Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้า.....
จริงครับพี่พจน์  อย่าไปเสี่ยงกับมันมาก  เพราะเราก็สังขารโรยรา..สู้คนหนุ่มไม่ได้แล้ว..
ขับเอาเท่ เอางามดีกว่า..สบายใจกว่าเยอะ..55555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

maxybobby

สวัสดิ์ดีครับ

ช่วงนี้งานยุ่ง ๆ นะครับ

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

poy

ดียามเช้าวันเสาร์  สาย 3 ฝนหยุดตกแล้วครับ....

Arm TZ

กาฝาก

สวัสดีครับ เมื่อวานไปสระบุรีมา

ที่สำนักปฏิบัติธรรม แสงธรรมส่องชีวิต

ไปนั่งภาวนา ตรงหน้าองค์พระประธานได้พักนึง

บรรยากาศดีมาก ๆ ครับ

Shiroki

http://pantip.com/topic/30999335

เปิดจอง R15 ราคาประมาณ 90,000 บาท
ชาวยามาฮ่าคิดว่าไงครับ กับตัวนี้ จะมีใครเก็บตังค์ไปถอยไหม 555+

Hunterzero

@@TaJung@@

r15 เก้าหมื่น  จบข่าวล่ะ ซีซี 150 ราคาชนแสน  จบชีวิตตั้งแต่ไม่คลอดแล้ว  ราคานั้นเอา r125 มาดีกว่ามั๊ง
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กันยายน 21, 2013, 09:51:34 หลังเที่ยง
r15 เก้าหมื่น  จบข่าวล่ะ ซีซี 150 ราคาชนแสน  จบชีวิตตั้งแต่ไม่คลอดแล้ว  ราคานั้นเอา r125 มาดีกว่ามั๊ง
เอ้ เอาตัว125 ออฟชั่นล้นๆนั้นมาอ่าหรอ  มันจะมีคนติอีกน้า หว้ารถแค่นี้125 เอง  แต่ถ้า
ทำมาเป็นแบบKTMที่แพงแล้วยังพอมีลุ้นว่าแรงกว่า250 สูบเดียวของบางค่ายได้งั้นก็พอไหว

poy

Hunterzero

เช้านี้ก็ฝนตกอีกแย้ว  ตกตั้งแต่เมื่อวานยังไม่หยุดเลย 55+

aekjung abk

แค่ใจรักไม่มีอะไรมาก

Vilator

สวัสดีตอนเย็น วันอาทิตย์ หลังจากกลับขี่รถไหว้พระ  แก่แล้วตามลุงแดงบอก เน้นชิวๆแล้วล่ะครับพี่น้อง กินกาแฟ และข้าวแกงอร่อยๆตามฉบับ แบบบ้านๆๆ  เห็นวิด๊โอที่พี่พจน์ลงให้ดู นึกถึง รายการโหดบนสก๊อตแลนด์ TT Isle man วิ่งกันบนถนนจริง  แหมๆๆๆ  อันตรายทั้งคนขี่และคนดู 
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Vilator

ยินดีต้อนรับ ครับท่านเอก  มีเอกหลายคนแล้วนะในห้องนี้  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  ว่างมาแจมและออกทริปกันครับ ขำๆหนุกๆ ชิวๆ ตามฉบับคนแก่ แต่อย่าคิดลึกนะ เพราะคนแก่คิดไม่ทัน ฮ่าๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

อ้างจาก: Vilator เมื่อ กันยายน 22, 2013, 07:35:59 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับ ครับท่านเอก  มีเอกหลายคนแล้วนะในห้องนี้  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  ว่างมาแจมและออกทริปกันครับ ขำๆหนุกๆ ชิวๆ ตามฉบับคนแก่ แต่อย่าคิดลึกนะ เพราะคนแก่คิดไม่ทัน ฮ่าๆๆๆ
แก่แต่ตัว........ หัวใจไม่่แก่ แม่นบ่

aekjung abk

ส่วนมากออกทริปที่ไหนกันครับ เดี๋ยวรถบิ้วเสร็จและเช็กระบบเครื่องยนต์ให้มั่นใจแล้วจะออกทริปด้วยครับ   

แค่ใจรักไม่มีอะไรมาก

Vilator

ยินดีอย่างยิ่งครับ  รวมกันไว้เพื่อให้โลกรู้ว่า TZ มันยังวิ่งกันได้อยู่นะเธอ  ฮ่าๆๆๆๆ