Main Menu

ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ ยโสธร ครับ

เริ่มโดย cagivamod, มีนาคม 01, 2010, 10:38:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

m_mitsulancer

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:57:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: m_mitsulancer เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2011, 11:50:42 หลังเที่ยง
:Dดีครับ  ร้อยเอ็ดเด้อ อยู่ค่าย โสกเชือก เป็นทหารแต่ตอนนี้ประจำที่เขาพระวิหาร(ยอดฮิต)  นานๆ มาแวะทักทายพี่น้อง  ครับ  ขับเซอร์ครับ วันหน้าจะเอามาอวดบ้าง อิอิ เดี๋ยวไปลาดตระเวนก่อนเด้อ พี่น้องครับ............

ขอบคุณมาก ๆครับ สำหรับกำลังใจ  ตอนนี้ผมกลับมาพัก  ไปเล่นร้านพี่โจ  ที่สารคาม  เมื่อวันก่อน  โดนจัดค่อนไปทางหนักเลย  อิอิ

ระวังตัวด้วยนะครับ   รู้สึกเป็นห่วงจิงๆ ครับ
เป็นกำลังใจให้อีกทางนึงนะครับ  อิอิ

joscopy

อยู่ร่องคำ กาฬสินธุ์ชื่อจ๊อสครับ บ้านอยู่ในตัวอำเภอติดทางหลวงเลยใครผ่านมาเชิญแวะพักดื่มน้ำ 081-3809357 ตามนั้นครับ

m_mitsulancer

อ้างจาก: joscopy เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 06:29:52 หลังเที่ยง
อยู่ร่องคำ กาฬสินธุ์ชื่อจ๊อสครับ บ้านอยู่ในตัวอำเภอติดทางหลวงเลยใครผ่านมาเชิญแวะพักดื่มน้ำ 081-3809357 ตามนั้นครับ

โลกกลมจริง ๆ ครับ ท่านจ๊อส  เคยเห็นรถท่านอยู่แถว ๆ ชิปเปอร์มาร์ท  ผมเป็นทหารอยู่ร้อยเอ็ด  ค่าย พล.ร.6  แต่ไปได้เมียที่ นั่น บ้านสองห้อง  กลับบ้านทุกเสาร์อาทิตย์ครับ  ยังไงเจอ เซอร์ ดำ  ทักทายเลยนะครับ ผมเห็นก็จะทักทายก่อน  ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะครับ 

EOT.

อ้างจาก: Gsilly เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:21:55 หลังเที่ยง

อันนี้รถผมเองครับ N ตากลมยืมกล้องเพื่อนมาถ่าย

...N คันนี่กะสุดยอดครับสียังใหม่อยู่ สภาพเดิมๆเลยคือสิจอดอย่างเดียวเลยแม่นบ่ครับ  :D

......คนบนทาง

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

KOK

อ่ะนะครับ เมื่อวานนี้ไป ทอดผ้าป่าสหกรณ์ฯ ที่วัดบ้านด่านใต้ เห็นแว๊บๆ สองสามคันนะครับ
เอ็นฯโปร ทีแซดเอ็มก็เห็นนะครับ ขาไปเข้าทางบ้านเหล่าอ้อยครับ ขากลับๆทางสองห้องครับ
ถนนนี่ภาคบังคับเลยครับ วิ่งกลางตลอดเลยครับ
ผมก๊อก ครับ ทำงานที่สำนักงานสหกรณ์จังหวัดกาฬสินธุ์ครับ ประจำอยู่อำเภอหนองกุงศรี
ดูแลอำเภอคำม่วง กับอำเภอสามชัยครับผม
:'(
ก๊อก กาฬสินธุ์ 08 6226 5565

DEDOR

อ้างจาก: KOK เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 05:15:12 หลังเที่ยง
อ่ะนะครับ เมื่อวานนี้ไป ทอดผ้าป่าสหกรณ์ฯ ที่วัดบ้านด่านใต้ เห็นแว๊บๆ สองสามคันนะครับ
เอ็นฯโปร ทีแซดเอ็มก็เห็นนะครับ ขาไปเข้าทางบ้านเหล่าอ้อยครับ ขากลับๆทางสองห้องครับ
ถนนนี่ภาคบังคับเลยครับ วิ่งกลางตลอดเลยครับ
ผมก๊อก ครับ ทำงานที่สำนักงานสหกรณ์จังหวัดกาฬสินธุ์ครับ ประจำอยู่อำเภอหนองกุงศรี
ดูแลอำเภอคำม่วง กับอำเภอสามชัยครับผม

ตามจีบเอ็นโปร ให้หน่อยสิครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Gsilly

อ้างจาก: NITIPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:00:59 หลังเที่ยง

...N คันนี่กะสุดยอดครับสียังใหม่อยู่ สภาพเดิมๆเลยคือสิจอดอย่างเดียวเลยแม่นบ่ครับ  :D

เจ้าของเก่าไม่ค่อยใช้ครับจอดเอาผ้าคลุมไว้ให้หนูแทะเล่น พึ่งวิ่งได้ 3หมื่นกว่าโลเองกำลังหาเงินมาทำให้มันเนียบ ๆ อยู่ :P

KOK

พี่ที่ทำงานด้วยกันแกก็หาอยู่ครับคุณด้อ
แกขับแดชไปกับผมแล้วมันไม่นิ่งเวลาวิ่งเร็วๆ ว่างั้นครับ

