Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auttapol

อยากไปด้วย...งานเยอะไม่เท่าไหร๋เเต่ต้องไปต่างจังหวัดงานโรงเรียนเยอะมากช่วงกิจกรรมเนี่ย

piak13

คุณอาทิตย์ ซื้อคันใหม่อีกเหรอครับ เป็นรุ่นอะไรครับ น่าอิจฉาคนมีตังค์จังเลย ตาร้อนผ่าวแล้วนี่ อิ อิ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:47:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: PUNGNOY เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 04:56:01 หลังเที่ยง
คุณโจ้ ว่างไปรถยนต์กับผมไหม จะเอากระบะไป เพราะจะต้องเอาของแถมไส่รถยนต์มาด้วย เอามาแล้วจะเอาไปไว้บ้านแม่ ที่แมดนาท่มก่อน รอเอา TZM ออกซักพักก่อน(หามุขเอาเข้าบ้านก่อน) แล้วค่อยเอามาสกล

พี่อาทิตย์จะไปรับรถวันไหนครับ..??
ถ้าผมว่างเดี๋ยวจะติดรถไปด้วย เห่ะๆ

พี่อาทิตย์ครับ

ผมคงไปด้วยไม่ได้แล้วนะครับ
ผมไม่ว่างวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ 3 วันเลย

อด...  :P :P

แต่มิตติ้งวันพฤหัส ไปได้แน่นอนครับ
???

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

Nawapon666

เย็นนี้ 16/2/2555

มิตติ้ง ที่ ปตท. ศาลากลาง เวลา 18.00 เป็นต้นไป

แล้วก็ออกไปทานเนื้อกระทะ ครับผม
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

หลังจากกินเนื้อย่างกันแล้ว

ก็มานั่งแช่............ ที่บ้านผมครับ 555+  >:( >:( >:(

นั่งกินกัน 4 คน (รวมผมด้วย)  :-[

เอ๊า... ขอแบบหล่อๆ ซักคนละภาพ

เอ๊า เบิ๊ดแหล่ว  :P :P

รถแต่ละคัน.... ป้ายสวยๆทั้งนั้น  8) 8)

ตอนนี้ มันเป็นมาตรฐานไปซะแล้วครับ
มิตติ้ง 1 ครั้ง ต้อง 1 ลังอย่างต่ำ  ;) >:( :-[ :o :'(

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

piak13

...หันหน้าเข้าหากัน เพื่อสร้างสรรค์สังคมไทย ใจร่วมประสานใจ มือร่วมประสานมือ เราก็คือพี่น้อง เราก็คือผองเพื่อน ... 5  5  5 ฮิ้ว...

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

GTO-M4.Sk

โอ๊ย.... สกลนครหนาวคั๊ก...!!

ดูแลสุขภาพกันด้วยเด้อครับ
???

อากาศแบบนี้ มันน่าหาสาวๆ มานอนกอดให้หายหนาวซะจริงๆ

:-\ :-\  :-[

auttapol

มิตติ้งสนุกมากครับครั้งหน้าไปด้วยใหม่ครับ....

GTO-M4.Sk

เอารูปทริปวันรับรถของพี่อาทิตย์ที่มุกดาหารมาให้ชมครับ

ผมเรียงภาพไม่ถูกเด้อ ว่าอันไหน ก่อน-หลัง เพราะผมไม่ได้ไปด้วยครับ  :P :P

ที่ปั๊ม ปตท. บ้านกกกอกครับ .....

er6n พี่โบ้ครับ สวยงามมว๊าก...!!  :o

ม้าศึกคู่ใจคันใหม่ของพี่อาทิตย์ครับ cbr150i แดงสดๆเชียว

พี่แมนทำการเปิดหน้ายางครับ จะได้หนึบหนับ...!!  :D :D :D

เสร็จแล้วก็จัดการยกซะเลย..  8) 8)

คาวาไม่รู้จะเรียกว่ารุ่นอะไรดีครับ อ่านยาก - - เห็นเจ้าเก่งบอกว่า ไปเจอฝรั่งขี่อยู่มุกดาหาร

หมดละครับ
>:( >:(

visitsak

ดีใจกับ...คุณ อาทิตย์...ด้วยนะครับ...กับรถ...คันใหม่...สุดยอด...

piak13

สมาชิกคันใหม่ของชาวสกลนครครับ ยินดีด้วยครับ แถมอิจฉานิดๆ 5 5 5

GTO-M4.Sk

ประกาศคร๊าบ..........

จะมีมีตติ้งประจำเดือนในวันศุกร์ที่ใกล้จะถึงนี้
รวมตัวกันที่ปั๊ม ปตท. ศาลากลาง เวลา 18.30น. ครับ

งานนี้แว่วๆ มาว่า จะมี ninja250 มาให้ชมด้วยครับ  :D :D

มากันเยอะๆ นะครับ

จะรถเก่า รถใหม่ ไม่มีว่า ขอแค่มีความบ้า และข้าพอใจจะขี่สองล้อก็มากันเลยครับผม

>:( >:( >:(

auttapol

GTO-M4.Sk

โอ๊ย ตื่นเต้น....ๆๆ  จะได้มิตติ๊งแล้ว

(เงินบ่มีจั๊กบาท) -*-

>:( >:(

piak13

ขอส่งแค่กำลังใจไปก็แล้วกันนะครับ เพราะจับยามสามตาดูแล้วว่า ไปไม่ได้จริงๆ  5 5 5 แม่ของลูกอยู่เวร  วันนี้ก็เลยได้รับภารกืจ พ่อลูกอ่อน 

lloudo_naja

ขอฝากกำลังใจไปด้วยน่ะครับ  ใกล้จะได้กลับบ้านเกิด ที่ดงมะไฟ เช่นกันครับ ???                                                                                                           
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 05:08:28 หลังเที่ยง
ขอฝากกำลังใจไปด้วยน่ะครับ  ใกล้จะได้กลับบ้านเกิด ที่ดงมะไฟ เช่นกันครับ

ครับผม...

กลับมาแล้ว หาโอกาสว่างๆ มิตติ้งกันครับ  ;) ;)

GTO-M4.Sk

จัดมาให้ดูแบบเบาๆครับ

ผลงานของกลุ่มสองล้อสกลนคร  >:( >:( >:(

เดี๋ยวจะมีภาพบรรยากาศการมิตติ้งจะตามมาทีหลังครับ
:( :(