Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

ได้เฝ้าบ้านกัน 2 คนล่ะ  เขาไปไหว้พระอยุธยากันน่ะ....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

~{ Eak_ThaPra }~

อ้าว สว. เค้าเลื่อนมาเป็นอาทิตย์นี้หรอครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

seilencer_TZR

บ๊ะ เหงาแท้ ทำรถไม่ได้ ร้านอะไหล่ปิดหมด

ตอนส่งชุดสีไปร้าน ลืมถอดลูกยางออก แม่งหายหมดเบย  :P

@@TaJung@@

อ้างจาก: seilencer_TZR เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 01:02:00 หลังเที่ยง
บ๊ะ เหงาแท้ ทำรถไม่ได้ ร้านอะไหล่ปิดหมด

ตอนส่งชุดสีไปร้าน ลืมถอดลูกยางออก แม่งหายหมดเบย  :P
กรรม....

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: seilencer_TZR เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 01:02:00 หลังเที่ยง

ไปคลองถมปะละ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

seilencer_TZR

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 02:30:59 หลังเที่ยง

ไปคลองถมปะละ

ช้าไปละ

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

nana9442

กลับมาถึงบ้านแล้วคับ รถเดี้ยงอีกแล้วคับท่าน... :P :P

สงสัยได้เวลาเปลี่ยนเสื้อใหม่

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

gomol

อ้างจาก: nana9442 เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:24:42 หลังเที่ยง
กลับมาถึงบ้านแล้วคับ รถเดี้ยงอีกแล้วคับท่าน... :P :P

สงสัยได้เวลาเปลี่ยนเสื้อใหม่
...เล่นหายไปแบบไม่พูดไม่จา...กลับถึงบ้านปลอดภัยกันนะ...ทุกๆๆท่าน...เอางววดหน้านะท่าน..นานาเอาเซอร์อีโก้มาใล่ตูด nsr  ทั้งหลาย...

poy

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน....
ท่านเอกเป็นอย่างไรบ้าง....
การออกทริปครั้งนี้  ทำให้รู้จัก เมืองอยุธยามากขึ้น..
ทั้งหลง  ขับวกไปเวียนมา 2-3 รอบ..แต่ก็ดีใจครับ  ที่ขับไปทริปนี้  ไหว้พระครบทั้ง 9 วัด..
แต่ขากลับ  ท่านที่บ้าพลัง  ขอยกนิ้วให้ครับบบบบบบบ  สุดยอดจริงๆแต่ละคัน  ยิ่งเจ้าตัว GTO ..
ม่านได้ใจจริงๆๆๆๆ.....เจ๋งมาก เจ้ารถส่งแก๊ส..555555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

saard

สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ ไปอยุธยาคราวนี้คุ้มจริงๆได้ไปวัดสุดยอดในใจหลายวัดเลย ??? ??? ???
รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน  บ้านเกิด อุทัยธานีครับ
tel 089749980  ดูรูปเก่าๆ http://artp.multiply.com/phot     http://www.facebook.com/saard.supassoon

นักบิดชนบท

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:18:28 ก่อนเที่ยง
การออกทริปครั้งนี้  ทำให้รู้จัก เมืองอยุธยามากขึ้น..
ทั้งหลง  ขับวกไปเวียนมา 2-3 รอบ..แต่ก็ดีใจครับ  ที่ขับไปทริปนี้  ไหว้พระครบทั้ง 9 วัด..
แต่ขากลับ  ท่านที่บ้าพลัง  ขอยกนิ้วให้ครับบบบบบบบ  สุดยอดจริงๆแต่ละคัน  ยิ่งเจ้าตัว GTO ..
ม่านได้ใจจริงๆๆๆๆ.....เจ๋งมาก เจ้ารถส่งแก๊ส..555555+

ระวังตัวไว้เถอะเจ้าพวกที่บอกว่าไม่ไปแล้วแอบไปที่หลังนะ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

BigChang

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:31:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:18:28 ก่อนเที่ยง

ระวังตัวไว้เถอะเจ้าพวกที่บอกว่าไม่ไปแล้วแอบไปที่หลังนะ
ไม่ได้แอบไปทีหลัง แต่แอบไปรอก่อนเลยหละ  ;) ;) ;) ;) ;)
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

BigChang

รูปอัปไว้ให้แล้วบางส่วนนะ http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=88547.new#new
เต็มๆก็ที่เฟสบุคนะครับ

Mtz

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:31:35 ก่อนเที่ยง

ตามนั้นลุงนัท เดี๋ยวลุงนัทเอาลูกปืนไปฝากทั้งสองคนเลยนะ ทั้งอีตาลุงช้างอินดี้ กะอีตาช่างอินดี้ อิอิ 

BigChang