Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dablek

อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 11:58:03 ก่อนเที่ยง
ไม่เห็นพี่ดาบเล็กเสียนาน ไม่ทราบว่าพี่เค้า จะได้ปรับเลื่อนยศไปติด ร.ต.ต. กับเค้ารึเปล่าครับ ถ้าได้ .... จั่งซี่ มันต้องฉลองงงงงง
ร.ต.ต.ได้แน่นอน ไม่อายุ 53 ก็เกษียณอายุราชการแหระ

visitsak

kpongh

UP หน่อย สวัสดีชาวสกล สงกรานต์ไม่ได้เที่ยวเลย ( ช่วยงานเพื่อนพ่อรถเก๋งชนเสียชีวิตเย็นวันที่ 12 ครับ )

visitsak

piak13

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ พี่ดาบเล็ก ไม่ใช่สิ ต้อง พี่หมวดเล็กแล้วสิ อิ อิ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

mans

kpongh

สวัสดีครับชาวสกลทุกท่าน...คงอีกนานครับถึงจะได้กลับสกลอีกที ( คงน่าจะปีใหม่นั้นแหล่ะครับแต่ครั้งนี้ผมคิดว่าจะลองเอามอเตอร์ไซน์กลับ ทดสอบทั้งคนและรถไปในตัว ) ถ้ายังไงก็เข้ามาพูดคุยกันได้นะครับ ( ห้องสองล้อพลัดถิ่น เค้าจะมีจัดมิตติ้งวันที่ 2-06-2012 ที่ระยอง )

mans

2T เงียบกันจังครับ ถึงผมจะขับ CBR แต่ก็ ไปลืมล้างรถ Tena ให้พอนะครับผม

GTO-M4.Sk

ช่วงนี้เริ่มเปิดเทอมกันแล้ว....

อาจารย์แต่ละท่านคงงานหนักเลย .....

;) ;)

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

kpongh

สวัสดีครับชาวสกลทุกท่าน...เมื่อวานได้ข่าวว่าฝนตกหนักน่าดูใช่ไหมครับ ถ้ายังไงช่วงนี้ก็ขอให้ขับรถระมัดระวังกันนะครับ

GTO-M4.Sk

วันก่อนตกหนักมากครับ..... หอฝั่งตรงข้ามราชภัฏน้ำท่วมสูงเกือบถึงเข่าเลย
ตรงแม็คโคก็ครึ่งล้อครับ

ตกทั้งวัน หุหุ

PUNGNOY

และแล้วมันก็มา  หลังจากประสบปัญหา ซื้อรถใหม่แล้ว ทำ(แต่ง)ไม่ลง เลยหาตัวเก่ามาทำดีกว่า พอสนุกมือ

ยกขึ้นรถ

ยกขึ้นอีก

รถไม่ได้เล่มมา ครับ จะตามดูทีหลัง (งานนี้มีเหนื่อย)แต่ดีที่ทะเบียนสกลนคร น่าจะไม่ไกล

ว่าจะทำสีนี้ มันจะเป็นไหม๊น้อ.......

ช่วยแนะนำ ร้านอะไหล่ในสกลนเราหน่อย ที่ไหนพอจะมี

visitsak

เป็นกำลังใจให้...ค่อยๆ...ปั้นแต่ง...ต่อไปนะครับ...

PUNGNOY

พี่หนึ่ง ผมคงต้องขอความช่วยเหลือ ตอนจะทำเครื่องนะครับ เห็นว่ามีช่างที่ชำนาญ KAWASAKI 150 cc อยู่ หรือเขาภนัดงานสีด้วยไหม ตอนนี้จะเก็บอะไหล่ให้พร้อมก่อน ค่อยขึ้นรูปทีเดียวเลย

GTO-M4.Sk

สมาิชิกโซนสกลนคร ใครรู้จักร้านรับวางเครื่อง / แปลงแท่นเครื่อง มอไซต์บ้างครับผม

พอดีผมจะวางเครื่องใหม่ให้เจ้า GTO ครับ เครื่องเดิมกลับบ้านเก่าไปเรียบร้อยแล้ว

ปล. อิจฉาพี่อาทิตย์มาก ได้ zx มาซะงั้น
     แต่ก่อนผมเคยหาอยู่ช่วงนึง ไม่ยักกะเจอเลยคับ -*-

mans

visitsak

มันสุดยอดเลย...น้อง โจ้...แอบดูอยู่นะครับ...ความแรง...

piak13

ยินดีกับสมาชิกใหม่ของคุณอาทิตย์ด้วยครับ เป็นกำลังใจในการปั้นครับ

คุณโจ้ กำลังจะนอกใจเจ้า GTO แล้วสินะ จะวางตัวไหนครับ

รอชมทั้งสองคันอยู่ครับ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)