Main Menu

สันติภาพหาดใหญ่ ห้องนี้ขอเฟสชาว2tหาดใหญ่ จะได้ติดต่อกันบ้างนี้คือน้องของ chillๆ

เริ่มโดย baw tzr, สิงหาคม 24, 2014, 11:42:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baw tzr

;Dผมบ่าว ขับTZR คับ อยากจะทราบว่านะตอนนี้มีพี่ๆคนไหนเคลื่อนไหวอยู่บ้าง บ่องตรงเลย ว่าเหงา อิอิ ผมคือน้องของห้องchill chill คิดถึงท่านพี่โอ๋          ท่านพี่ณเรณ   เเละท่านพี่อีกหลายท่านคับจำมะค่อยได้ ยังไง@ไปเฟสผมมั้งนะ ใอ่พะบ่าว คลเดิน  ;D

Pโอ๋

เข้ามาเจิมห้องให้ครับ เด็กน้อยหัวใจโต
P"โอ๋

o_nsr

Pโอ๋AXA