Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TZR

พี่ๆครับ

พอดีผมได้ตูดมด TZR มา

มันใหญ่กว่าตูดเดิมอีก  ต้องทำยังไงถึงจะใส่ได้อะครับ

PM หรือแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

@@TaJung@@

อ้างจาก: TZR เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 10:27:21 ก่อนเที่ยง
พี่ๆครับ

พอดีผมได้ตูดมด TZR มา

มันใหญ่กว่าตูดเดิมอีก  ต้องทำยังไงถึงจะใส่ได้อะครับ

PM หรือแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ก็ตูดมันทำมาสำหรับตูดเป็ด  มันก็ใหญ่กว่าอยู่แล้ว เพราะมันเป็นแบบครอบทับเบาะไปเลย
อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 10:25:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 09:36:18 ก่อนเที่ยง
อะไรๆ มันก็แท้นอกหมดล่ะ  อยากได้พลาดไปจัดอะไหล่มาเชียว  เดี๋ยวมีเงิบ

ชื่อในเว๊บ 88part  ค้นอากู๋ดูแล้วกัน 5555+

88part  ของก็แพงเหมือนกันนะพี่
ร้านนี้คือร้านที่พี่พจน์บอกนั่นล่ะครับ  โคตรแพง  อะไรๆมันก็บอกว่าแท้นอกหมด...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

TZR

TZR

ถ้างั้นมันก็ไม่ค่อยสวยอะสิ มัน  หลังใหญ่ กลางเล็ก

Peek2TZ

อ้างจาก: TZR เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 10:46:39 ก่อนเที่ยง
ถ้างั้นมันก็ไม่ค่อยสวยอะสิ มัน  หลังใหญ่ กลางเล็ก

ลองใส่หรือ ยัง

MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Peek2TZ

ถ้าคิดว่ามันใหญ่ไป ก็หั่นออกเลย เอาไว้แค่นี้พอ

แล้วล๊อคน๊อต เหลือแค่แบบนี้ก้อได้

MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

2teen

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 10:25:32 ก่อนเที่ยง

88part  ของก็แพงเหมือนกันนะพี่
ร้านนี้ผมเคยถามเหมือนกัน ตอนนั้นหาอะไหล่g7 เห็นราคาแล้วเงิบเลย หาg7เดิมๆได้อีกหลายคัน

Tong_2T_150

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มีนาคม 03, 2013, 08:45:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มีนาคม 03, 2013, 06:28:11 หลังเที่ยง
กลับมาแย๊ววว   เป็นทริปที่ผม อัดยาวๆๆ 140 ตามไมล์ตอน สามทุ่มกว่าๆๆ  เพลินๆๆๆๆ   ทริปนี้ ขอบคุณตาเอ็มที่จัดทริป ผมสนุกมากและขอบคุณพี่น้องที่ร่วมออกทริปได้วิ่งได้ซัดกันยาวๆๆๆ สนุกครับ   ออกทริปตามคอนเซปเดิมของผม ซ่อมรถก่อนออกทริป 1 ชั่วโมง   ตัดโซ่ ซื้อยางหน้า เปลี่ยนยางหน้า IRC wing 100-80-17 วิ่งหนึบๆๆ ราคา 1160 สะพานควาย
    ทริปนี้  ผมอร่อยกับกุ้งย่าง 4 ไม้ซัดเกลี้ยงและที่สำคัญ หลอยกินข้าวโพดต้มของตาชาญ  อาหย่อยๆๆๆๆๆๆ  นี่ถ้ามีตานัทมาอีกคน  ผมว่าคงปล่อยมุขเสียบมุขกันกระจาย  และทริปนี้ได้นั่งคุยกับท่านสุดยอดยาวๆๆๆๆๆ   แหม   มิตรภาพนี่มันสนุกและมีความสุขอย่างนี้นี่เองครับ 
    ออกทริป แค่ใจพร้อม เรื่องรถเดี๋ยวค่อยๆปรับกันไป  น้ำใจและมิตรภาพเกิดก็ออกทริปกันนี่ละก๊าบบบบ

ตามนั้นครับ ขอบคุณุกๆท่านมากๆครับที่มาร่วมงาน   ปีนี้แฟนผมดีใจมากๆที่คนรักเราเยอะขนาดนี้  ถึงแม้จะไม่ได้จุดเค๊กกันเนื่องจากผิดแผนไปนิดนึง(จริงๆทริปนี้  สาวๆเขาตั้งใจจะเซอร์ไพรซ์ พี่วิท พี่โต้ง และก็ตั้น เนื่องจากวันเกิด ใกล้เคียงกันทั้งสามคน กะเป่าเค๊กอวยพรให้ทั้งสามคนเลย )
    แต่   "ทริปจบ มิตรภาพไม่เคยจบ"  ทริปหน้าขอเชิญอีกนะครับ
อุ้ย! มีแอบสไปร้ท์กันด้วยรึเนี่ย เกิดตื้นตันร้องให้ขึ้นมาทำไง ใครจะรับผิดชอบนิ..555
....ขอบคุณกล้องจากพี่ยอด +1เพิ่งรู้ว่าตัวเองขี่รถท่าขับเป็นหยั่งงี้ หมอบซะเลียดถังเลย อิๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

TZR

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 12:18:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtz เมื่อ มีนาคม 03, 2013, 08:45:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มีนาคม 03, 2013, 06:28:11 หลังเที่ยง
กลับมาแย๊ววว   เป็นทริปที่ผม อัดยาวๆๆ 140 ตามไมล์ตอน สามทุ่มกว่าๆๆ  เพลินๆๆๆๆ   ทริปนี้ ขอบคุณตาเอ็มที่จัดทริป ผมสนุกมากและขอบคุณพี่น้องที่ร่วมออกทริปได้วิ่งได้ซัดกันยาวๆๆๆ สนุกครับ   ออกทริปตามคอนเซปเดิมของผม ซ่อมรถก่อนออกทริป 1 ชั่วโมง   ตัดโซ่ ซื้อยางหน้า เปลี่ยนยางหน้า IRC wing 100-80-17 วิ่งหนึบๆๆ ราคา 1160 สะพานควาย
    ทริปนี้  ผมอร่อยกับกุ้งย่าง 4 ไม้ซัดเกลี้ยงและที่สำคัญ หลอยกินข้าวโพดต้มของตาชาญ  อาหย่อยๆๆๆๆๆๆ  นี่ถ้ามีตานัทมาอีกคน  ผมว่าคงปล่อยมุขเสียบมุขกันกระจาย  และทริปนี้ได้นั่งคุยกับท่านสุดยอดยาวๆๆๆๆๆ   แหม   มิตรภาพนี่มันสนุกและมีความสุขอย่างนี้นี่เองครับ 
    ออกทริป แค่ใจพร้อม เรื่องรถเดี๋ยวค่อยๆปรับกันไป  น้ำใจและมิตรภาพเกิดก็ออกทริปกันนี่ละก๊าบบบบ

ตามนั้นครับ ขอบคุณุกๆท่านมากๆครับที่มาร่วมงาน   ปีนี้แฟนผมดีใจมากๆที่คนรักเราเยอะขนาดนี้  ถึงแม้จะไม่ได้จุดเค๊กกันเนื่องจากผิดแผนไปนิดนึง(จริงๆทริปนี้  สาวๆเขาตั้งใจจะเซอร์ไพรซ์ พี่วิท พี่โต้ง และก็ตั้น เนื่องจากวันเกิด ใกล้เคียงกันทั้งสามคน กะเป่าเค๊กอวยพรให้ทั้งสามคนเลย )
    แต่   "ทริปจบ มิตรภาพไม่เคยจบ"  ทริปหน้าขอเชิญอีกนะครับ
อุ้ย! มีแอบสไปร้ท์กันด้วยรึเนี่ย เกิดตื้นตันร้องให้ขึ้นมาทำไง ใครจะรับผิดชอบนิ..555
....ขอบคุณกล้องจากพี่ยอด +1เพิ่งรู้ว่าตัวเองขี่รถท่าขับเป็นหยั่งงี้ หมอบซะเลียดถังเลย อิๆ

ดีตรับท่านโต้ง  2 T 150    ดีใจครับที่ท่านมาเที่ยวบ้านหลังนี้   ว่างๆมาเที่ยวและออกทริปกันใหม่นะครับ  ยังไม่มีโอกาสได้พูดคุยกันสักเท่าไร 
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

เห็นอาร์มโค้งแล้วช้ำใจ อิอิ  มีของแต่ไม่มีปัญญาแปลง จบข่าว

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 09:36:18 ก่อนเที่ยง
อะไรๆ มันก็แท้นอกหมดล่ะ  อยากได้พลาดไปจัดอะไหล่มาเชียว  เดี๋ยวมีเงิบ

ชื่อในเว๊บ 88part  ค้นอากู๋ดูแล้วกัน 5555+

สงสัยลุงเคยโดนแล้วแน่ๆ ข้อมูลถึงได้แน่นปึก 555+

poy

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มีนาคม 15, 2013, 06:32:34 ก่อนเที่ยง
พี่พจจะใช้ XR เหรอ  อืมม  อยากมีด้วยซักคัน หิ้วขึ้นรถไฟ ไปลุยสวนยางท่าจะมันส์
พี่ๆๆ  ฝากถามตัวนี้หน่อยสิ  สวยดี http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=18684.0

อันนี้ก็สวยดี http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=18753.0

สวยชอบจับเลยคับ อ.วิน สองตัวนี้ออกแนว โมโตคลอส ผมไม่เคยขี่ คาวา เลยคับ ส่วน ยามาฮ่า ระหัด ดีที นี้เคยขี่ตัว125เก่า  ตอนนี้บินไม่ใหวแล้วเลยมองข้าม โมโตคลอสไป ถ้า อ.วินเผื่อออกทริประยะทาง150อัพยืนความเร็วซัก100-120 เล่นเอนดูโร่ดีกว่าลุยก็ได้บินก็พอได้ขึ้นเขาลุยน้ำทางเลน ขี่ง่ายกว่าด้วย

poy

Hunterzero

เห็นรูปลายเซ๊นต์พี่พจ สวยอ่า ทั้ง2คันเลย

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

*นักการภารโรง*..TZ..

ดียามเช้าครับ..ผ่าเครื่องคันสีขาวอยู่ ไม่ค่อยมีเวลาออนล์ ..55555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

ประกอบท่อนล่าง SX150 เสร็จแล้ว  อิอิอิ  หวัดดีอินดี้
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...