Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Shiroki

555+ เปลี่ยนก็เปลี่ยนครับ เสียดายเพราะรู้สึกเหมือนใช้ได้ไม่นาน แต่นับดูจริงๆก็จะ 2 ปีแล้ว ที RXZ ไม่เปลี่ยนมา 4 - 5 ปีแล้วยังไม่เห็นออกอาการขนาดนี้

TZM 520 ข้อใช่ไหมครับ ยี่ห้ออะไรดี

Hunterzero

520  ข้อจะเอาไปเปลี่ยน4รอบหรือไงครับ   อิอิ   TZM  132 ข้อ 428 ครับ  สเตอ16-49

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

nana9442

กลับไปบ้านมา ลองใส่ชุดท้ายที่ตัดสติกเกอร์มา แล้วเตรียมออกไปเทสซะหน่อย
ดันไม่ติดซะงั้น ไฟก็มาแต่ไม่ติด เข็นก็ไม่ติดเซ็งเลย หยุดสงกรานต์ ว่ากันใหม่

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

Vilator

รถเด็กแว๊น นี่ครับ ตาเอก  ช่วงนี้ราคาดี ไม่ปล่อยลงสนามสู้ราคากับเขาบ้างรึท่าน
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

poy

นักบิดชนบท

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ เมษายน 08, 2013, 07:40:22 ก่อนเที่ยง
ลั่นล้า สมุทรสาคร บุกกรุอะใหล่
ฝากหาตัวเซนเซอร์ในถังออโตลูปให้ลุงตัวด้วยนะเอก

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

@@TaJung@@

ไว้มีที่มีทางก่อน  หา TZR มาทำตัวเล็กเล่นซะบ๊อ....อุ๊ย  ไม่เอาดีกว่า  รถเยอะแระ  เอาเซอร์นี่แหล่ะทำง่ายดี...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

seilencer_TZR

จะเปลี่ยนซีลโช้ค หันไปเจอแบบนี้ น้ำตาจะไหล

Hunterzero

อ้างจาก: seilencer_TZR เมื่อ เมษายน 08, 2013, 07:31:54 หลังเที่ยง
จะเปลี่ยนซีลโช้ค หันไปเจอแบบนี้ น้ำตาจะไหล

ก็เอาค้อนเคาะให้เข้ารูปซิครับมันยากอ่าไร

Mtz

อ้างจาก: Shiroki เมื่อ เมษายน 07, 2013, 03:44:56 หลังเที่ยง
ไม่มีตังค์ ใช้พลังเป็ดได้ไหมครับเนี่ย  :(
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=78701.0
เดี่ยวก็โซ่ขาดหรอก เพระาเจอแรงบิดแรงกระชากของเครื่องยนต์  อีกอย่าง ผมจะบอกอะไรให้ เป็ดโปรอะ พอมันกัดเหล็กแล้ว เหล็กมันจะเหมือนกับผุไปเลย เพียงแค่ว่าภายนอกดูขาวแค่นั้นเอง เหมือนไม่เป็นอะไร แต่จริงๆ เนื้อเหล็กเสียไปแล้ว  อย่าลืมว่าโซ่ที่มันโดนสนิมกินแล้ว มันก็คือ เนื้อแหล็กของมันได้กร่อนไปแล้ว มันผุไปแล้ว ระวัง โซ่ขาดแล้วมันไปพันที่ล้อหลังนะครับ ทีนี้ อาจจะได้ไปเฝ้าเง็กเซียนเลยก็ได้ (เคยเจอโซ่ขาดมาสองรอบ รอบแรก โซ่หลุดออกไปไม่พัน  รอบที่สอง เกือบตาย โซ่ขาดแล้วมันมาพันแน่นที่เสตอร์หลัง ล้อลากอยู่กับที่เลย  รถสะบัดด้วย ดีที่ลุกขึ้นยืนบนรถทัน คุมแฮนอยู่  ดีที่ว่า ผมขี่ช้าๆแค่40  เกือบตาย   กำ)

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ เมษายน 08, 2013, 08:29:14 หลังเที่ยง

ได้อันนี้มาแทนอะพี่นัท

โอ้ขอเถอะอ ย่าเรียกลุงว่าพี่เลย  เค้าแก่!!!

~{ Eak_ThaPra }~

มัดนะ มัด เรียกพี่อะดีแล้ว เผื่อจะได้ หมื่นห้า ....
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

gomol

ตัวดำ ดั้ง แม่บ.....ฝรั่งเห็นแล้วร้อง....โอ้วววว ...มาย ก๊อตตตตต์

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

nana9442

ฝากรูปให้ดูคับ เผื่อมีคนสนใจ 8000 บาท
รถติดขับได้เครื่องเงียบ ชุดสีเดิมๆ รถอยู่ นครปฐม

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

LaTaeSP

พอดี TZM เึครื่งอพัง อยากเปลี่ยนไปใส่เครื่อง4 จังหวะได้ไหมครับ

รายงานตัวครับ ลาเต้ครับ :) ขอขอบคุณ 2strokeclub มาก ๆครับที่ให้ประสบการณ์ ดี ๆ กับตัวของผมครับ..:(   :(    :(

Hunterzero

มีคนวางอยู๋นะครับแต่หากระทู็ไม่เจอละไม่ได้เก็บไว้แต่ก็มีปัญหาอยู่  ถ้าจะลงก็ง่ายๆ ไลฟานแต่ต้องเป็นตัว250 OHV มีบาลานซ์ ตัวใหม่นะตัวนี้จะเวริคกว่า
ไม่ก็หาเครื่องCBRมาลง

Mtz

อ้างจาก: nana9442 เมื่อ เมษายน 08, 2013, 09:43:38 หลังเที่ยง

ฝากรูปให้ดูคับ เผื่อมีคนสนใจ 8000 บาท
รถติดขับได้เครื่องเงียบ ชุดสีเดิมๆ รถอยู่ นครปฐม

สภาพนางฟ้า ราคาประหยัดวุ้ย