Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nana9442

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดีทุกๆท่าน  ทั้งพี่เก่าและน้องใหม่.....
ผมน้อง แดง มารายงานตัวครับ...
ขอฝากหัวใจ 4 ห้อง  ไว้ในกลางใจพวกท่าน...
ด้วยนะครับท่านทั้งหลาย.....
(เกรียนแต่ตัว  แต่ใจไม่เกรียนนะครับ)....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Mtz

มารายงานตัวครับ ชื่อ น้องเอ็ม ครับ

นักบิดชนบท

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มิถุนายน 04, 2013, 09:36:20 หลังเที่ยง
สวัสดีทุกๆท่าน  ทั้งพี่เก่าและน้องใหม่.....
ขอฝากหัวใจ 4 ห้อง  ไว้ในกลางใจพวกท่าน...
(เกรียนแต่ตัว  แต่ใจไม่เกรียนนะครับ)....
อ้างจาก: Mtz เมื่อ มิถุนายน 04, 2013, 10:29:28 หลังเที่ยง
มารายงานตัวครับ ชื่อ น้องเอ็ม ครับ
มารายงานตัวครับ น้องนัทน้องคนสุดท้องครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

poy

Mtz

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 04, 2013, 10:56:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มิถุนายน 04, 2013, 09:36:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtz เมื่อ มิถุนายน 04, 2013, 10:29:28 หลังเที่ยง
มารายงานตัวครับ น้องนัทน้องคนสุดท้องครับ

น้องคนสุดท้องหรือครับ ไหงมาปั๊บ แก่เลยละครับคุณน้องลุงพี่นัท  อิอิอิิ
อ้างจาก: poy เมื่อ มิถุนายน 05, 2013, 04:23:07 ก่อนเที่ยง
ดียามเช้า ลุงๆทุกท่าน
หวัดดีครับลุงพจ  (แอบสกัดไว้ก่อน เดี่ยวจะมีมาเยียนมาเป็นน้องใหม่อีกคน อิอิ)

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้าครับ..
555555555555+ ไม่มีใครยอมแก่กันเลย..5555555555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

สุดยอด

ซาหวัดดียามเช้าก๊าบ ลุงๆ สว.ทุกท่าน
ผมมีปัญหามาปรึกษาครับ คือว่า รถผมเป็นอะไรไม่รู้มันบิดไม่ได้เลยครับ
สุดสุดได้แค่ 80 เองครับ ปัญหาเกิดจากอะไรเหรอ.....
:o :o :o :o

tton

na

- หวัดดีทุกท่านครับ ฝากไว้ด้วยสักคันครับ รถเพื่อนครับ มีปัญหาหลายอย่างจะรบกวนถามทุกท่านด้วยครับ อิอิ

Vision365

แคร้เห็นมันวิ่งใด้...ก็ดีใจแล้ว. 

พลครับ 0872053020  ปัญจะ พูลเกิด  ธ. กรุงไทย เลขที่ 605-0-50336-2

2teen

จอดเปิดก๊อกตั้งนานไม่มีปัญหา
ขี่ไป15กม. จอดไว้น้ำมันไหลซะงั้น
มันเป็นเพราะอะไรครับ  หรือเป็นเพราะจอดเอียงมาก

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

gomol

gomol

อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ มิถุนายน 05, 2013, 08:00:19 ก่อนเที่ยง
ซาหวัดดียามเช้าก๊าบ ลุงๆ สว.ทุกท่าน
ผมมีปัญหามาปรึกษาครับ คือว่า รถผมเป็นอะไรไม่รู้มันบิดไม่ได้เลยครับ
สุดสุดได้แค่ 80 เองครับ ปัญหาเกิดจากอะไรเหรอ.....
:o :o :o :o
ถ้ามันบิดไม่ได้ก็ถอดออกแล้วอัดจาระบี...เด๋วก้อลื่นปรื้ดๆๆๆ...แบร่รรร

Vilator

รถเอียงมากๆมันก็ล้นออกรูระบายของคาร์บูได้นะ  หลายอย่างเกิดขึ้นได้  แต่ที่แน่ๆต้องลองสังเกตุดูบ่อยๆแล้วจะพบคำตอบครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

สวัสดีครับ  ผมก็น้องใหม่  ชื่อ มา ริ โอ้   เมารั่ว  ครับ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

2teen

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มิถุนายน 05, 2013, 05:47:17 หลังเที่ยง
รถเอียงมากๆมันก็ล้นออกรูระบายของคาร์บูได้นะ  หลายอย่างเกิดขึ้นได้  แต่ที่แน่ๆต้องลองสังเกตุดูบ่อยๆแล้วจะพบคำตอบครับ
ขอบคุณคับ สงสัยเป็นที่เอียงจริงๆ เพราะอยู่บ้านเอาไม้รองขาตั้ง
ขาตั้งรถผมไม่ปกติด้วย มีรอยเชื่อมมา - -'

maxybobby

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มิถุนายน 05, 2013, 06:18:43 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ  ผมก็น้องใหม่  ชื่อ มา ริ โอ้   เมารั่ว  ครับ

เมื่อคืนยังไม่เมาเลย

วันหลังมาจัดต่อ

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

poy

ดีค่ำๆคับ
วันนี้มาขอคำปรึกษาหน่อยคับ ยากจะปั้นTZM ซักคัน
ตอนนี้มีน๊อดพร้อมแกนล้อหน้า อยู่ยากหาอะไหล่ที่ยังขาดอยู่มาปั้นให้ครบคัน คำถาม
1 ยังขาดอะไหล่ชิ้นใหนบ้างคับ
2 ใครพอมีอะไหล่ที่ผมขาดอยู่พอแบ่งปั้นมังละคับ
ปล. ขอเว้นคำตอบให้หาทั้งคันมาทำใหม่นะคับ ความพูมจายมันมีน้อย 555
คำถามเล่นๆอ่านหนุกๆ