Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piak13

มองไม่เห็นเลย ฝุ่นคลุ้งไปหมดแล้ว อ๋อ...มิน่าหละ ก็ชนช้างกันนี่เอง ฝุ่นถึงได้ตลบอบอวล 5 5 5

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

PUNGNOY

อ้างจาก: piak13 เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:08:19 หลังเที่ยง
คุณอาทิตย์ ซื้อคันใหม่อีกเหรอครับ เป็นรุ่นอะไรครับ น่าอิจฉาคนมีตังค์จังเลย ตาร้อนผ่าวแล้วนี่ อิ อิ
น้อง ๆ มันยั่วกิเลส เลยโดยป้ายยา ตามัวไปหน่อย

PUNGNOY

เจ้า TZM ผมจะไปอยู่ปัตตานีแล้ว ( อาจโดนวางระเบิด อิ อิ อิ อิ อิ) มีตำรวจจากร้อยเอ็ด ไปทำงานที่ ปัตตานี โทรมาจองแต่เช้าเลย ลงเวบวันเดียว

PUNGNOY

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: PUNGNOY เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:54:30 หลังเที่ยง
พี่ที่ชลบุรี รอดูคิว 2

โอโห..... คิวเยอะจังนะครับพี่

ขายออกเร็วๆนะพี่
จะได้เอา cbr เข้าบ้านซักที
>:( >:(

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

GTO-M4.Sk

วันนี้ นั่งจิบเบียร์กันเล็กน้อยครับ ที่บ้านผม  :( :(

มีภาพมาให้ชมนิดหน่อย

วันนี้ พี่แมนเป็นพ่อครัวครับ  :D :D

เมนูวันนี้ ย่างเนื้อ + ย่างไส้  :-[

มีช้าง เป็นตัวประกอบในภาพอีกแล้ว  >:( >:(

ลงทุนหั่นเนื้อเองเลยนะเนี๊ย  8)

วันนี้ตามจริงมีพี่โอมาแวะเล่นด้วยครับ
แต่ว่าผมไม่ได้ถ่ายภาพไว้... เห่ะๆ

piak13

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

auttapol

พอดีเข้าไปทานข้าวในเมืองเลยไปเเวะบ้านโจ้เเป็ปเดียวเห็นย่างเนื้อกับย่างไส้น่าอร่อยมากเเต่ผมอิ่มเลยไม่ได้ชิมด้วย

I@มดแอ๊ว...@

สวัสดีพี่น้อง สกลนครคัฟ  วันเสาร์นี้ผมจะเดินทางจากสุรินทร์ ไปยังสกลนคร แต่ไม่ทราบเส้นทางที่สะดวก
ไม่ต้องขึ้นภูเขา  พอจะแนะนำได้

ขอบคุณคัฟ

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Katisak เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 10:33:06 หลังเที่ยง
สวัสดีพี่น้อง สกลนครคัฟ  วันเสาร์นี้ผมจะเดินทางจากสุรินทร์ ไปยังสกลนคร แต่ไม่ทราบเส้นทางที่สะดวก
ไม่ต้องขึ้นภูเขา  พอจะแนะนำได้
ขอบคุณคัฟ

สวัสดีครับผม

เส้นทางจากสุรินทร์ถ้าไม่ผ่านเขา ก็มาทางมุกดาหารเลยครับผม
แต่ก่อนผมเทียว อุบล - มุกดาหาร - สกลนคร ประจำครับ

จะมีช่วง 2 เลนนิดหน่อยที่ม่วงสามสิบ กับ ช่วงมุก-สกลครับ
ที่เหลือ 4เลนยาวๆเลย ขี่สบายๆ ครับ (เสี่ยงต่อการหลับในมาก)  >:( >:(

ปล.. r1 สวยจังเลยครับ  :D :D

GTO-M4.Sk

รถ cbr250i ของพี่แมน ได้ทะเบียนแล้วครับ

และแล้วก็ฉลอง กันอีกแล้ว  >:( >:( >:(

เก็บภาพมาให้ชมกันอีกตามเคยครับ...

