Main Menu

ตะลุยเดี่ยว..เที่ยวเหนือ7วันแบบไร้จุดหมายไร้แผนของตี๋zx(ฮีโร่)ใจสั่งมาคว้ารถGO

เริ่มโดย tee zx150, มีนาคม 19, 2014, 04:39:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mushashi

ไม่ได้เดินทางไปเชียงใหม่ด้วยแต่เห็นพี่ตี๋เอารูปมาแบ่งปันเหมือนอยู่ในเหตุการณ์จริงก็ ขาหมู อิอิอิ

โอ โมกระจาย

อยากไปอย่างนี้บ้างครับ  สุด จริง ๆ คนนี้  ปรบมือให้ ดัง ๆ ครับ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

lloudo_naja

หากมีโอกาศ ผมก็ชอบ แนวๆนี้ เหมือนกัน ครับ แต่หยุดงานได้ นาน สุด แค่ 3 วัน แต่เห็นพี่ตี๋ ไปแล้ว ก็ สุขใจ ตามไปด้วย ครับ  สุดยอดเลย ล๊วกเพ้
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

tee zx150

ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามารับชมกันนะคับ... :D :D :D  มาต่อกันอีก ที่หายไปนานเพราะช่วงนี้ สุขภาพไม่ค่อยจะดีเลย  สามวันดี สี่วันไข้......หลังจากที่ แยกจาก พี่เอแล้ว พวกเราก็ตีรถกลับเข้าตัวเชียงใหม่กันเลย....น้องเทนและทุกๆคน เลยพาตี๋ ฮีโร่ ไปชมประตูท่าแพ ซึ้งตัวผมเอง ก็ยังไม่เคยไปเหมือนกัน อิอิ                           

ถึงแล้วตัวเมืองเชียงใหม่ สองหนุ่มเดินนำกันเลย ก่อนไปประตูท่าแพ พี่ต้องพาแวะมาทักทายเพื่อนเก่ากันก่อนจร้า!                                     

ถึงแล้ว "ประตูท่าแพ " สวยๆจริงๆ คลาสิคด้วย ขอเอ๊กท่า กันวะหน่อย 555                                                                       
  เต็มที่ กับอารม กันเลยพวกเราๆๆๆๆๆ

มีเปิดท้ายขายของกันด้วยนะคับ แถมมีศิลปิน นักร้องเปิดหมวกด้วย ยิ่งเพิ่มสีสัน ในยามค่ำคืนของ ประตูท่านแพกันเลย!                                                 

เวลาล่วงเลยเข้าไป สามทุ่มแล้ว... จึงรีบกลับจากตัวเชียงใหม่ เดินทางมายังลำปาง เดียวจะมืดกันไปใหญ่ แม่ครัวทำกับข้าวรออยู่ที่บ้าน นานๆแล้ว อิอิ

นี้ไง แม่ครัวเราค่ำคืนนี้...รอนานเลยล๊ะซิ                                                                                                           
   เห็นแล้ว หน้าตาน่าทาน สุดๆๆเลยพวกเรา

tee zx150

เช้าวันใหม่ วันนี้เจ้าบ้านพาตี๋ ฮีโร่ตะลุย สองล้อขึ้นดอยกันเลยจร้า!  ลุยไหนลุยกัน  Go GO GO!                                                                                     [ url=http://upic.me/show/51183434][/url]

มอไซด์ตัวน้อย! เจ้าบ้านให้มาลองขี่เล่นกัน มันแรงแท้น้อ! 555                                                                                                               

สนุกสนานกันใหญ่เลย พวกเรา อิอิ                                                                                                                         

ได้เวลาที่ พวกเราต้องตะลุยสองล้อกันแล้วคับ วันนี้สาวน้อย..น้องใหม่ ไม่ได้ไปร่วมทริป เนื่องจากติดงานที่บริษัท 555มีพวกเราแค่4คัน
  เช็คความพร้อม ก่อนออกเดินทาง zx3คัน rrw1คัน                                                                                                       

