Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poy

~{ Eak_ThaPra }~

ได้โช๊คหลัง TZM ใหม่ๆ มา 2 ต้น

เป็นของ YSS นะครับ

มี.......สีแดง กับ สีดำ

ท่านใดที่มีปัญหาเรื่องโช๊คติดต่อมาได้นะครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Vilator

ตาตี๋นี่มันเก่งจริงๆๆ  แต่ที่แน่ๆมีอะไหล่สำรองตุนไว้แล้วนี่เอง  ถ้าเอ็งมีอะไหล่ตุนไว้เยอะ อย่าลืมแบ่งขายให้พี่บ้างนะ เผื่อจะเอามาทดลองระเบิดความมันส์ดูบ้าง พักหลังนี่มันคันมือคันเท้า  ดูท่าจะพังคามือเพราะเครื่องร้อนเหลือเกิน  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ    ร้อนๆๆๆๆๆๆๆๆเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

TZR

Mtz

Hunterzero

อ้างจาก: Vilator เมื่อ พฤษภาคม 22, 2013, 06:25:04 หลังเที่ยง
ตาตี๋นี่มันเก่งจริงๆๆ  แต่ที่แน่ๆมีอะไหล่สำรองตุนไว้แล้วนี่เอง  ถ้าเอ็งมีอะไหล่ตุนไว้เยอะ อย่าลืมแบ่งขายให้พี่บ้างนะ เผื่อจะเอามาทดลองระเบิดความมันส์ดูบ้าง พักหลังนี่มันคันมือคันเท้า  ดูท่าจะพังคามือเพราะเครื่องร้อนเหลือเกิน  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ    ร้อนๆๆๆๆๆๆๆๆเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมกำลังเสาะหาเสื้อTZRอยู๋ครับอาจจะต้องเก็บไว้อีกบ้าง เอิ้กๆ อะไหล่มีแต่ก็แค่เก็บไว้  รอมันพังก็ค่อยเอามาทำอ่า
ที่มีมีแค่พังเต็มๆอีกรอบครับ ถ้าหมดแล้วก็หมดค่อยหาใหม่

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

TZR 3RR

สวัสดีครับ ผม K สมาชิกใหม่ครับใช้  TZR ปี 96 สีดำครับใส่ท้ายตูดเป็ดแล้วจับไฟท้าย KR-R ยัดใส่ตูดเป็ดแทนไฟท้ายเดิมครับ  อยู่เบตงครับ
สอบถามหน่อยครับ ผมเพิ่งยกทั้งท่อนบน-ล่าง เป็น 0.50 แล้ว  ปัญหาคือเวลาติดเครื่องโซโลแล้วเสียงชามคลัชมันดังมากครับดังแบบ คลั่กๆๆๆ
ผมต้องแก้ตรงไหนครับ ชอบมากๆครับ  TZ  แต่ไม่ชอบตรงเสียงนี้แหละครับ
ชื่อ ณรงค์  ศรีสุเมธาวุปกฤต   กรุงไทย 3700064810
สาขาสุขยางค์  อำเภอเบตง  จังหวัดยะลา 95110
Tel. 0883881445

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: TZR 3RR เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 02:39:25 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ผม K สมาชิกใหม่ครับใช้  TZR ปี 96 สีดำครับใส่ท้ายตูดเป็ดแล้วจับไฟท้าย KR-R ยัดใส่ตูดเป็ดแทนไฟท้ายเดิมครับ  อยู่เบตงครับ
สอบถามหน่อยครับ ผมเพิ่งยกทั้งท่อนบน-ล่าง เป็น 0.50 แล้ว  ปัญหาคือเวลาติดเครื่องโซโลแล้วเสียงชามคลัชมันดังมากครับดังแบบ คลั่กๆๆๆ
ผมต้องแก้ตรงไหนครับ ชอบมากๆครับ  TZ  แต่ไม่ชอบตรงเสียงนี้แหละครับ
ก็รู้ว่าชามคลัตช์ดัง  ท่านก็เปลี่ยนชามคลัตช์สิครับ...
สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง...............................
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