พรีเซนเตอร์ป้ายทะเบียนครับ...!!   >:( >:(

เมนูวันนี้ แจ่มฮ้อนครับ แซ่บมาก  :D

ตามมาด้วยหัวเชื้อ ชนิดเข้มข้น..... ตอนกลับ ถึงกับเซ ~~  :-X

คุยกันอย่างออกรสครับ ดูสีหน้าแต่ละคนก็รู้  >:( >:(

ไม่นาน ในหม้อมันก็หมดเกลี้ยง (2ชุดใหญ่)  :-*

กินเสร็จก็นั่งอืดกันครับ  ;) ;)

เก็บตก หัวเชื้อของเรา  >:( >:(

สรุป รอบแรกซื้อมา 8 ขวด รอบสองซื้อมาอีก 6 ขวด
     8+6 = 14 ขวดเองครับ

สุดยอดจริงๆ สมาชิกกลุ่มเราเนี๊ย  >:( >:(

PUNGNOY

ตอนนี้ TZM คิวแรกเงียบมา  2 วันแล้ว จะให้ส่งปัตตานี เจอค่าขนส่งโลจิสติก  3000 ฿ น่าจะอึ้งไปแล้ว ถ้าคิวนี้เงียบอีกวัน ก็คงพิจารณา คิวสองแหละ ไปชลบุรี ค่าขนส่ง 1500 ข้ามคืนถึงหน้าบ้านเลย

I@มดแอ๊ว...@

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

PUNGNOY

PUNGNOY

visitsak

ได้ยินข่าวมาว่า...เพื่อนสมาชิกของเรา...เจาะสนาม...ในการไปกาฬสินธ์...เป็นห่วงอยู่นะครับ...ขับรถระวังให้มากนะครับ...เพื่อนสมาชิก...บาดเจ็บอยู่ขอให้หายไวๆ...นะครับ

PUNGNOY

ตอนนี้คน OK แล้ว แต่รถยังไม่ได้ทำ ทำแบบพอขี่ได้ไปก่อน

GTO-M4.Sk

วันนี้ไปขี่รถเล่นกันที่ภูพานครับ  ;) ;)
แบบว่าว่างจัด เลยไปสาดโค้งเล่น

รวมตัวกันที่ ปตท. ศาลากลางครับ

มาสังเกตดูรถพี่โบ้ เอ๊ะ อะไรแปลกๆ...  :-*

ซูมซักหน่อย

โว๊ะ.... ดูที่บังโคลน

อ๊าก.... ขนอะไรเนี๊ย...?? ไม่นก ก็ไก่แหล่ะงานนี้  >:( >:( >:(

เศษเลือด เศษเนื้อกระจายครับ เต็มโช๊ค เต็มกันล้มเลย  ;) ;)
ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าวิ่งมาเท่าไหร่

จะออกกันแว๊ว...  :D

ถึงผานางเมินกันแล้วครับ  :(

นายแบบโพสท่า  >:( >:( >:(

มืดๆ ยังงี้ รถผมเด่นเลย 555+  >:( >:(

ลงมากันละครับ ก่อนแยกกันไปซื้อเนื้อ คืนนี้อีกยาวนาน :-[

จากนั้น มาสุมหัวกันที่บ้านเจ้าเก่ง  >:( >:(

พี่โอตามมาทีหลังครับ หุหุ รินเองซะด้วย  >:( >:(

พี่โบ้หั่นเองเลยนะเนี๊ย  :D :D

และแล้ว พี่แมน ก็ไปก่อนเพื่อนครับ  >:( >:( >:(

ซักพัก เปลี่ยนที่นอนซะงั้น นึกว่าจะกลับซะอีก เห่อะๆ  :P :P

หมดและครับ
สำหรับมีตติ๊งวันนี้

:D :D

Nawapon666

โหด โหด รอบ 10 ปี ตั้งแต่มิตติ้งมา พึ่งเจอ คาวา ค่ม ฮอนด้า หมด
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

:D  :D ฮอนด้า...ก็เจ๋งครับ...น้องเก่ง... ???  ???