Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

visitsak

piak13

คุณโจ้ ไม่รีวิว  GTO หัวใจใหม่ ให้ สมช. ดูบ้างเหรอครับ มีรูปตอนทำด้วยยิ่งดี

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

kpongh

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: piak13 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 05:03:29 หลังเที่ยง
คุณโจ้ ไม่รีวิว  GTO หัวใจใหม่ ให้ สมช. ดูบ้างเหรอครับ มีรูปตอนทำด้วยยิ่งดี

จัดให้ตามคำขอครับผม
GTO หัวใจ lifan250cc 4stroke
เสียดายที่ไม่ได้ถ่ายตอนทำไว้ด้วยครับ เพราะไม่มีเวลาว่างไปถ่ายที่ร้าน

รับเครื่องมาจากไปรษณีย์ครับ  :( :(

ถึงบ้านปุ๊ป แกะปั๊ป ....!!  :D

ทำการเช็คสายไฟคร่าวๆ (มันจะต่อยังไงหว่า ....)  :-* :-*

ชำแหละรถ พร้อมแปลงครับ (ร้านช่างอ่ำ 4แยกคำสะอาด)  :)

ออกมาแล้วเป็นแบบนี้เลย   ;)

ลองประกอบถังดูหน่อย หล่อไม่เบา  :D

ไล่ระบบไฟจุดระเบิดครับ เล่นเอาไม่หลับไม่นอนกันเลย ตี 1 ตี 2 ก็ยังนั่งทำ .....!!  :-X :-X

สตาร์ทครั้งแรกครับ กับน้ำมัน e20 ผสมออโต้ลูบค้างขวด  :-*

ประกอบเสร็จแล้วครับ  :-[ :-[

แถม...!! ไมล์ดิจิตอล + วัดรอบไฟฟ้าครับ ทำพอขำๆ   8)

หมดแล้วคร๊าบ .....~~  ??? ???

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

lloudo_naja

หวัดดี ครับ พี่ น้อง ซาวสกล ไม่ได้มานาน ผมอยู่ดงมะไฟ ขมิ้น ครับ                                                                                                                                                    
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

Nawapon666

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 10:10:31 ก่อนเที่ยง
  หวัดดี ครับ พี่ น้อง ซาวสกล ไม่ได้มานาน ผมอยู่ดงมะไฟ ขมิ้น ครับ                                                                                                                                                    

ดงมะไฟ ใกล้ๆ กันเลย
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

lloudo_naja

ผมเกิด 2523 แต่ได้ใบเกิด 2524 อิอิ อ่อนลงอีก1ปี อิอิ แบบฟรุ๊ค

ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

Nawapon666

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 11:30:34 ก่อนเที่ยง
   ผมเกิด 2523 แต่ได้ใบเกิด 2524 อิอิ อ่อนลงอีก1ปี อิอิ แบบฟรุ๊ค

โครตสวย เลย ครับ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

lloudo_naja

มาทักทาย ยามสายๆ เด้อ เคอา ก่ะสิขาย แล้วเด้อ ขึ้นป้าย แล้ว ตอนนี้ มีแต่แนว ฮ้อนๆ                                                                                                                            

piak13

ขอบคุณมากครับ คุณโจ้ เป็นอีกหนึ่งทางเลือก สำหรับผู้ที่ยังผูกพันกับรถคันเก่า สักวันอาจจะมีคนเดินตามรอยคุณโจ้

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

lloudo_naja

สวัสดี ตอน มืด ตอนนี้ผมอยู่ดงมะไฟ พี่น้อง ท่านใดใกล้ๆผม ติดต่อหน่อย ครับ จะขับ เคอาไปหา อิอิ                                                                                                
  0856787994 ครับ

ZAAKA

เมาเรยครัฟฮับน้องวานนิ
ขี่รถเมือฮอดเฮือนเสย๔๕โล
จากบึงกาฬฮอดพรเจริญ

kpongh

แวะมาทักสวัสดีครับชาวสกล...ช่วงนี้เห็นบอกพายุเข้าฝนตกบ่อยหรือเปล่าครับ

Nawapon666

ฝนใน อ.เมือง หยุดตก ตั้งแต่ เมื่อวานแล้ว

ข่าวบอก เล่นสะทั้ง อาทิตย์

kpongh

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กรกฎาคม 26, 2012, 09:01:59 หลังเที่ยง
ฝนใน อ.เมือง หยุดตก ตั้งแต่ เมื่อวานแล้ว

ข่าวบอก เล่นสะทั้ง อาทิตย์

ข่าวก็คือข่าวครับน้องเก่ง เห็นบอกวันนี้วันสุดท้ายที่พายุจะเข้าแล้วไม่ใช่เหรอครับ

lloudo_naja

สวีสดี พี่น้อง ทาง บ้าน เฮา   :D :D :D                                                                                                                                                                                                                                 

mans

สกลนคร ตำรวจดักจับ มอเตอร์ไซคทุกวันครับ แต่เขาใช้เหตุผลว่าตรวจยาบ้า แต่ดันลาม มาเป็นใบขับขี่ หมวกกันน็อค และรถดัดแปลงสภาพครับ
ขับรถเข้าในเมืองหัวค่ำ กลางคืน ก็ จัดแบบครบๆ นะครับ จะได้อุดช่องว่าง ทุจริต ในวงการตำรวจ  4-5 ทุ่มก็ยังดักเด้อพี่น้อง

piak13

ขอบคุร คุณแมนที่แจ้งข่าวครับ
อย่าให้พี่ตั้ม สกล ใช้วิธีการถีบมอไซค์ให้ล้ม แล้วจับ เหมือนกับในคลิปนะครับ เห็นแล้วรับไม่ได้เลย

PUNGNOY

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 11:36:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 10:10:31 ก่อนเที่ยง

ดงมะไฟ ใกล้ๆ กันเลย

ดงมะไฟตำรวจดุ น่าดู  55555