy

aekjung abk

แค่ใจรักไม่มีอะไรมาก

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

จัดทริปไปกินไข่กระทะภูกระดึงซะบ้อ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Arm TZ

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้าครับ   ดีจัง มีเพื่อนมาเพิ่มอีก..จะได้ไม่เหงา...
มีอะไร ไม่เข้าใจ ถามเพื่อนๆในห้องนี้ได้นะครับ หรือจะเปิดห้องถามก็ไม่ว่ากัน..
รับรอง เพื่อนในห้องนี้ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว...จะทิ้งกันก็ตอนยืมตังค์นี้แหละ..5555  ก๊าก.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..
(เปลี่ยน ลายเซ็นต์บ้างดีกว่า) คนอื่นเปลี่ยนกันหลายคนแร้ว  ...55555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Vilator

เพ่ๆๆๆ  รวมตัวถ่ายรูปกันเล่นๆหน้า ปตท หอการค้า วิภาวดีรังสิต ก่อนไปเขาใหญ่กับทางโซนรั่วกันม๊าาา
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

กาฝาก

กรอบไมล์อันใหม่ ทดแทนอันนี้ครับลุงแดง

เด่วเอาไปให้ก่อนเจ้าของรถจะรับรถ

ว่าแต่ว่า วันไหนน่ะครับ?

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กันยายน 26, 2013, 12:10:23 หลังเที่ยง

กรอบไมล์อันใหม่ ทดแทนอันนี้ครับลุงแดง

เด่วเอาไปให้ก่อนเจ้าของรถจะรับรถ

ว่าแต่ว่า วันไหนน่ะครับ?

ท่านเป้ จะมารับรถ วันอาทิตย์นี้แล้วครับท่าน....
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

BigChang

ลุงวันอาทิตย์ผมไปเช้าถึงนะ 11โมงถึงบ่ายโมงผมจองคิวอย่าให้ใครมาแทรก เวลากินข้าวของเรา โอเค นะลุง
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

อ้างจาก: BigChang เมื่อ กันยายน 26, 2013, 07:37:49 หลังเที่ยง
ลุงวันอาทิตย์ผมไปเช้าถึงนะ 11โมงถึงบ่ายโมงผมจองคิวอย่าให้ใครมาแทรก เวลากินข้าวของเรา โอเค นะลุง
จัดไป  อย่าให้เสีย..5555+

Mtz

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กันยายน 26, 2013, 12:09:43 ก่อนเที่ยง
พรุ่งนี้กลับขอนแห่นแระ  เอิ๊กๆๆๆ  แว๊นๆ
อิอิ ผมมัวแต่ทำงานเลยไม่ได้พาไปกินกาแฟเลย หุหุ

poy

ดียามเช้าคับ ทุกๆท่าน....
(แต่ละคนเปลี่ยน ลาย เซ๊นต์กันแจ๋มๆ ทั้งนั้น...สวยๆสะด้วย..)
ของน้องมัด...แจ๋มม๊ากมาก..ขอบอก

Hunterzero

Vilator

อ้างจาก: BigChang เมื่อ กันยายน 26, 2013, 07:37:49 หลังเที่ยง

บรึ๋ยๆๆๆ  ไม่อายปากน้อออออ   แหมพูดมาได้  ไม่อยากให้ใครขัดจังหวะเรา  ช่วยบอกหน่อยสิ  สองเราหรือ เราไหนว๊าาาา จะหวานกันเกินหน้าเกินตาแล้วเพื่อน

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร