Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สุดยอด

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 06:56:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 06:53:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 06:35:54 หลังเที่ยง
ขอขอบคุณทุกคำชี้แนะครับผม.....วันหยุดจะไปทำตามคำแนะนำครับผม   :D :D :D
ไปก็ถ้าให้ช่างทำก็ให้เค้า เช็คระยะวาล์วล้างคาบูแล้วก็บอกจูนให้ใช้แก๊สได้ครับแต่ถ้าร้านไหนไม่รับทำละก็  ทำเองเลยไม่มั่นใจว่าเดินเบาเบอร์เดิมๆโซนิคเบอร์อะไร
ลองแกะดูแล้วก็เพิ่มไปอีกเบอร์ดูครับ
เอาไปซุ้มไง.....มือปืนเพียบ

แล้วมือปืนจะไปซุ้มกันเมื่อไหร่.....แต่เค้าไปไม่ถูก  :'( :'( :'(

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Peek2TZ

MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Mtz

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 10:03:44 หลังเที่ยง
อยากจัดเบาะแบบ ลุงเอ็ม จริงๆเลย
เบาะแบบไหนครับพี่
  แบบนี้

หรือแบบNSR

Peek2TZ

ไม่เหมือนกันเหรอ ต่างกันยังไงครับ ค่าทำกี่ตัง
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Hunterzero

นครสวรรค์หาที่ทำได้ก็มีแต่ต้องรอคิวเซ๊งชะมัดพวกบอก น้องต้อง ขยันมาดูโถ่พี่บ้านผมห่างจากร้านพี่40โลให้ค่อยขี่มาดูไปกลับ100โลเนี้ยนะจะทิ้งงานไว้ก็ไม่รับปากอีก เซ๊ง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

เขียนเว็บหนูยังไม่ถึงครึ่งเลยเซ๊งวุ้ย  พรุ่งนี้ไม่มีส่งชัวร์ทำงานๆๆๆ

poy

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

มาคลายเครียดกันหน่อย นะเพื่อน  ขำๆ ฮ่าๆ...

poy

@@TaJung@@

พักหลังพากันไปสิงที่ face กันหมด 5555+  สวัสดียามเช้า วันตรุษฯ....มีความสุขมากๆครับทุกท่าน  เฮงๆๆๆๆๆ

Hunterzero

โทรปลุกแต่เช้าพร้อมยิงคำถาม มัดไม่ได้ไหว้เจ้าหรอ   โถ่ ผมก็ลูกครึ่งนะคร้าบบบบบบบบบบบ  ไทยลาว 555555555+

@@TaJung@@

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:48:18 ก่อนเที่ยง
โทรปลุกแต่เช้าพร้อมยิงคำถาม มัดไม่ได้ไหว้เจ้าหรอ   โถ่ ผมก็ลูกครึ่งนะคร้าบบบบบบบบบบบ  ไทยลาว 555555555+
ลาวตรงไหนฟะ  หน้าตาเหมือนคนหลับตลอด...อิอิอิ

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

กรรมขอซองแดงๆไม่ได้หรอช่วงนี้หลานช็อตตตต