Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vilator

บ่ายๆอากาศร้อนๆๆ  นอนอ่างท่าจะสบายพุงเพลินๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

TZR

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

นักบิดชนบท

นึกว่าตาย...เด็กพวกนี้เชื่อใจไม่ได้อยู่ใกล้กล่องเราหน่อยมันขู่เราเลย 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มีนาคม 17, 2013, 07:35:02 หลังเที่ยง
นึกว่าตาย...เด็กพวกนี้เชื่อใจไม่ได้อยู่ใกล้กล่องเราหน่อยมันขู่เราเลย 555
โถ่ก็ลุงเล่นเผามัดนิหว่า แซร่ดดดดคุยเล่นดีๆไปบอกเค้าซะงั้น

poy

กำ อาการ หึงหวง เกิดขึ้นแล้ว ซุ้มๆดูเงียบๆ คอยดูตอนจบ 5555+

Peek2TZ

เหอๆ สวัสดีครับ สว. ทั้งหลาย เสาร์-อาทิตย์นี้ workshop กะกล่อง เลี้ยงหลานสาววัย 2 ขวบ
โอ้ พระเจ้า ให้ ขับรถวันละ พันโลยังไม่เหนื่อยเท่า. .. นี่ เหล่าลุงๆ ทนมีลูก มีเมีย กันเข้าไปได้ไง
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Hunterzero

อ้างจาก: poy เมื่อ มีนาคม 17, 2013, 09:13:32 หลังเที่ยง
กำ อาการ หึงหวง เกิดขึ้นแล้ว ซุ้มๆดูเงียบๆ คอยดูตอนจบ 5555+
เหอๆ ผมไม่รู็เรื่องครับผมอยู่นอกวงการ

Hunterzero

สวัสดียามเช้าครับ ผมขอตัวนอนก่อนนะครับ

poy

poy

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 17, 2013, 10:10:45 หลังเที่ยง
เหอๆ สวัสดีครับ สว. ทั้งหลาย เสาร์-อาทิตย์นี้ workshop กะกล่อง เลี้ยงหลานสาววัย 2 ขวบ
โอ้ พระเจ้า ให้ ขับรถวันละ พันโลยังไม่เหนื่อยเท่า. .. นี่ เหล่าลุงๆ ทนมีลูก มีเมีย กันเข้าไปได้ไง

555+ 2ขวบได้วิ่งไล่จับแล้วละคับ นี้ถ้าเจอตอน1ขวบนะจะยิ่งกว่านี้อีกต้องคอยระวังเอาของเข้าปากใหนจะปล๊กไฟอีกล้มอีก แต่ๆๆนี้ละรถชาติของชีวิต จะได้รู้ถึงตอนที่ พ่อแม่เลี้ยงเรามา ทั้งๆที่รุ่นนู้นไม่มีของช่วยไรเลย 5555+

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

*นักการภารโรง*..TZ..

ดียามเช้าครับ ท่านพ่อแม่พี่น้อง...555555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

maxybobby

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Vilator

หลังจากได้รับการจูน โดยช่างกิ๊ก บางน้ำเปรี้ยวกับ E20 นะปัจจุบันน้ำมันเติมไป 470 บาท 13.59 ลิตรเต็มถัง  ผลปรากฎว่าวิ่งไปแล้วในเมืองกทมนี่ล่ะ 340 โลยังไม่หมดก๊อกแรก ถือว่าเป็นการเติมน้ำมันที่เหลือเยอะที่สุดเท่าที่เคยขี่มา ในกทม คาดว่าหมดถังน่าจะเฉียดๆ 400 โล 
    ต้องขอคุณช่างที่ช่วยเหลือ  แต่ต้องเพิมชุดพัดลมละครับ เพราะร้อนมากกกกกกจนเลยขีดกลางตลอดเวลารถติด   หวังว่าพัดลม hatari ยังอยู่นะช่วยติดพัดลมให้ผมด้วย อ้อ....ต้องหาลูกแหวนไว้เผื่ออีกด้วย  ดูท่าจะกรอบพร้อมแตกในซะแล้ว  เพราะร้อนมากกก
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Peek2TZ

อ้างจาก: poy เมื่อ มีนาคม 18, 2013, 04:52:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 17, 2013, 10:10:45 หลังเที่ยง

555+ 2ขวบได้วิ่งไล่จับแล้วละคับ นี้ถ้าเจอตอน1ขวบนะจะยิ่งกว่านี้อีกต้องคอยระวังเอาของเข้าปากใหนจะปล๊กไฟอีกล้มอีก แต่ๆๆนี้ละรถชาติของชีวิต จะได้รู้ถึงตอนที่ พ่อแม่เลี้ยงเรามา ทั้งๆที่รุ่นนู้นไม่มีของช่วยไรเลย 5555+

นั่นสิครับ ตัวนิดเดียวแบตเต็มตลอด ต้องเอาน้ำใส่กะมัง ถึงหยุดเดิน มานอนแช่น้ำ
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286