DEDOR

อ้างจาก: KOK เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 08:19:10 หลังเที่ยง
พี่ที่ทำงานด้วยกันแกก็หาอยู่ครับคุณด้อ
แกขับแดชไปกับผมแล้วมันไม่นิ่งเวลาวิ่งเร็วๆ ว่างั้นครับ

เจอคันงามๆ ราคาดีๆก็ส่งข่าวบ้างนะครับ  อยากได้มาไว้ประดับบารมีครับ  อิอิ

KOK

อิจฉาคนมีสวนยางจังเลยครับ คุณด้อ อิอิ
เดี๋ยวถ้าเจออีก จะปาดหน้าถามให้เลยครับผม

DEDOR

อ้างจาก: KOK เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:50:45 หลังเที่ยง
อิจฉาคนมีสวนยางจังเลยครับ คุณด้อ อิอิ
เดี๋ยวถ้าเจออีก จะปาดหน้าถามให้เลยครับผม

เอาขนาดนั้นเลยเหรอครับ  555555++++

EOT.

อ้างจาก: Gsilly เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2011, 08:05:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: NITIPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:00:59 หลังเที่ยง

เจ้าของเก่าไม่ค่อยใช้ครับจอดเอาผ้าคลุมไว้ให้หนูแทะเล่น พึ่งวิ่งได้ 3หมื่นกว่าโลเองกำลังหาเงินมาทำให้มันเนียบ ๆ อยู่ :P

เฮ็ดเสร็จแล้วเอารูปมาให่เบิ่งแน่เด้อครับ สี่ถ่าเบิ่ง :(

......คนบนทาง

KOK

พรุ่งนี้ว่าจะออกไปหาดูคาร์บูฯที่บ้านหนองแปนครับ เซียงกง กาฬสินธุ์ว่างั้น
เดี๋ยวจะหาอะไหล่ติดไม้ ติดมือมาฝากนะครับ พี่ น้อง

KOK

ได้คาร์บูฯเคกลมมาลูกเดียวครับ เพราะว่าเค้ามีเหลือลูกเดียว เลยไม่ได้อะไรติดมือมาฝากเลยนะครับ
ใส่รถเรียบร้อย วิ่งดีขึ้นเยอะเลยครับ ที่สำคัญ สตาร์ททีเดียวติดครับ พี่ น้องครับ
ราคาไม่คิดว่าแพงครับ ห้าร้อยบาท ค่าใส่กับกรองแห้งอีก รวมแปดสิบบาท จูนให้พร้อม
อาร์มดามล่างของ ZX ก็มีครับ สวยอยู่แต่เค้าสาดสีม่วงมา หางปลาครบๆ ราคาไม่ได้ถาม แต่ไม่น่าเกินสามร้อยบาทครับ
ท่ออเวจี(RGV)สวยๆก็มีนะครับ มีอีกเยอะครับ ไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากครับ บุญเลิศเซียงกง บ้านหนองแปน อำเภอกมลาไสยครับ
ไปโลด อิอิ

DEDOR

อ้างจาก: KOK เมื่อ มีนาคม 06, 2011, 07:32:01 หลังเที่ยง
ได้คาร์บูฯเคกลมมาลูกเดียวครับ เพราะว่าเค้ามีเหลือลูกเดียว เลยไม่ได้อะไรติดมือมาฝากเลยนะครับ
ใส่รถเรียบร้อย วิ่งดีขึ้นเยอะเลยครับ ที่สำคัญ สตาร์ททีเดียวติดครับ พี่ น้องครับ
ราคาไม่คิดว่าแพงครับ ห้าร้อยบาท ค่าใส่กับกรองแห้งอีก รวมแปดสิบบาท จูนให้พร้อม
อาร์มดามล่างของ ZX ก็มีครับ สวยอยู่แต่เค้าสาดสีม่วงมา หางปลาครบๆ ราคาไม่ได้ถาม แต่ไม่น่าเกินสามร้อยบาทครับ
ท่ออเวจี(RGV)สวยๆก็มีนะครับ มีอีกเยอะครับ ไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากครับ บุญเลิศเซียงกง บ้านหนองแปน อำเภอกมลาไสยครับ
ไปโลด อิอิ

สุดยอดเลยครับ  ถ้าผมขาดอะหลั่ยจะเรียกใช้พี่นะครับ  อิอิ   +1  กำลังใจครับ

KOK

ค่าตัวผมแพงนะครับคุณด้อ เหล้าไม่ดื่ม บุหรี่ไม่ดูด ผู้หญิงอย่างเดียว อิอิ :'(

KOK

อุ๊ยยย ลืมขอบพระคุณคร้าบบบ สำหรับแรงม้า อิอิ :'(

DEDOR

อ้างจาก: KOK เมื่อ มีนาคม 06, 2011, 11:10:12 หลังเที่ยง
อุ๊ยยย ลืมขอบพระคุณคร้าบบบ สำหรับแรงม้า อิอิ :'(

งั้นผมเลี้ยง  โคโย  1 ฝูงเลยครับ   อิอิ  พอไหวมั้ยครับ

KOK

ล้อเอ็นโปรฯ ถ้าคิดว่ายังกว้างไม่พอ ก็แอบเห็นแม๊ก วีเอฟอาร์อยู่นะครับ แต่กว้างมาก
อาร์มหลังของ อาร์จีแกมม่าก็สามสี่อัน แต่ผมไม่กล้าจับมาครับ กลัวตังค์ที่เหลืออยู่
มันจะลากไปไม่ถึงสิ้นเดือนครับ อยากได้อะไรก็โพสท์ไว้ครับคุณด้อ
อ้อ ชุดไฟ กล่องไฟเดิมๆมือสอง เพียบครับ