Main Menu

สืบเนื่องจากหารถ150ในอดีต .....PDK R1 by พี่ใหญ่ ( mark 2t ) +++++++++++++

เริ่มโดย joe, เมษายน 17, 2014, 05:19:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joe

ภาพอาจไม่ค่อยชัดนะครับ ให้แฟนใช้ note book ถ่าย+รถไม่ได้ล้าง(กลับมางานยุ่งมากๆ)

off5997

ถ่ายจากกระจกหรือเปล่าครับ ทำไมโซ่+สเตอ ขาตั้ง มันอยู่ฝั่งขวา งง เลย

joe

joe

nana9442

ลงขาย หรือเอามาโชว์คับ
ถ้าขาย ต้องลงเอกสารด้วยนะคับ
ถ้าโชว์มันมีอีกห้องนึงคับ เอาไปลงห้องนั้นได้เลย ??? ???

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

joe

อ้าว...โทดทีคับ สมาชิกใหม่เล่นไม่ค่อยเป็นด้วย ท่านใดย้ายเป็นรบกวนด้วยขอบคุณมากๆครับ

joe

ถ้าไม่บิวหรือบิวไม่ถึงผมคงไม่เอาครับ...รถอายุ15-16ปีแระ

joe

บิวตามสภาพครับ..แต่ไม่เสียเอกลักษณ์ประเภทแลกเกอร์พ่นทับสติกเกอร์หรือสติกเกอร์เทียมก็คงไม่เอาเช่นกันครับ

JO

ควีนส์ปาร์ค

ล็อกกระทู้ " อยู่ด้านซ้ายล่าง

แล้วตั้งกระทู้ใหม่ 2 ล้อคู้ใจครับ

..เพิ่มเงินอีกนิดซื้อกล้องถ่ายรูป

ผมว่ารถท่านสวยมากเลยครับ...
k a w a s a k i

jackpot

joe

ได้มาสูงพอสมควรครับ แต่ผมถือว่าคุ้มเพราะถ้าหารถ+หาของปั่นเองต้นทุนเผลอๆจะสูงกว่านี้(ไม่รวมต้นทุนเวลา) ผู้ขายก้แฟร์ๆดีครับไม่ได้ขายเกินความเป็นจริงจากสิ่งที่มีอยู่ 

joe

ส่วนกล้องถ่ายรูปขอเวลาเก็บเงินก่อนนะครับ (นัดรับ KR SE 98 พี่ใหญ่ไว้อีกคัน).....อิอิ

joe

ขอบคุณทางเวป2stด้วยนะครับที่เปิดพี้นที่ให้ผมมีโอกาสหารถและพบป่ะแลกเปลี่ยนมุมมอง เคยคิดไหมครับว่าสังคมรถใหญ่เขามองรถเล็กแบบไหน แน่นอนอย่างที่คิดๆกันล่ะครับ คนส่วนมากที่ขับbig bike คิดแบบนั้นจริงๆ แต่ก็ไม่ทุกคนครับ ส่วนตัวผมเองมีจุดเริ่มจากรถเล็กแบบนี้ผมยังรู้สึกหลงรักมันและอยากจะหามาไว้ครอบครอง