ช่วงติดไฟแดง ตัวเมืองลำปาง ช่วงไฟเขียวมีเทสกันเลย อิอิ ข้างหน้ามีด่าน เกือบซวยล๊ะตรู!  แต่ก็โดนจนได้ ลุงต้องลืมพกใบขับขี่ รับใบสั่งไป ค่าลืม 555
   กองทัพเดินด้วยท้องคับ! หยุดทานเกี๋ยวเตี๋ยว ที่ตัวเมืองเชียงใหม่กัน แต่ ท่านโจ วังโปร่งโทรเข้ามาเมื่อรู้ข่าวว่า ตี๋ ฮีโร่ มาเยื่อน เชียงใหม่เลยขี่ KRจากจ.อุดดิต ยิงยาวมาขี่เล่นในทริปนี้ด้วยกัน สุดยอดใจจริงๆ 555

ทางเรานัดเจอ ท่านโจ วังโปร่งที่สวนสัตว์เชียงใหม่ และแล้ว ก็มาถึงจนได้ นายแน่มากๆเลยอ๊ะ!                                                       
อาชาคู่กาย ตัวแรง KR E10 ของโจ วังโปร่ง คับ                                                                                                       

ชักรูปกันหน่อยเร็วๆๆพวกเรา อิอิ                                                                                                                     

เดินทางกันต่อ เตรียมขึ้น ม่อนแจ่ม ไปเล่นโค้งๆกันดีกว่า วิวก็สวยๆด้วย                                                                             
   พี่ๆ ขอรูปหล่อๆสักภาพดิ! จะเอาไปฝากให้ที่รักดู เทห์ๆสักหน่อยนะ นะ

น้องแม็ก(เชียงใหม่) แวะมาทักทาย พบปะพูดคุยกัน ขอบคุณนะคับ                                                                                                                   

ในที่สุดก็ ขี่เล่นโค้งกันมาถึง ม่อนแจ่ม อ.แม่ริม เชียงใหม่ เป็นพื้นที่บนสันเขา สูงจากระดับน้ำทะเล 1350เมตรเลยนะคับ                                   
   สตอเบอร์รี่ สดๆจากไร่เลย แถวนี้จะปลูกกันเยอะมากเลยอ๊ะ! เดียวไปชม วิวสวยๆ สาวๆน่ารักๆ (ส่วนมากมีมากะแฟน)ฮ่า ฮ่า ชมธรรมชาติ วิวสวยๆ ยาวๆกันเลย อิอิ                           

แอบถ่าย สาวๆ ขาวๆมาฝากเพื่อนๆด้วยนะ                                                                                                         

ช่วงนี้...โจ วังโปร่ง กำลังทำน้ำหนักอยู่จร้า! หิวๆๆๆๆ เหนื่อยๆๆๆ                                                                                     

ช่วยสาวๆ ถ่ายรูป อิอิ เพราะเราคือ ฮีโร่ ไง!

หลังจากชื่นชมกับธรรมชาติ กันอย่างเต็มอิ่ม พวกเรา ได้ถ่ายรูป กันเป็นที่ระถึก รวมหมู่คณะสักหน่อย เป้าหมายต่อไป สวนสตอเบอร์รี่ สดๆ กะดกเข้าปาก ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ลงจากดอย ก็มาแวะเก็บ ลูกสตอเบอร์รี่ สดๆจากไร่ เอามาปั่นสดๆ ดับกระหายคลายร้อน กันแน้!!!!!                                                   
  สดๆ กำลังทานเลยอ๊ะ....                                                                                                                         

ตื่นเต้นๆ ตี๋ ฮีโร่ กะ พี่ต้อง มั๊ยเคยเห็น คิคิ                                                                                                                                         

เต็มถัง แดงๆๆๆ เดียวเอาไปปั่น ทานกันสดๆเลยคับ                                                                                                                       
   นี้ไง! น้ำสตอเบอร์รี่ ปั่นสดๆ ตกแก้วละ 60บาทได้จร้า ! ไม่มาลองแล้วจะเสียใจนะจ๊ะ จะบอกให้                                                                             !

ตอนนี้ เย็นมากแล้ว พวกเราต้องยิงยาวกลับลำปาง อีกร้อยกว่าโล ลาก่อนนะ ม่อนแจ่ม ไว้มีโอกาสจะมาเยือนอีก                                                   
แวะปั๊ม  กลางทางเติมน้ำมัน ล้างชิวหน้าด้วย แมลงกลางคืนเยอะมากๆ                                                                             

วิ่
งกันกลางคืน ท่ามกลางขุนเขา ตลอดคับ ได้อารม ไปอีกแบบ 5555                                                                               
   ถึงลำปางเกือบสามทุ่มได้คับ เลยแวะทานข้าวกัน หิวๆๆๆ                                                                                                   
   งานเลี้ยง ย่อมมีวันเลิกลา! จบทริปทางเหนือ ในวันนี้ ตี๋ฮีโร่ ก็ต้องลาจากเจ้าของบ้าน น้องเทน น้องใหม่ ในค่ำคืนนี้กันเลย เพื่อที่จะไปนอนพักที่ จ.อุดดิตย์ อีกร้อยกว่าโลยาวๆๆ.. ตี๋ ฮีโร่ ขอบอบคุณเจ้าบ้านลำปาง ที่ดูแล และต้อนรับเป็นอย่างดีเยี่ยม สุดๆจิงๆ// ช่วงเดินทางกลางคืน จากลำปาง ถึงอุดดิต ไม่ได้ถ่ายรูปเอาไว้เลย น่าเสียดายแท้  วิ่งกันมาจน ถึงตีสามได้คับ! มีผมขี่zx โจ ขี่KR พี่ต้องกะพี่ต่าย ใช้รถยนต์ปิดท้าย ให้มอไซด์                                                                 
  ถึง จ.อุดดิตย์ เป็นเวลา ตี3 ได้ พี่ต้อง กับ โจ วังโปร่ง แยกย้ายกลับบ้านกันเลย ส่วนผมกับพี่ต่าย ต้องไปเปิด โรงแรมนอนกันที่ตัวเมือง เลยมาเดินหาไก่ทอด เอาไปนั่งทานกันที่ห้อง นิดหน่อย 5555

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

ritthirong

:D :D :D
สุดยอดเลยครับ  เหมือนได้ร่วมเดินทางไปด้วยเลยครับ  ขอบคุณพี่ตี๋ที่แชร์ประสบการณ์  ได้เห็นมิตรภาพ ได้เห็นวิวสวย ได้เห็นโลกที่เรายังไม่เคยไป

tee zx150

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤษภาคม 25, 2014, 03:35:07 หลังเที่ยง
ยังคงติดตามอยู่..
แฟนคลับคนนี้ เหนียวแน่นจิงๆ
อ้างจาก: ritthirong เมื่อ พฤษภาคม 25, 2014, 09:23:05 หลังเที่ยง
:D :D :D
สุดยอดเลยครับ  เหมือนได้ร่วมเดินทางไปด้วยเลยครับ  ขอบคุณพี่ตี๋ที่แชร์ประสบการณ์  ได้เห็นมิตรภาพ ได้เห็นวิวสวย ได้เห็นโลกที่เรายังไม่เคยไป

ขอบคุณคับครูเอ คับที่แวะเข้ามาชม อิอิ...เมื่อกี่ลงรูปไว้ตั้งเยอะ ดันกดผิด หายหมดเลย ต้องเริ่มลงใหม่ 555

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

tee zx150

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

Chef Gai

เจษฎณรงค์ ทักษาปกรณ์  709-2-48031-8 กสิกรไทย
082-5679851-025836587
53/1279 ซ.มิตรประชา  ถ.ติวานนท์ ต. บ้านใหม่ อ. ปากเกร็ด จ. นนทบุรี 11120

tee zx150

ALLaser

ถ่ายรูป หาดคู่เดื่อ มาดูหน่อยพี่ตี๋ ไม่เคยเห็น  อิอิ
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

tee zx150

มาต่อกับทริปนี้อีกนะคับ ยาวๆจิงๆ อิอิ  ผมจะพยายามลงให้มันจบ แต่มันขี้เกียจอ๊ะ คับ...555  เช้าวันใหม่..ที่ จ.อุดดิต พี่ต่าย พาตี๋ ฮีโร่! มาทานข้าวแกง ที่รสชาติอร่อยๆในตัวเมือง ชื่อร้านครัวกระปุก จร้า!                                                                                                                            

เจ๊..เจ้าของร้านคับ น่ารักทั้งครอบครัวเลยอ๊!                                                                                                          

คุยไปคุยกันมากับ คุณยายและเจ๊ ...ขากลับมีให้กับช้าวมาทานฟรีด้วยคับ...ใจดีสุดๆเลย ขอบคุณมากๆเลยนะคับ  :( :( :(                                                
  หลังทานข้าวเสร็จ..ตี๋กะพี่ต่าย..ก็ดิ่งมาหาช่างใหญ่(แต่ตัวเล็ก) อ.ท่าเสา จ.อุดดิต เป็นบ้านไม้ สองห้องสองชั่น ติดถนน กำลังรอการมาเยือนของตี๋ ฮีโร่อยู่
   คุณพ่อ ของช่างเปียก แฟนคลับ ตี๋ อีโร่ 555                                                                                                

นี้ไง! ช่างเปียก รูปหล่อ! ได้แฟนนางแบบซะด้วย นายแน่มาก  อิอิ                                                                            
   นี้ก้อ! เป็นผลงานแปลงอีกชิ้น.. Serท้ายZx บิ้วใหม่ทั้งคัน ตั้งแต่ตับ ไต ใส้ พุง ว่ากันเลยที่เดียว สวยงามแบบลงตัวเลยจร้า!                    

หลังร้าน ติดกับแม่น้ำ ร่มรื่นจิงๆ แถมยังปลูกลูกมะปรางหวาน ไว้ด้วยคับ                                                                            

เห็นลูกเขียวๆ ดันหวานซะงั้น ฮ่าๆๆ                                                                                                              

ท่านแขก (วังโปร่ง) แวะเข้ามาทักท้าย อิอิ                                                                                                            

เบื้องหลัง ช่างเปียก ...ศิลปินเปิดหมวก อย่างเทห์เลยเพื่อน !                                                                                                                                    !
   ช่างใหญ่พาตี๋ ฮีโร่..มาชมตลาด ท่าเสา ซึ่งเป็นตลาดใหญ่ ของอำเภอ ตามผมมาเลยคับเพื่อนๆ                                                            

ถึงแล้วจร้า! ตลาดท่าเสา อุดดิต..ตี๋ ฮีโร่ แอบมาชมสาวๆต่างหากล๊ะ! แต่มัยเห็นเลยอ๊ะ ไปไหนกันหมดหน่อ ฮู ฮู :) :) :)                          
  แม่ค้าขายกาแฟ ขอเราถ่ายรูป ถึงตอนถ่าย แอบเอามือมาคล้องมือเราเฉยเลย! เล่นเอาเรา เขิน...อิอิ ()                                                      
    นั้นแน่..ช่างเปียกเรา แอบสนใจ Zx ลองคร่อมดู บอกว่า อย่างกับขี่รถบิ๊กไบค์เลย มันใหญ่แท้น้อ! อยากเทห์ กะเค้าบ้างล๊ะซี่!

แอบถ่าย สาวๆมากะแม่ เอารถมาซ่อมที่ร้านคับ                                                                                            

พวกเราปีนหลังคาขึ้นไป ตั้งเสาทีวี ให้เจ้าบ้านกันหน่อย                                                                                        
    ช่างเปียก พาพวกเรามาชม พิพิธภัณฑ์ ดาบน้ำพี้ใหญ่ที่สุดในโลก ตามตี๋ ฮีโร่มาชมด้านในกันเลย จร้า!                                          

โชว์ความฟิต ฮ่าๆๆ ฟิตพอไหมเพื่อนๆ                                                                                                          
   บริเวณรอบๆ พิพิธภัณฑ์ จะมีรูปปั่นพระเจ้าตากด้วยนะคับ กว้างขว้างมากๆ โดยรอบๆ                                                                

ดาบที่สร้างจาก หินเหล็กน้ำพี้ ใหญ่ ยาวสุดๆหนักมากด้วย                                                                                    

ดาบเก่าโบราณ ของเหล่าขุนนาง สมัยก่อนๆ มีอยู่ในที่นี้ด้วย มาชมกันเลยคับ                                                                  

มีป้ายคำเตื่อน! ตรงที่ผมยืนอยู่  ห้ามจับเพราะดาบมีอาถรรพ์...มีรึที่ตี๋ ฮีโร่ จะไม่จับ อิอิ ไหนๆ มาแล้วต้องลอง จับ ลูบไปๆมา โดยขอบารมีท่านให้คุ้มครอง เราด้วยคับ

ตู้รูปจำลอง การสู้รบ ในสมัยก่อน ไทยรบกับพม่า                                                                                                      

เวลาผ่านไป เร็วมากๆ ได้เวลากลับร้านช่างเปรียกกันแล้ว                                                                                                  

ชักรูปเป้นที่ระลึกกับพี่ต่าย (พบพระ)สหายขาลุย ลุยกันมาตั้งแต่วันแรก รวม5วันเต็มๆ สุดยอดเลย พี่ต่าย :D :D :D                              

นี้ขนาดzx พี่ต่าย ของแกไม่สมบูรณ์นะ ยังนำขึ้นรถกะบะ เพื่อมาขี่รถเล่นกับตี๋ ZXฮีโร่ ขอบคุณสำหรับน้ำใจ มากๆเลยนะคับ โชคดี มีตังค์ใช้เยอะๆ แล้วเจอกันไหมเด่อ! คับพี่ต่าย                                                                                                                                                      
  ตัวผมเอง ตั้งใจจะนอนที่ จ.อุดดิต อีกสักคืน พอดีพี่ฝน(แคงอาร์เร)จะขี่ KR มาหาผมที่ จ.อดดิต! แต่มีเหตุ บ้างอย่าง ทำให้ไม่สามารถมาหา ผมที่ อุดดิตได้ ...ตี๋ ฮีโร่ เลยต้องลาจาก บ้านช่างเปรียก เพื่อที่จะมาพบพี่ฝน(แคงอาร์เร)แทนในเย็นวันนั้นคับ                                                                              

จัดแจง เตรียมสัมภาระ แต่งตัวเพื่อเดินทาง อีกร้อยกว่ากิโล ไปเยือน พี่ฝน ที่จ.พิดนุโลก แบบ บินเดี่ยว ซิวๆเลยแค่นี้! GO! GO! GO!

ไปก่อนนะคับ ช่างเปรียกและคุณพ่อ... ตี๋ ฮีโร่.. ขอขอบคุณสำหรับการรับรองและการ ต้อนรับอย่างเป็นกันเอง มากๆ ฮ่าๆๆๆ :o :o :o
  ผมออกเดินทาง จาก จ.อุดดิต มาด้วยความเร็ว 170 บางช่วง180 แช่ยาวๆ ทางตรงๆถนนลาดยางใหม่ๆเลย ชอบๆๆมากคับ ระยะทาง110โลหมดถังเลย ใครบอกว่า รถสองจังหวะแช่ยาวๆไม่ได้ ผมเป็นคนหนึ่งที่ลองมาแล้ว ทุกทริปของตี๋ zx(ฮีโร่) ยาวๆๆ ได้แน่นอน ??? ??? ??? แล้วในที่สุดก็มาถึง จ.พิดนุโลก มีเพื่อนๆที่ทราบขาว มารอต้อนรับ ที่ร้านของ พี่ฝน หลายท่านอยู่ ....พักเบรคแค่นี้ก่อนนะคับ เดียวมาต่อ....ขอบคุณคับที่เข้ามารับชม!!!!!!

tee zx150

นี้ไงคับพี่ฝน รูปหล่อ..ใจดี  กลุ่ม(แคงอาเร)จ.พิดนุโลก มารอต้อนรับการมาเยือน ของตี๋ ฮีโร่.. ซึ้งน้ำใจจริงๆคับ                                               

นางแบบ ประจำร้าน เซ็กซี่ไหมอ๊ะ!  ขาวจั๊ว สูงยาวเขาดี ฮ่าๆๆ                                                                                                                                                                                  คู่รักหวานๆ...น้องบูมกะน้องมัส น่ารักเสมอ

คู่รักหวานๆ..พี่ฝนกะกล่อง(อันเป็นดังดวงใจ)                                                                                                         
                                                                                      สี่หนุ่ม สี่มุม อิอิ ...หล่อๆกันทั้งนั้นเลย จิงเป่าล๊ะ!

แอบเห็นของดี...กุมารทอง หลวงปู่แย้มวัดสามง้าม เฮี้ยนสุดๆคับ                                                                                     
  ร่วมทานข้าว กะเพื่อนๆ เจ้าบ้านเลี้ยงมื้อนี้!  ฮ่าๆ ชอบๆๆ ของฟรี คิคิ                                                                           

พี่เสือ(สุโขทัย) ทราบข่าว เลยรีบมาสมทบด้วย แจ่มๆ :( :( :( หลังทานข้าวเสร็จก็ต่างแยกย้ายกันกลับที่พัก// ส่วนผม..พี่ฝน ยกบ้านให้อยู่ทั้งหลังเลย ส่วนตัวเจ้าบ้าน เข้าไปเอาของมาขายที่ กทม.  ได้ท่านแม้ว มานอนเป็นเพื่อน ค่อยยังชั่ว อิอิ ขอบคุณสำหรับน้ำใจของพี่ฝน แคงอาร์เรและเพื่อนๆ มากๆที่สุดเลย!
  จากบ้านพี่ฝน..มาอีกไม่กี่กิโล..ก็จะมาถึงบ้านเพื่อนอีกท่าน..นั้นคือ ปีเตอร์ R1 เลยแวะเข้ามาทักทาย สหายซะหน่อย ตื่นแล้วยังหน่อ!

ตี๋ ฮีโร่ บุกถึงรัง รถแรงของ เตอร์R1 กันเลย แบบไม่ให้ตั้งตัว อะไหล่ เต็มบ้านทั้งนั้นเลย ดูเอา อิอิ                                                       

ตื่นออกมาแบบ งงๆ มาได้ไงอ๊ะพี่ตี๋...คิดถึงจึงมาหาไง ฮุ ฮุ                                                                                     
  รถที่ลูกค้า นำมาให้ ช่างเตอร์บิ้วใหม่หมดเลย แปลงใส่ล้อ CBR150i อย่างงามเลย                                                                                                 
  หลังจาก น้องเตอร์ อาบน้ำเสร็จ เลยขออาสาเป็นไกด์ พาไปชิม กิน เที่ยว...ยินดีเลยคับ น้องเตอร์L1 ลุยๆๆๆกันเลย                                                                    ...ที่ผมชี้..ร้านป้าย ป้าล้อมก๋วยเตี๋ยวไก่ นะคับเพื่อนๆ ไม่ใช่ป้ายร้านนวดนะ เดียวจะเข้าใจผิด อิอิ                                                       

ขอบอก อร่อยสุดๆ ไก่น่องโตๆ  เสร็จจากมื้อเช้า! ไกด์เตอร์ ได้พาตี๋ ฮีโร่ ไปกราบนมัสการพระพุทธชินราช ซึ่งอยู่ไม่ไกลนัก                                                                              เพื่อความเป็นศิริมงคลกับชีวิต น้อยๆ น่ารักๆของตี๋ 5555555555                                                                               
   ถึงแล้วจร้า"วัดพระพุทธชินราช"เจ้าหน้าที่เขา..ให้จุดดอกไม้ ธูปเทียน เพื่อที่สักการะ ด้านนอกเท่านั้นนะคับ                                          url=http://upic.me/show/51317469][/url]

ภายในอุโบสถ สวยงามสุดๆเลยคับ  เดียวขอเบรคก่อนนะจ๊ะ!

JO WANGPONG

อุตรดิตถ์ เชียงใหม่ สามชั่วโมง เล่นซ่ะลูกลั่นเลย อิอิ

tee zx150

:( :
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มิถุนายน 03, 2014, 07:17:33 หลังเที่ยง
อุตรดิตถ์ เชียงใหม่ สามชั่วโมง เล่นซ่ะลูกลั่นเลย อิอิ
ฮ่าๆๆ จัดชุดใหม่ลงเลย คับพี่โจ! เล่นอัดแช่ยาวๆขนาดนั้น ใจแรงกว่ารถ อิอิ :( :( :( แน่นอนจิงๆ ขาเนี๊ย ขอบคุณมากๆเลย ที่มาขี่เล่นด้วยกัน นับถือจิงๆ :D :D :D

Arm TZ

tee zx150