TZR

flukker

998/4 ม.9 ต.นครสวรรค์ อ.เมือง จ.นครสวรรค์ 60000
เบอร์ 090-2083167 -091-1478606 ฟลุ๊ค tzm

khunhorn

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 05:53:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TZR 3RR เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 02:39:25 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ผม K สมาชิกใหม่ครับใช้  TZR ปี 96 สีดำครับใส่ท้ายตูดเป็ดแล้วจับไฟท้าย KR-R ยัดใส่ตูดเป็ดแทนไฟท้ายเดิมครับ  อยู่เบตงครับ
สอบถามหน่อยครับ ผมเพิ่งยกทั้งท่อนบน-ล่าง เป็น 0.50 แล้ว  ปัญหาคือเวลาติดเครื่องโซโลแล้วเสียงชามคลัชมันดังมากครับดังแบบ คลั่กๆๆๆ
ผมต้องแก้ตรงไหนครับ ชอบมากๆครับ  TZ  แต่ไม่ชอบตรงเสียงนี้แหละครับ
ก็รู้ว่าชามคลัตช์ดัง  ท่านก็เปลี่ยนชามคลัตช์สิครับ...
สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง...............................

นึกว่าลุงเลิกเล่น 2 จังหว่ะไปเเละ เจอในเวปsuper 4บ่อยอิอิ
ธนาคารกรุงเทพ 1274795804

โทร 0839086056

poy

นักบิดชนบท

ใครที่ขโมยถังน้ำมันผมไป ช่วยนำมาคืนด่วนครับ ...ตอนนี้ยังหาไม่เจอครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

gomol

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ พฤษภาคม 24, 2013, 10:23:57 ก่อนเที่ยง

ใครที่ขโมยถังน้ำมันผมไป ช่วยนำมาคืนด่วนครับ ...ตอนนี้ยังหาไม่เจอครับ
เอาขวดเป๊ปซี่...ใช้แทนป่ะก่อนล่ะกัน...ฮ่าๆๆ

@@TaJung@@

ช่วงนี้หมดตูดกับการย้ายบ้าน  สิ้นเดือนลงสุรินทร์ไปขนอีกรอบ  ต่อไปนี้เลิกช๊อปอะไหล่แล้ว   ซื้อตอนที่ต้องการใช้พอ

เป้าต่อไป  แกนวาล์วใหม่ๆ  แต่ช่วงนี้กรอบแล้ว  วิ่งโหดไปหน่อย  แกนวาล์วเจ๊งเพราะน๊อตยึดพูเล่คลาย  เวรแท้ๆ   ต่อไปตอนประกอบต้องทากาวล๊อกเกลียวทุกครั้ง   เฮ้อๆๆๆๆๆ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ พฤษภาคม 24, 2013, 12:11:33 หลังเที่ยง
ช่วงนี้หมดตูดกับการย้ายบ้าน  สิ้นเดือนลงสุรินทร์ไปขนอีกรอบ  ต่อไปนี้เลิกช๊อปอะไหล่แล้ว   ซื้อตอนที่ต้องการใช้พอ

เป้าต่อไป  แกนวาล์วใหม่ๆ  แต่ช่วงนี้กรอบแล้ว  วิ่งโหดไปหน่อย  แกนวาล์วเจ๊งเพราะน๊อตยึดพูเล่คลาย  เวรแท้ๆ   ต่อไปตอนประกอบต้องทากาวล๊อกเกลียวทุกครั้ง   เฮ้อๆๆๆๆๆ
เป็นเหมือนกันเลย อิอิ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

นักบิดชนบท

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ พฤษภาคม 24, 2013, 12:11:33 หลังเที่ยง

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ พฤษภาคม 24, 2013, 01:03:22 หลังเที่ยง

เป็นเหมือนกันเลย อิอิ
เรื่องของคู่เกย์เค้า ผมไม่อยากยุ่ง

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร