Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunterzero

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มกราคม 11, 2013, 09:56:17 หลังเที่ยง
แจ้งเพื่อนๆน้องทุกท่าน ช่วงนี้เพิ่งเข้าทำงานที่ใหม่คงอาจจะห่างหายไปบ้าง
ยังไงก็อย่าลืมกันครับ ต้องทำโอเยอะครับรีบเก็บเงินเพื่อจะได้รถใหม่กับเค้าบ้างครับ
ผมไม่ลืม ลุงคนหนึ่งละ  ทริปหน้าเจอกันครับจะแอบเข้าไปในเต๊นซ์ 5555555555+
ว่าแต่มัดจำได้นะมีคนแอบเข้าเต๊นซ์ลุงแดงกับลุงนัทไปถ่ายรูปนิหว่า  ไม่เห็นอัพเลย

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

สุดยอด

สวัสดีเช้าวันเด็ก....ท่านใดอยู่ใกล้ๆ แจ้งวัฒนะ ขอเชิญพาลูกน้องหลานกระเตงน้องเมียมาเที่ยวงานวันเด็กที่ กองบัญชาการกองทัพไทยได้นะครับมีกิจกรรมให้ร่วมสนุกมากมาย    :( :( :(

@@TaJung@@

วันนี้แก่ขึ้นไปอีกปี  เวร !!!! ของขวัญก็ไม่ได้ ต้องซื้อมือถือให้เมียด้วย 5555+
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

หน้าที่ผู้บ่าวที่ดีครับ  ซื้อของให้ศรีภรรยา 5555555+

Vilator

ถ่ายน้ำมันเครื่องออกมาหลังจากทับเบิก  ดำมากๆๆๆๆๆ  แถมมีสีเทาๆๆๆ  ออกมา   งานนี้เพลินอีกแล้วๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

@@TaJung@@

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 12, 2013, 02:02:52 หลังเที่ยง
ถ่ายน้ำมันเครื่องออกมาหลังจากทับเบิก  ดำมากๆๆๆๆๆ  แถมมีสีเทาๆๆๆ  ออกมา   งานนี้เพลินอีกแล้วๆๆๆ
จัดชุดใหญ่เลยลุง...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

saard

ตั้งแต่กลับมาจากเพรชบูรณ์ยังไม่ได้ถ่ายน้ำมันเลย วันนี้ไปซื้อมาและPTT 200บาท 
รามอินทรา กม.8 ซ.คู้บอน  บ้านเกิด อุทัยธานีครับ
tel 089749980  ดูรูปเก่าๆ http://artp.multiply.com/phot     http://www.facebook.com/saard.supassoon

Hunterzero

อ้างจาก: saard เมื่อ มกราคม 12, 2013, 04:27:12 หลังเที่ยง
ตั้งแต่กลับมาจากเพรชบูรณ์ยังไม่ได้ถ่ายน้ำมันเลย วันนี้ไปซื้อมาและPTT 200บาท 
:P :P  4จังหวะอย่าพูดให้อิจฉาซิครับเจอค่าน้ำมันเข้าไป 5555+ แต่ก็นะค่อยขี่อย่างพี่สะอาดละก็ สบายๆ

*นักการภารโรง*..TZ..

พรุ้งนี้ไปบ้านตากิ๊ก บางน้ำเปรี้ยว  ใครจะไปขอเสียงหน่อยดิ...
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

ฝากสวัสดีปีใหม่ช่างอินดี้ด้วยนะครับ

นักบิดชนบท

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 12, 2013, 07:35:35 หลังเที่ยง
พรุ้งนี้ไปบ้านตากิ๊ก บางน้ำเปรี้ยว  ใครจะไปขอเสียงหน่อยดิ...
ไปด้วยได้เปล่าครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มกราคม 12, 2013, 07:50:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 12, 2013, 07:35:35 หลังเที่ยง
แล้วใครจะรับส่งสาวๆแทนลุงอ่า

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 12, 2013, 08:06:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มกราคม 12, 2013, 07:50:04 หลังเที่ยง
แล้วใครจะรับส่งสาวๆแทนลุงอ่า
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้โทรคุยกันใครนะครับ หนักใจทั้งที่ทำงาน ที่บ้าน แล้วก็แม่ตัวเล็กขี้ใจน้อยอีก
อย่าใจน้อยนักเลย พี่รักเท่ากันล่ะ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

poy

นักบิดชนบท

BigChang

ดียามเช้า มาลุงนัท ไปบ้านตากิ๊กกัน
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน