Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

shootme

ฝั่งธน มีร้านไหนรับเผา ท่อ2 จังหวะบ้างอะคับ
จะเอาเขม่าออก ซะหน่อย

Vilator

เพิ่งรู้ว่าใส่สเตอร์หลังใหญ่ ปานนั้น กินจุจังวุ้ย   คิด คิดอยู่ว่าจะลอกไอเดียเอามั่ง  แต่ว่ากลัวเปลือง   ว่าแต่ถ้าขี่ในเมืองนี่เป็นไงครับ   วิ่งออกตัวดีไม๊ 
ตอนนี้ผม 15-47  วิ่งในเมืองดูอืดๆ  แต่ซัดก็กระจายดีครับ ว่าจะลงยาง 130 อยู่เหมือนกัน  ขอความเห็นเพิ่มเติมด้วยครับ :D
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

สเตอร์หลังเล็กต้นอืดปลายไหล  อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Vilator

เรื่องยางหน้าผมว่า ใช้เท่าเดิม น่าจะดีคือ 90-80-17  แต่ถ้ายางหลังใหญ่หน่อยและเพิ่มสเตอร์หลังซัก 49 แล้วข้างหน้า 15  มันจะวิ่งดีไม๊เนี่ย รถติดในกทม เนี่ยเอาเรื่องอยู่น๊า  เบื่อที่ต้องเลี้ยงรอบ บางวันติดมากจนปวดข้อมือ   เหนื่อยใจเจงๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

อิอิอิ  ยังงี้ต้องย้ายมาอยู่บ้านนอก  มีถนนให้แว๊นๆ  เอิ๊กๆๆๆๆ
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

MaX_TzR

อ้างจาก: Tajung เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 12:28:15 หลังเที่ยง
อิอิอิ  ยังงี้ต้องย้ายมาอยู่บ้านนอก  มีถนนให้แว๊นๆ  เอิ๊กๆๆๆๆ

พังไวกว่าเก่าอีก ซัดกระจาย 55555555

.

Vilator

สงสัยต้องจัด มิตติ้งแล้วไป  ซิ่งไปสุรินทร์ ออกทริปหน้าหนาว  หาสาว ขาขาวจั๊วะๆๆ  นั่งซ้อน  แหม   คิดแล้วอยากไปมิตติ้งสุรินทร์ บ้าน Tajung  นะ ใครเห็นด้วยผมว่าจัดซักครั้งดีกว่ามะ  จะได้ไปแลกเปลี่ยนของกันหน่อย  จาก กทม ไปสุรินทร์เนี่ย ไม่เท่าไหร่  ผมว่าน่าไปนะ

MaX_TzR

.

Goldencat

TZM กิน E20 ได้ไหมครับ
ต้องจูนคาร์บูใหม่หรือเปล่า

@@TaJung@@

อ้างจาก: Vilator เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 03:37:55 หลังเที่ยง
สงสัยต้องจัด มิตติ้งแล้วไป  ซิ่งไปสุรินทร์ ออกทริปหน้าหนาว  หาสาว ขาขาวจั๊วะๆๆ  นั่งซ้อน  แหม   คิดแล้วอยากไปมิตติ้งสุรินทร์ บ้าน Tajung  นะ ใครเห็นด้วยผมว่าจัดซักครั้งดีกว่ามะ  จะได้ไปแลกเปลี่ยนของกันหน่อย  จาก กทม ไปสุรินทร์เนี่ย ไม่เท่าไหร่  ผมว่าน่าไปนะ
ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้ค๊าบ.....ไปกางเต๊นท์นอนป่า นอนเขาก็พอ  อิอิอิ เขาใหญ่ก็น่าสน คนละครึ่งทาง...

@@TaJung@@

อ้างจาก: Goldencat เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 04:14:57 หลังเที่ยง
TZM กิน E20 ได้ไหมครับ
ต้องจูนคาร์บูใหม่หรือเปล่า

อย่าเลย  แต่ถ้าจะเติมก็ต้องจูนใหม่นั่นล่ะ  แต่ที่แน่ ๆ พวกซีลต่าง ๆ กับท่อยางน้ำมันคงจะไปก่อน  ต้องถามผู้มีประสบการณ์ อิอิอิ

Mtz

อ้างจาก: Vilator เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 03:37:55 หลังเที่ยง
สงสัยต้องจัด มิตติ้งแล้วไป  ซิ่งไปสุรินทร์ ออกทริปหน้าหนาว  หาสาว ขาขาวจั๊วะๆๆ  นั่งซ้อน  แหม   คิดแล้วอยากไปมิตติ้งสุรินทร์ บ้าน Tajung  นะ ใครเห็นด้วยผมว่าจัดซักครั้งดีกว่ามะ  จะได้ไปแลกเปลี่ยนของกันหน่อย  จาก กทม ไปสุรินทร์เนี่ย ไม่เท่าไหร่  ผมว่าน่าไปนะ
..........คิดดีแล้วหรือที่จะไปหาสาวขาวๆแถวสุรินทร์ ..........หาดำๆอะ เพียบ (เรียนมาจนโต ไม่เคยได้แฟนคนสุรินทร์ซักที เขาไม่เอาเรา 5555+++ กินเหล้าไม่เก่ง แต่..พอได้นะ ) หาสาวขาวๆต้องเลยไปอีกนิด แถวอุบล ขาวโบ๊ะเลย

@@TaJung@@

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 08:08:31 หลังเที่ยง
สงสัยต้องจัด มิตติ้งแล้วไป  ซิ่งไปสุรินทร์ ออกทริปหน้าหนาว  หาสาว ขาขาวจั๊วะๆๆ  นั่งซ้อน  แหม   คิดแล้วอยากไปมิตติ้งสุรินทร์ บ้าน Tajung  นะ ใครเห็นด้วยผมว่าจัดซักครั้งดีกว่ามะ  จะได้ไปแลกเปลี่ยนของกันหน่อย  จาก กทม ไปสุรินทร์เนี่ย ไม่เท่าไหร่  ผมว่าน่าไปนะ
..........คิดดีแล้วหรือที่จะไปหาสาวขาวๆแถวสุรินทร์ ..........หาดำๆอะ เพียบ (เรียนมาจนโต ไม่เคยได้แฟนคนสุรินทร์ซักที เขาไม่เอาเรา 5555+++ กินเหล้าไม่เก่ง แต่..พอได้นะ ) หาสาวขาวๆต้องเลยไปอีกนิด แถวอุบล ขาวโบ๊ะเลย
เซียนตัวจริง.....

สาว ๆ แถวนี้หาขาว ๆ ยาก  แถมด้วยต้องเป็นคนใจป้ำด้วยเพราะสาว ๆ แถวนี้มือเติบกันมาก  ไม่มีตังค์อดแด.....ก

อยู่นี่มา 3 ปี ยังไม่ได้แอ้มสักคน  แค่จอดรถยนต์ไว้บ้าน ขี่แต่มอเตอไซค์ สาว ๆ มันไม่เหลียวมองเลย  ขอบอก...

TZMClub150

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 08:08:31 หลังเที่ยง

มามะพี่เอ็ม พี่จุง

มาอุบล วันไหนจะพาไปจัด ออิอิ

เอาแบบ มารูดเหมือนเราเป็นเสาเลยก็ได่เอ้า

ไม่ได้โม้

ปอลิง เค้าจัดมิตติ้ง ภาคกลางแล้ว อยากมีมิตติ้ง ภาคอิสานมั่ง จังเลย ใครหนับหนุน ช่วยตั้งห้องทีเด้อ

Mtz

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 09:32:02 หลังเที่ยง

มามะพี่เอ็ม พี่จุง

มาอุบล วันไหนจะพาไปจัด ออิอิ

เอาแบบ มารูดเหมือนเราเป็นเสาเลยก็ได่เอ้า

ไม่ได้โม้

ปอลิง เค้าจัดมิตติ้ง ภาคกลางแล้ว อยากมีมิตติ้ง ภาคอิสานมั่ง จังเลย ใครหนับหนุน ช่วยตั้งห้องทีเด้อ
อยากมีซักทีเหมือนกัน มิตติ้งอิสานใต้ เพราะไปโคราชทุกเดือนเลย อิอ เผื่อจะเลยไปสุรินทร์ซักที

@@TaJung@@

มาสุรินทร์มันได้แต่กินสุรานี่แหล๋ว !!!!  โซนอุบลฯนั่นแจ่มดี สาว ๆ ตึม แต่มันไกลสำหรับคนมาจาก กทม. นั่นล่ะ...

MaX_TzR

หญิงสมัยนี้เห็นตังมันถึงจะเข้าหา

พอหมดค่ามันก็ลาเราไปให้ช้ำใจซะงั้น

แต่งเมียมันเปลือง เอาเงินไปตี..คุ้มกว่าผมว่า เหอะๆๆ เปลี่ยนได้ตามกำลังทรัพย์ด้วย
555555

.

Vilator

ไหงกลายเป็นหัวข้อข่าว ตีหม้อไปซะงั้น  แค่ไปแอ่วไปแซวไปจีบ  คงไม่ถึงขั้นเข้ามุ้งตีคลุกวงในครับ  แค่อยากไปเจอกันและหาอะไรทำกันเป็นที่ เฮฮา  ครับผม แต่มันไกลจาก กทม กันจริงๆๆเลยนะ  แต่เอ..  กี่ กิโลครับผม

@@TaJung@@