Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vilator

สีแดงไส้แตกกันหมด   ระเบิดอะไหล่มากองรวมกัน ขายหาตังค์ไปเที่ยวกันดีก่า  ไม๊ ช่วงนี้ราคาดีสุดๆๆ
  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Peek2TZ

แดงไส้แตก ขาวไส่ติ่ง วิ่งไม่ออก น้ำเงินไส้แห้ง ดำเข่าเดี้ยง
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 11:30:36 ก่อนเที่ยง
แดงไส้แตก ขาวไส่ติ่ง วิ่งไม่ออก น้ำเงินไส้แห้ง ดำเข่าเดี้ยง
พ่อคนเข่าดี สักวันเถอะใช้หลายบ้านเดี๋ยวก็หัวแตก 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 11:30:36 ก่อนเที่ยง

มันชั่งคล้องจองกันดีจริงๆ55555 >:( >:( >:(
   อ้อ...เปลี่ยนรูปในเฟส  เท่ระเบิดเลยท่าน  :D :D :D
อ้างจาก: BigChang เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 12:41:04 หลังเที่ยง
เข่าผมยังดีอยู่น๊ะ

เข้าใจเล่น   หยิกนิดเจ็บหน่อย..5555555
:( :( :(
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

~{ Eak_ThaPra }~

ผมไม่เคยใช้เข่า ช่วยพาผมไม่ลองใช้ทีครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Vilator

สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

โดนใจ เดี๋ยวจะพ่นเป็นท้ายม่วงแล้ว หน้าแดงหลังม่วง 5555555555+

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 07:02:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 06:55:43 หลังเที่ยง
แล้วรถผมสีอะไรหว่า

ไมต้องทำหลอกสีอะไรก็อดทุกรอบล่ะ 555
อดอ่าไรหว่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

แดง ขาว ดำ  น้ำเงิน แตกเพราะความมัน ผมยังรับได้เลยนะคับ ส่วนตัวผมมีคติประจำใจ " ความมันบังเกิด ความชิบหายจะตามมา "
แต่ๆๆๆๆ รถสีไรมายรู้นี้ จะแตกตอนมี สาวๆสวยๆ ซ้อนท้ายนี้ซิ ผมรับมายได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ  "สวรรค์ส่งสาวสวยมาให้ ยังดันส่งพยามาร E มาอีกทำมะ"
รักนะจึงกัดเล่น 555+

Hunterzero

5555+ เหล่าสว.ต้องก้าวพ้นเพื่อไปกับสาวสวยยยยครับ

Vilator

พี่พจ  ถ้าไส้ไม่แตก เพื่อนช้างสุด love คงไม่มีเรื่องให้เล่าอะไร ถือเป็น ประสบการณ์ร่วมและมิตรภาพที่สวยงามครับ  ถ้าผมไปยะลา ก็หวังว่าจะมีคนช่วยถีบรถกลับ กทม นะครับ เพ่ๆๆๆๆๆ  ฮ่าๆๆๆๆ

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Hunterzero

Vilator

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

กลัวอ่าไรกันหว่า มีอะไรน่ากลัวหรอลุงงงงง 

Mtz

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. link=topic=12966.msg1811322#msg1811322 สdate=1363020078
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มีนาคม 11, 2013, 11:06:52 หลังเที่ยง
แต่ละคน  แหมเน้นส่งกันจัง
5555555+ มันน่ากลัว  .....
ตามนั้น เชื่อขนมกินก่อนได้เลย  ชัวล์!!!!!!  อิอิ สาวภาคใต้ยิ่งสวย ตาคม ผมดำ หุ่นนักกีฬาทั้งนั้นซะด้วย พี่วินหัวใจละลายแน่นอน!!!!!

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

poy