Main Menu

ใครยังมี คู่มือซ่อมบำรุง ปี 90 อัพโหลดไห้หน่อยครับ

เริ่มโดย sebastianza999, กันยายน 22, 2014, 06:33:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sebastianza999

คู่มือซ่อมบำรุง ปี 90  ใครยังมี คู่มือซ่อมบำรุง ปี 90 อัพโหลดไห้หน่อยครับ   :( :(

somshai

ผมมีอยู่ครับเดียวรอเดียวนะครับ เดียวผมจะอัฟลองดู

keerathiseeket

kfcnrr

Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

vinyu_เดิมบางนางบวช

อนุรักษ์กันไว้นะครับ  รถแรงๆสวยๆเมื่อวันวาน

thana

โหลดไม่ได้ครับ ใครพอมีช่วยส่งให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ [email protected]

sblass15

ขอบคุณมากครับ
พร้อมรีวิวที่พักเชียงรายที่เดี่ยวจบ

Zimmon

storysexy

โหลดไม่ได้ครับผม 
ผมขอด้วยนะครับ
[email protected]
รบกวนส่งให้หน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

nga

eaeyz4

lightvirus

One2Up   Download ไมไ่ด้แล้วครับผม  ใครที่มีอยู่ รบกวนช่วยอัพให้หน่อยน่ะครับ

soddy

ลองโหลดดูแล้ว ไม่ได้ครับ ท่านใดมีรบกวนขอแชร์หน่อยนะครับ ผมกะลังเอาเครื่องวีอาร์รุ่นแรก ใช้ชุดไฟซีดีไดขอวีอาร์มีวาล์ว ปรากฎว่า จำนวนสายที่ออกมาจาก
ชุดแมกนีโต มากกว่ากล่องซีดีไอ สีของสายไฟก้อไม่เหมือนกันอีก มึนตึ๊บ มีไฟออกที่หัวเทียน แต่ยังสตาร์ทไม่ติด รบกวนด้วยนะครับ สายสายไฟจากคอยล์ยังต่อไม่ครบ
ขาดสองเส้น คอยล์มี 11เส้น ซีดีไอมี 8 เส้น